Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
NNNam
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi NNNam »

Hình ảnh
Nhờ anh xem giúp là số trên của tôi với ạ.
Cảm ơn anh nhiều!!!!!!!
Được cảm ơn bởi: thien_quan
Đầu trang

Bé Mây
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bé Mây »

thien_quan đã viết: 16:30, 31/01/20
Bé Mây đã viết: 13:25, 26/01/20 anh Thiên Quân xem giúp lá số em với ạ. Em cảm ơn anh, năm mới chúc anh thành công và thật nhiều sức khoẻ! :x :x :x
Hình ảnh
Chào em

Cảm ơn em .

Mấy hôm nay anh bận quá không lên đây sinh hoạt được
Em còn ở đây không em ?
Đầu xuân , anh cũng xin chúc em và gđ một năm an lành và như ý nhé .

Anh Thiên Quan
em còn ạ, hằng ngày vẫn vào đây kiểm tra mong anh bình luận về lá số của em. Cảm ơn anh.
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, thien_quan
Đầu trang

hajime01072000
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hajime01072000 »

Em chào anh ạ. Chúc anh một năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc ạ. Năm nay em đang có bầu và chuẩn bị sinh bé tháng 6 âm lịch ạ. Anh có thể xem giúp em xem em sinh nở được mẹ tròn con vuông không ạ? Con em sau này sẽ như thế nào ạ?
Và anh có thể xem giúp vấn đề tài chính của em năm nay có tốt không ạ, em vẫn đang chuẩn bị tài chính để lo cho em bé ạ. Em cảm ơn anh ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

nthuyngan91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi nthuyngan91 »

Mong a xem giúp e ạ😍
Hình ảnh
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Bé Mây đã viết: 18:22, 31/01/20
Bé Mây đã viết: 13:25, 26/01/20 anh Thiên Quân xem giúp lá số em với ạ. Em cảm ơn anh, năm mới chúc anh thành công và thật nhiều sức khoẻ! :x :x :x
Hình ảnh

Chào em

Em không nói muốn anh xem về mảng nào thì anh xem theo ý anh nhé.

Nói về tình hình tài chính trong ls của em , anh xem em có giữ được tiền hay không và tiền chảy theo đường nào . .

Bàn về cung Tài

Cung Tài can Kỷ Văn Khúc Hóa Kỵ . Cung Tài tự Hóa Kỵ . Tượng chủ về tiền kiếm được là của mình xài , không mất đi đâu . Đây là cát tượng .

Thêm vào đó , do Thiên Thọ tại Phúc , Thiên Tài tại Mệnh nên nếu em có lấy tiền đi làm phúc , hay hưởng thụ thì số tiền đó sẽ trở về lại với mình từ dạng này hay dạng kia .

Bàn qua cung Điền .

Cung Điền can Giáp Thái Dương Hóa Kỵ . Phi Kỵ của Điền nhập Mệnh. Cũng là cát tượng .

Bàn qua cung Huynh Đệ.

Cung Huynh Đệ can Canh , Thiên Đồng Hóa Kỵ . Phi Kỵ của Huynh Đệ nhập cung Phu . Nhưng Phi Kỵ của cung Phu lại bay về cung Mệnh và cung Phụ Mẫu là kho của cung Phu nên điều này anh có thể suy diễn , khi em còn độc thân thì tiền để dành em hay đưa cho mẹ. Đến khi có chồng thì đưa chồng , rồi chồng chắc tội nghiệp :-? :) lại đưa cho mình xài .

Nói chung là em giữ tiền rất tốt . Cung Tài có Đẩu Quân cũng là người giữ tiền giỏi .

Cung Tài trong ls của em có Thái Âm tọa cung , Thêm Thái Dương Xương Khúc , Khoa , Quyền , Lộc Tồn hội tụ thì em thuộc mẫu người búng tay là có tiền ( thật chứ không phải ảo thuật gia đầu nhé :) )

Thêm vào đó cung Di được Khoa Quyền Lộc Lộc hội tụ chiếu về thì chủ về dễ kiếm tiền , luôn luôn gặp may mắn , buôn bán phát tài . Hay được ra vào nơi quyền quí , ra ngoài được nhiều người kính trọng .

Em phản hồi cho anh , nói thêm chút gì về em , gđ và ngành nghề em theo , anh sẽ nghiệm lý tiếp cho em nhé .

Anh Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: Bé Mây, Quan Nguyen
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

hajime01072000 đã viết: 11:30, 01/02/20 Em chào anh ạ. Chúc anh một năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc ạ. Năm nay em đang có bầu và chuẩn bị sinh bé tháng 6 âm lịch ạ. Anh có thể xem giúp em xem em sinh nở được mẹ tròn con vuông không ạ? Con em sau này sẽ như thế nào ạ?
Và anh có thể xem giúp vấn đề tài chính của em năm nay có tốt không ạ, em vẫn đang chuẩn bị tài chính để lo cho em bé ạ. Em cảm ơn anh ạ.
Hình ảnh
Chào Em.

Anh xem thì không có gì trỏ ngại , sẽ được vuông tròn trong sinh nở . Năm nay hai vợ chồng có thu nhập tốt ( Phi Lộc của ĐV và Lưu Niên đều bay về cung Tài ) .

Em yên tâm nhớ giữ gìn sức khỏe cho bà mẹ và thái nhi nhé .

Số này nên đi làm hưởng lương thì tốt . Năm nay đừng nên tính chuyện kinh doanh này nọ , không
khéo lại mất tiền .

Chúc hai vợ chồng em gặp được nhiều điều may mắn và như ý nhé .

Anh Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: hajime01072000
Đầu trang

Bé Mây
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Bé Mây »

thien_quan đã viết: 21:55, 01/02/20
Bé Mây đã viết: 18:22, 31/01/20

Chào em

Em không nói muốn anh xem về mảng nào thì anh xem theo ý anh nhé.

Nói về tình hình tài chính trong ls của em , anh xem em có giữ được tiền hay không và tiền chảy theo đường nào . .

Bàn về cung Tài

Cung Tài can Kỷ Văn Khúc Hóa Kỵ . Cung Tài tự Hóa Kỵ . Tượng chủ về tiền kiếm được là của mình xài , không mất đi đâu . Đây là cát tượng .

Thêm vào đó , do Thiên Thọ tại Phúc , Thiên Tài tại Mệnh nên nếu em có lấy tiền đi làm phúc , hay hưởng thụ thì số tiền đó sẽ trở về lại với mình từ dạng này hay dạng kia .

Bàn qua cung Điền .

Cung Điền can Giáp Thái Dương Hóa Kỵ . Phi Kỵ của Điền nhập Mệnh. Cũng là cát tượng .

Bàn qua cung Huynh Đệ.

Cung Huynh Đệ can Canh , Thiên Đồng Hóa Kỵ . Phi Kỵ của Huynh Đệ nhập cung Phu . Nhưng Phi Kỵ của cung Phu lại bay về cung Mệnh và cung Phụ Mẫu là kho của cung Phu nên điều này anh có thể suy diễn , khi em còn độc thân thì tiền để dành em hay đưa cho mẹ. Đến khi có chồng thì đưa chồng , rồi chồng chắc tội nghiệp :-? :) lại đưa cho mình xài .

Nói chung là em giữ tiền rất tốt . Cung Tài có Đẩu Quân cũng là người giữ tiền giỏi .

Cung Tài trong ls của em có Thái Âm tọa cung , Thêm Thái Dương Xương Khúc , Khoa , Quyền , Lộc Tồn hội tụ thì em thuộc mẫu người búng tay là có tiền ( thật chứ không phải ảo thuật gia đầu nhé :) )

Thêm vào đó cung Di được Khoa Quyền Lộc Lộc hội tụ chiếu về thì chủ về dễ kiếm tiền , luôn luôn gặp may mắn , buôn bán phát tài . Hay được ra vào nơi quyền quí , ra ngoài được nhiều người kính trọng .

Em phản hồi cho anh , nói thêm chút gì về em , gđ và ngành nghề em theo , anh sẽ nghiệm lý tiếp cho em nhé .

Anh Thiên Quan
em cảm ơn anh ạ, em không sống gần cha mẹ và em gái ngay từ nhỏ, dì em nuôi em từ bé nên e xem dì như mẹ ruột luôn, nhưng vẫn hay về thăm ba mẹ thường xuyên. Em làm bên ngành y. Gia đình em không phải dạng khá giả ạ hic, nên nói em chỉ cần búng tay ra tiền thì em không biết có không nữa, hi vọng vài năm nữa em được như vậy cũng đỡ anh ạ :"> . Em không rành về tử vi lắm, em chỉ tự tìm hiểu thôi, không biết lá số của em có phải thuộc cách "nhật xuất lôi môn" không vậy anh? Anh có thể luận giúp em cung phu được không ạ, vì xưa giờ e thấy em cũng lận đận tình duyên lắm. Cung phu của em như vậy có phải là rất xấu không anh?
Đầu trang

anh22796
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi anh22796 »

anh22796 đã viết: 15:41, 24/01/20 Rất mong hữu duyên với chủ bài viết.

Hình ảnh
Ôi em vẫn đang ngóng lắm luôn!
Chúc mừng năm mới anh nheeee
Đầu trang

hajime01072000
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hajime01072000 »

thien_quan đã viết: 22:37, 01/02/20
hajime01072000 đã viết: 11:30, 01/02/20 Em chào anh ạ. Chúc anh một năm mới nhiều niềm vui và hạnh phúc ạ. Năm nay em đang có bầu và chuẩn bị sinh bé tháng 6 âm lịch ạ. Anh có thể xem giúp em xem em sinh nở được mẹ tròn con vuông không ạ? Con em sau này sẽ như thế nào ạ?
Hình ảnh
Chào Em.

Anh xem thì không có gì trỏ ngại , sẽ được vuông tròn trong sinh nở . Năm nay hai vợ chồng có thu nhập tốt ( Phi Lộc của ĐV và Lưu Niên đều bay về cung Tài ) .

Em yên tâm nhớ giữ gìn sức khỏe cho bà mẹ và thái nhi nhé .

Số này nên đi làm hưởng lương thì tốt . Năm nay đừng nên tính chuyện kinh doanh này nọ , không
khéo lại mất tiền .

Chúc hai vợ chồng em gặp được nhiều điều may mắn và như ý nhé .

Anh Thiên Quan
Dạ em chân thành cám ơn anh nhiều ạ. Như vậy em củng đỡ lo lằng hơn ạ. Em sẽ lưu ý hơn về sức khoẻ ạ.
Đầu trang

leha88
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi leha88 »

Chào anh @thien_quan. Mong hữu duyên với anh. Đầu năm xin chúc anh năm mới nhiều niềm vui. Em muốn nhờ anh xem lá số này liệu có lấy được chồng không ạ. Em thấy khó quá. Một phần do tính cách của em hơi trầm, vả lại không hiếu sao cứ quen ai qua mai mối là em không tự nhiên được cứ thấy sao ý nên giờ vẫn ế. Rất mong anh xem giúp có gì anh cứ nói thật vì em thấy bế tắc quá. Cảm ơn anh
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”