Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thanthatsattuvi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi Thanthatsattuvi »

thien_quan đã viết: 16:13, 21/01/20
thien_quan đã viết: 19:08, 20/01/20
Thanthatsattuvi đã viết: 19:03, 20/01/20

Dạ, bạn còn nhỏ nên em gửi qua ib được không ạ?
Được em ạ .
Chào em

Anh muốn nghiệm lí ls của em qua tin nhắn . Anh cảm thấy như vậy sẽ tốt hơn . Em thấy có được không em .?
À anh quên hỏi em về ls này . Ls có đúng với ngày giờ sinh không em ? Anh chỉ hỏi cho có lệ thôi . Và em đã hỏi lại ông xã của em về ls của chàng chưa . Nếu có thì tốt , nếu không cũng được em ạ . Anh nghiệm ra được điều gì thì anh nói điều đó vậy .

Anh Thiên Quan
Dạ, chồng em cũng không biết giờ sinh nên em chưa hỏi đc. Lá số của em hay em bé nhà em đều đúng giờ sinh ạ. Anh nghiệm lí qua tin nhắn anh nha. Em cảm ơn anh ạ. Mong phản hồi của anh.
Được cảm ơn bởi: thien_quan
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

lakkal đã viết: 11:39, 14/01/20 Hình ảnh
Bác có thể xem giúp lá số này của em đc ko ạ, tình duyên và vận hạn làm giàu, năm nay em tính đổ tiền làm 1 số thứ, ko biết có khả quan ko? Em cám ơn

Chào em

Em còn ở đây không ? Em tính đổ tiền kinh doanh ? Nếu kinh doanh , thì kinh doanh về mảng nào ?

Anh Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: Quan Nguyen
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

thienhoangbr đã viết: 11:35, 13/01/20
thien_quan đã viết: 10:12, 13/01/20
thienhoangbr đã viết: 23:25, 10/01/20 Hình ảnh
Hóng cao nhân xem xét.
Cảm ơn nhiều.
Chào bạn ,

Lá số này cung Mênh can Quý Tham Lang Hóa Kị . Phi Hóa Kị của cung Mệnh nhập cung Di gặp Hóa Kị năm sinh và cung Di lại không tự hóa . Ls này có Mệnh cách là Nghịch Thủy Kị , một cách hay trong Phi Tinh Kỳ Phổ . Người có Mệnh cách Nghịch Thủy Kị này thì nên theo những ngành về sản xuất là hay nhất . Đây là ls thứ ba về Nghịch Thủy Kị mà tôi được biết đến . Lá đầu là của bà cô tôi , bà chỉ làm y tá , tuy không là cự phú nhưng nhà có 3 căn , tiền bạc có thể đến bạc triệu ..
Người thứ hai là một em có nick là Succi mà ls của em tôi đã được nghiệm lí năm ngoái trong top này . Em cũng theo ngành Y Dược . Có lẽ bây giờ em ấy vẫn còn đang đợi thời .
Đây là ls thứ ba về Nghịch Thủy Kị . Không hiểu bạn theo ngành gì nhỉ ?

Thiên Quan
Cảm ơn bạn Thiên Quan.
Mình làm trong lĩnh vực CNTT.
Chào bạn

Bạn còn ở đây không ?

Thiên Quan
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

Hình ảnh
Mong được anh thienquan xem qua về đại vận kế . Em đang làm ở ngân hàng , dự định năm sau nhảy việc do năm nay mệt mỏi đủ thứ chuyện ạ
Đầu trang

thang.phamduy
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thang.phamduy »

thang.phamduy đã viết: 11:33, 15/01/20 Gửi anh, anh xem giúp em với ạ

Hình ảnh
Xem giúp em với anh Thienquan :">
Đầu trang

thienhoangbr
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi thienhoangbr »

thien_quan đã viết: 21:02, 21/01/20
thienhoangbr đã viết: 11:35, 13/01/20
thien_quan đã viết: 10:12, 13/01/20

Chào bạn ,

Lá số này cung Mênh can Quý Tham Lang Hóa Kị . Phi Hóa Kị của cung Mệnh nhập cung Di gặp Hóa Kị năm sinh và cung Di lại không tự hóa . Ls này có Mệnh cách là Nghịch Thủy Kị , một cách hay trong Phi Tinh Kỳ Phổ . Người có Mệnh cách Nghịch Thủy Kị này thì nên theo những ngành về sản xuất là hay nhất . Đây là ls thứ ba về Nghịch Thủy Kị mà tôi được biết đến . Lá đầu là của bà cô tôi , bà chỉ làm y tá , tuy không là cự phú nhưng nhà có 3 căn , tiền bạc có thể đến bạc triệu ..
Người thứ hai là một em có nick là Succi mà ls của em tôi đã được nghiệm lí năm ngoái trong top này . Em cũng theo ngành Y Dược . Có lẽ bây giờ em ấy vẫn còn đang đợi thời .
Đây là ls thứ ba về Nghịch Thủy Kị . Không hiểu bạn theo ngành gì nhỉ ?

Thiên Quan
Cảm ơn bạn Thiên Quan.
Mình làm trong lĩnh vực CNTT.
Chào bạn

Bạn còn ở đây không ?

Thiên Quan
Dear Bác Thiên Quân.
Mình vẫn follow bác nhé.
:).
Chúc bác năm mới an lành.
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Phuc8569 đã viết: 21:21, 21/01/20 Hình ảnh
Mong được anh thienquan xem qua về đại vận kế . Em đang làm ở ngân hàng , dự định năm sau nhảy việc do năm nay mệt mỏi đủ thứ chuyện ạ
Chào em

Ủa mới bắt ĐV thôi mà em hỏi ĐV kế rồi .

ĐV 26_35 này quả thật mệt mỏi đủ thứ cho em tuy nhiên cũng có của ăn của để .. ĐV can Bính Thiên Đồng Hóa Lộc, Liêm Trinh Hóa Kị . Phi Lộc của ĐV nhập cung Tử hay cung Huynh Đệ của ĐV . Tượng chủ về có của để. Phi Kị ĐV nhập cung Di xung phá cung Mênh . Mênh bị xung nên mệt .

Năm 2020 Canh Tý nên Thiên Đồng Hóa Kị , phi kị của Lưu Niên nhập cung Tử hay cung Huynh Đệ của ĐV.

Điểm hay của ls em là cung Tử . Cung Tử can Ất nên Thái Âm Hóa Kị . Phi Kị của Tử nhập đối cung là cung Điền gặp Hóa Kị năm sinh , mà cung Điền này lại không tự Hóa nên cung Tử này có cách Nghịch Thủy Kị . Cho nên năm nay sẽ là năm tốt và ĐV cung Tử 36-45 cũng là ĐV tốt về mặt tài chánh .

Tuy nhiên Tiểu hạn năm nay lại rơi vào cung Phúc cũng có nhiều sát tinh Không Kiếp , Đà , Lưu Tang Môn nên anh e rằng sẽ có điều không may xảy ra trong họ hàng , gia tộc .

Anh Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, Phuc8569
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

nhondoan đã viết: 21:44, 15/01/20
thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
nhờ anh thienquan xem dùm thằng đệ lá số
2000 cha mất, em cũng mém, 2 mẹ con đi bỏ xứ
2007 trở về
2018 xấu, chỉ kém 2000
2019 khá tốt
nhờ anh xem dùm em đại vận tiếp theo?
chân thành cảm ơn anh
chúc anh và gia đình nhiều sức khoẻ
Hình ảnh
quote lại, mong anh cho đôi lời :D
Được cảm ơn bởi: thien_quan, Thanthatsattuvi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Phuc8569
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc8569 »

thien_quan đã viết: 21:21, 22/01/20
Phuc8569 đã viết: 21:21, 21/01/20 Hình ảnh
Chào em

Ủa mới bắt ĐV thôi mà em hỏi ĐV kế rồi .

ĐV 26_35 này quả thật mệt mỏi đủ thứ cho em tuy nhiên cũng có của ăn của để .. ĐV can Bính Thiên Đồng Hóa Lộc, Liêm Trinh Hóa Kị . Phi Lộc của ĐV nhập cung Tử hay cung Huynh Đệ của ĐV . Tượng chủ về có của để. Phi Kị ĐV nhập cung Di xung phá cung Mênh . Mênh bị xung nên mệt .

Năm 2020 Canh Tý nên Thiên Đồng Hóa Kị , phi kị của Lưu Niên nhập cung Tử hay cung Huynh Đệ của ĐV.

Điểm hay của ls em là cung Tử . Cung Tử can Ất nên Thái Âm Hóa Kị . Phi Kị của Tử nhập đối cung là cung Điền gặp Hóa Kị năm sinh , mà cung Điền này lại không tự Hóa nên cung Tử này có cách Nghịch Thủy Kị . Cho nên năm nay sẽ là năm tốt và ĐV cung Tử 36-45 cũng là ĐV tốt về mặt tài chánh .

Tuy nhiên Tiểu hạn năm nay lại rơi vào cung Phúc cũng có nhiều sát tinh Không Kiếp , Đà , Lưu Tang Môn nên anh e rằng sẽ có điều không may xảy ra trong họ hàng , gia tộc .

Anh Thiên Quan
Vâng cảm ơn anh Thiên Quan . Em hỏi ĐV 26-35 do em chuẩn bị bước vào vận này á anh . Hi , thành ra a nhầm em hỏi sang ĐV 36 :D . ĐV 26-35 của em có vấn đề gì liên quan đến pháp luật ko ạ ? Do em cũng đang có 1 số dự định ạ
Đầu trang

Ntphi93
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Ntphi93 »

Chào anh Thiên Quan, em xin nhờ a xem giúp e vận hạn năm nay thế nào ạ đặc biệt là về khả năng tài chính của em. Lá số của e giờ sinh chính xác ạ. Em cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”