CAO THỬ TỬ VI CÓ THỰC SỰ TỒN TẠI?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: CAO THỬ TỬ VI CÓ THỰC SỰ TỒN TẠI?

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

conlondo đã viết: 15:54, 06/01/20 Mấy người kia tôi không nói. Còn Anh Lăng mà kêu phịch hay gà thì chủ thớt nên xem lại nhé. Anh có kênh youtube, địa chỉ 151 Vương Thừa Vũ. Ai kêu gà thì đến livetream thách đấu ông ấy coi ai trình hơn. Thách 3 họ.
Ông Lăng k biết coi tử vi thế nào (giá khá đắt nên k muốn thử =))), nhưng ổng có cái video nói về đức năng thắng số khá hay =))
Đầu trang

conlondo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi conlondo »

Kilimanjaro đã viết: 16:33, 06/01/20
conlondo đã viết: 15:54, 06/01/20 Mấy người kia tôi không nói. Còn Anh Lăng mà kêu phịch hay gà thì chủ thớt nên xem lại nhé. Anh có kênh youtube, địa chỉ 151 Vương Thừa Vũ. Ai kêu gà thì đến livetream thách đấu ông ấy coi ai trình hơn. Thách 3 họ.
Ông Lăng k biết coi tử vi thế nào (giá khá đắt nên k muốn thử =))), nhưng ổng có cái video nói về đức năng thắng số khá hay =))
Toàn bọn nick ảo lên các nhóm face kêu ông ấy gạ chịch có con rồi bỏ. Ông ấy kêu ai mà bị gạ có con thì mang con đến công an quận Thanh Xuân kiện mà có ai dám đâu. Toàn bọn xàm thôi. Thú thật giỏi đâu thì không biết chớ số thầy mà dám lên youtube luận lá số không nhiều đâu. 1 là giấu bài, 2 là không biết tý gì.
Đầu trang

Kilimanjaro
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Kilimanjaro »

conlondo đã viết: 16:36, 06/01/20
Toàn bọn nick ảo lên các nhóm face kêu ông ấy gạ chịch có con rồi bỏ. Ông ấy kêu ai mà bị gạ có con thì mang con đến công an quận Thanh Xuân kiện mà có ai dám đâu. Toàn bọn xàm thôi. Thú thật giỏi đâu thì không biết chớ số thầy mà dám lên youtube luận lá số không nhiều đâu. 1 là giấu bài, 2 là không biết tý gì.
Muốn coi chính xác phải bỏ tiền ra dùng full service cơ bạn, chứ luận qua youtube thì cũng chỉ nói sơ sơ k chi tiết được. Còn vụ con cái kia thì chịu :o
Đầu trang

conlondo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi conlondo »

Kilimanjaro đã viết: 16:40, 06/01/20
conlondo đã viết: 16:36, 06/01/20

Muốn coi chính xác phải bỏ tiền ra dùng full service cơ bạn, chứ luận qua youtube thì cũng chỉ nói sơ sơ k chi tiết được. Còn vụ con cái kia thì chịu :o
Đồng ý với bác. Ý là người ta dám nói lên những kiến thức của mình, tất nhiên là không hết.
Đầu trang

MarkHolland
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi MarkHolland »

quách xảo què đã viết: 22:52, 02/09/19 Có ai muốn ngắm hình mỹ nhân không, hãy cho tôi 1 lkie nào.
Tôi like rồi
Được cảm ơn bởi: anhthu5993, Phanh phành phạch
Đầu trang

Phòng lô
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Phòng lô »

quách xảo què đã viết: 02:11, 03/09/19 Tự nhiên mình thấy đã đã, kể ra tôi cũng sướng thiệt, có thể khiến người khác từ chửi mình chuyển sang nịnh rồi đá hắn bay đi vài trăm mét khiến hắn lại chửi.

Đó là cả 1 nghệ thuât đấy các bạn! Các bạn cứ cảm tưởng 1 người mà vào dùng từ đá xoáy bạn rồi sau đó vì thấy mình có tài thật, kiểu ngày xưa 1 người bình thường ra ngoài không ai biết người đó giàu có thì không xem ra gì, sau biết họ giàu quay sang nịnh nọt, ở đây có 2 trường hợp 1 là tên nhà giàu sẽ cho tiền và biến tên kia thành chó, nhưng ở trường hợp của tôi thì không , vì tôi không muốn biến người ta thành con chó, ở đây thì cái nick trên nếu tôi nhận xem giúp quẻ thì họ thành chó thiệt, nhưng tôi là người biết suy nghĩ trước sau, nên từ chối để không biến họ thành kẻ xu nịnh mặc dù trong 4-5 bình luận gần đây cứ đi nịnh tôi( tôi đọc mà buồn cười quá).

Chốt: Hết hấp dẫn rồi, chỉ mong họ đừng đi nịnh mình, chán quá .
Chúc bác què năm mới an khang thịnh vuong nhé. Có dịp ghé Đăk Lăk alo em 1 câu ạ.
Đầu trang

hoangnam0904
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangnam0904 »

Kính chào các vị tiền bối mà cháu vô cùng hâm mô, cháu xin phép thỉnh ý kiến của các bác là cháu nhớ trong group này có 1 bác là Thiên Không, xin phép các bác có thể cho cháu lắng nghe đôi điều về khả năng luận giải của bác này được không ạ?
Ps: cháu là phận tiểu bối biết là không nên xen vào chỗ người lớn nói chuyện, nhưng kỳ thực cháu có phần hứng thú, ngồi chăm chỉ đọc hết những trích dẫn cổ truyện hay chỉ đơn giản 1 câu nói về lá số Hoá Kỵ đã biết mình không nên nhiều chuyện nhưng cũng xin phép tương tác để được điểm chỉ khỏi sự ngu dốt.
Một lần nữa kính mong hữu duyên được các bác khai nhãn.
Đầu trang

Huyenhoclyso756
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 »

Mình mới đi xem ông lê quang lăng về công nhận xem sai bét nhè ra tốn 2tr mà ko xem đc gì ?? Thấy uổng quá làm hồi trước tung hô ổng quá trời h xem thấy xem mình ko vô gì hết nói sai bét nhè ra . Có ai từng xem ông này thì vô góp ý cho m.n
Được cảm ơn bởi: Người Giao Chỉ
Đầu trang

Huyenhoclyso756
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Huyenhoclyso756 »

quách xảo què đã viết: 16:06, 06/02/19
clover_2570 đã viết: 16:02, 06/02/19 Vậy còn Lê Quang Lăng ạ, em thấy anh này cũng nổi quá trời ạ.
Là tử vi chịch thử là chính, ăn nói khéo tôi, trình tử vi gà mờ.
Chào anh quách dạo này còn online ko? Tôi mới xem tử vi le quang lang tháy tốn 2tr tiếc dã man , hắn xem lang mang xem ẩu và ko đúng đc gì hiện tại thì hắn ko nói như anh em cha mẹ cứ nói toàn chuyện vận 20 30 chục năm sau làm sao kiểm chưng và tin đc . Có ai xem hắn chưa ??? Thật là tiền mất tật mang
Đầu trang

4pillar
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi 4pillar »

Nhìn chung thì cứ nói lá số tốt là cao thủ, siêu nhân, thần tiên cứu nhân độ thế, số xấu thì đm thằng này xem như L, ngu X biết xem. Thông tin cho các cháu xem và chưa xem được biết :))
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, tranminhngoctk28, NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”