HÌNH RIÊU KHÔNG KIẾP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanhwenger
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: HÌNH RIÊU KHÔNG KIẾP

Gửi bài gửi bởi thanhwenger »

Bản thân là phá thì thường cô độc, đã cô độc thì nên chồng con sớm, mà nói là nên nhưng thường thì thì nó cho từ nên đó. Bản chất mệnh có tướng khôi, quan lộc có hóa quyền tức làm ông bà chủ nhỏ một cách dễ dàng.m
Đầu trang

kaenkami
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kaenkami »

táo tàu đã viết: 12:14, 10/09/17 Chào các cô/chú anh chị em trong diễn đàn.
Lá số của em có phải dính bộ HÌNH RIÊU KHÔNG KIẾP không mà tình cảm trắc trở quá. Yêu 1 người mấy năm thì không thành. Người mới thì lợi dụng tình cảm rồi cũng bỏ đi. Xin hỏi mọi người, liệu năm nay còn có cơ hội kết hôn không. Công việc đã không được suôn sẻ rồi, đến tình cảm cũng lận đận quá. Mong mọi người có duyên cho vài lời. Xin cảm ơn!
Hình ảnh
27 tuổi tưởng cưới, sao lại thôi?
Đầu trang

kaenkami
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi kaenkami »

Mình thấy lá này hôn nhân trắc trở lắm bạn à, dễ bị người ta lừa gạt tình cảm (Di có Đào gặp Thiên Không).
Cung Phu sao Vũ Khúc gặp Tuần, vừa là sao cô đơn không hợp nữ, vừa bị Tuần làm cho miếu địa trở nên xấu đi. Tam hợp thì dính Thiên Không, Địa Không vậy thì có lấy về liệu có ở nổi với nhau?
Mình biết là bạn nôn nóng muốn lấy chồng nhưng đại vận 22-32 như mình đã phân tích ở trên rất xấu, chỉ e lấy rồi khó lòng ở được.
Tuy vậy nếu qua đại vận này thì đại vận 32-42 tốt hơn chút, nếu cố gắng thì 36 sẽ có hỉ sự.
Một vài suy nghĩ của mình. Hi vọng giúp bạn tham khảo.
Được cảm ơn bởi: ongchinhgia
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

kaenkami đã viết: 14:09, 16/09/17 Mình thấy lá này hôn nhân trắc trở lắm bạn à, dễ bị người ta lừa gạt tình cảm (Di có Đào gặp Thiên Không).
Cung Phu sao Vũ Khúc gặp Tuần, vừa là sao cô đơn không hợp nữ, vừa bị Tuần làm cho miếu địa trở nên xấu đi. Tam hợp thì dính Thiên Không, Địa Không vậy thì có lấy về liệu có ở nổi với nhau?
Mình biết là bạn nôn nóng muốn lấy chồng nhưng đại vận 22-32 như mình đã phân tích ở trên rất xấu, chỉ e lấy rồi khó lòng ở được.
Tuy vậy nếu qua đại vận này thì đại vận 32-42 tốt hơn chút, nếu cố gắng thì 36 sẽ có hỉ sự.
Một vài suy nghĩ của mình. Hi vọng giúp bạn tham khảo.
Đầu trang

chubelienlac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi chubelienlac »

táo tàu đã viết: 12:14, 10/09/17 Chào các cô/chú anh chị em trong diễn đàn.
Lá số của em có phải dính bộ HÌNH RIÊU KHÔNG KIẾP không mà tình cảm trắc trở quá. Yêu 1 người mấy năm thì không thành. Người mới thì lợi dụng tình cảm rồi cũng bỏ đi. Xin hỏi mọi người, liệu năm nay còn có cơ hội kết hôn không. Công việc đã không được suôn sẻ rồi, đến tình cảm cũng lận đận quá. Mong mọi người có duyên cho vài lời. Xin cảm ơn!
Hình ảnh
Lá số của bạn y hệt lá số của mình nhưng mình là Nam 1989
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”