Tài Bạch Đắc Tam Không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
audreythegreat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tài Bạch Đắc Tam Không

Gửi bài gửi bởi audreythegreat »

thuanduongbattu đã viết: 14:46, 20/01/20 Các cụ hay nói là tứ không
Nhưng cách này cung tài không phải đắc tam không
Chủ lá số nên cẩn thận bệnh nữ khoa
Dạ đúng là như vậy, cháu thường hay bị các vấn đề như thế
Và cho cháu xin hỏi, trường hợp của cháu tài bạch tứ không như chú nói thì có đỡ xấu hơn ko ạ. Cháu cảm ơn rất nhiều
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

audreythegreat đã viết: 14:56, 20/01/20
hysshu đã viết: 14:28, 20/01/20
audreythegreat đã viết: 11:16, 20/01/20 Xin chào mọi người, cho cháu hỏi về một trường hợp trong lá số dưới đây,
Đôi điều về lá số:
Đây là em gái cháu, được bố mẹ cháu yêu thương và đầu tư rất nhiều, cô bé đi du học được 4 năm và hiện tại đang hẹn hò một anh bạn ở bên đó. Theo hiểu biết của cháu thì đây là một lá số không đẹp lắm vì em cháu luôn gặp rắc rối về chuyện tình cảm, bên cạnh đó còn có triệu chứng của trầm cảm vì hay u sầu. Em cháu gọi điện về tâm sự năm nay tài bạch thất thoát khá nhiều nên cháu cũng an ủi em tam tai mất mát là chuyện thường, trong lúc nghiên cứu tài bạch của em cháu thì cháu chợt nhận ra trong lá số có Tuần Không đóng và Địa Không tam hợp chiếu, Thiên Không, Triệt Không xung chiếu. Không biết cách này có thể gọi là tài bạch vcd "đắc tam không" không ạ? Cháu xin cảm ơn sự giải đáp của các cô chú!
Hình ảnh
Chủ lá số này học hành tốt,thông minh,đang làm nghề gì vậy?
Dạ em đang đang làm trong ngành quản lí khách sạn, ở bộ phận guest relations ạ
Dù tài bạch Vcd đắc tam không nhưng mệnh thủy ko hợp.Vcd đắc tam không chỉ tốt cho người mệnh hỏa hoặc mệnh kim
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

audreythegreat đã viết: 11:16, 20/01/20 Xin chào mọi người, cho cháu hỏi về một trường hợp trong lá số dưới đây,
Đôi điều về lá số:
Đây là em gái cháu, được bố mẹ cháu yêu thương và đầu tư rất nhiều, cô bé đi du học được 4 năm và hiện tại đang hẹn hò một anh bạn ở bên đó. Theo hiểu biết của cháu thì đây là một lá số không đẹp lắm vì em cháu luôn gặp rắc rối về chuyện tình cảm, bên cạnh đó còn có triệu chứng của trầm cảm vì hay u sầu. Em cháu gọi điện về tâm sự năm nay tài bạch thất thoát khá nhiều nên cháu cũng an ủi em tam tai mất mát là chuyện thường, trong lúc nghiên cứu tài bạch của em cháu thì cháu chợt nhận ra trong lá số có Tuần Không đóng và Địa Không tam hợp chiếu, Thiên Không, Triệt Không xung chiếu. Không biết cách này có thể gọi là tài bạch vcd "đắc tam không" không ạ? Cháu xin cảm ơn sự giải đáp của các cô chú!
Hình ảnh
Bạn kể mình nghe chút tính cách của bản thân đi, bạn có nóng nảy không, bạn có hay bất mãn với hoàn cảnh chứ ?
Đầu trang

audreythegreat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 17:47, 20/01/20
audreythegreat đã viết: 14:56, 20/01/20
hysshu đã viết: 14:28, 20/01/20
Chủ lá số này học hành tốt,thông minh,đang làm nghề gì vậy?
Dạ em đang đang làm trong ngành quản lí khách sạn, ở bộ phận guest relations ạ
Dù tài bạch Vcd đắc tam không nhưng mệnh thủy ko hợp.Vcd đắc tam không chỉ tốt cho người mệnh hỏa hoặc mệnh kim
Dạ chung quy vẫn là không được gì hết trơn hihi :D
Đầu trang

audreythegreat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nmtuan93 đã viết: 18:46, 20/01/20
audreythegreat đã viết: 11:16, 20/01/20
Bạn kể mình nghe chút tính cách của bản thân đi, bạn có nóng nảy không, bạn có hay bất mãn với hoàn cảnh chứ ?
Dạ vâng em là người khá nóng tính nhưng em hầu như ko bộc ra ngoài kiểu để trong lòng, nên em cũng có tính xấu nữa đó là thù dai :( trước 20 em còn cái tính bất mãn và ganh tỵ với người khác nhưng bây giờ thì đỡ rất nhiều vì có chuyện gì thì em sẽ tập hít thở với thiền.

Nói chung tính em nó có sự giằng co giữa sự nóng giận, ganh tị và vị tha, dễ chịu.
Đầu trang

thuanduongbattu
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thuanduongbattu »

audreythegreat đã viết: 15:03, 20/01/20
thuanduongbattu đã viết: 14:46, 20/01/20 Các cụ hay nói là tứ không
Nhưng cách này cung tài không phải đắc tam không
Chủ lá số nên cẩn thận bệnh nữ khoa
Dạ đúng là như vậy, cháu thường hay bị các vấn đề như thế
Và cho cháu xin hỏi, trường hợp của cháu tài bạch tứ không như chú nói thì có đỡ xấu hơn ko ạ. Cháu cảm ơn rất nhiều
Các cụ hay nói là tứ không chứ mình không nói , mình chỉ nói là không đắc tam không thôi , kiến tam không đó , cũng tốt
Xung đồng lương khó giàu to lắm , điền thế cũng khó , nhưng không tới mức ăn mày đâu
Tiền tài ở lá số này không quan trọng bằng sức khoẻ đâu
Hơn nữa hiện tại hạn triệt hồng không có đào riêu hội hoả hình kiếp
Năm tý lưu tuế đánh mệnh sẽ thấm về bệnh mà mình nói
Lưu vận triệt gặp hao tang nên cẩn thận sức khoẻ chị nhé , và ăn uống điều độ nữa , tập thể dục đi , phòng bệnh hơn chữa bệnh
Được cảm ơn bởi: audreythegreat
Đầu trang

audreythegreat
Mới gia nhập
Mới gia nhập

[/quote]
Các cụ hay nói là tứ không chứ mình không nói , mình chỉ nói là không đắc tam không thôi , kiến tam không đó , cũng tốt
Xung đồng lương khó giàu to lắm , điền thế cũng khó , nhưng không tới mức ăn mày đâu
Tiền tài ở lá số này không quan trọng bằng sức khoẻ đâu
Hơn nữa hiện tại hạn triệt hồng không có đào riêu hội hoả hình kiếp
Năm tý lưu tuế đánh mệnh sẽ thấm về bệnh mà mình nói
Lưu vận triệt gặp hao tang nên cẩn thận sức khoẻ chị nhé , và ăn uống điều độ nữa , tập thể dục đi , phòng bệnh hơn chữa bệnh
[/quote]
Xin lỗi chú vì một tuần vừa qua thật bận rộn nên cháu không có dịp gửi lời cảm ơn đến chú. Mong chúc chú mọi điều bình an trong năm 2020, xin cảm ơn chú đã cho cháu một vài lời khuyên hữu ích vào những ngày cuối năm ^^
Được cảm ơn bởi: thuanduongbattu
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”