Bao giờ mới có tình yêu?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Bao giờ mới có tình yêu?

Gửi bài gửi bởi never89 »

Bởi vì lưu luyến nên phải rời xa.

Bây giờ giữa chúng ta không còn công việc.

Nếu chị không tìm em, có phải em sẽ không bao giờ tìm chị nữa không? K à!
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Người không thích bạn, dù bạn có chủ động thử mọi cách tiếp cận cũng là vô ích, như hoa quả ăn với tương ớt vậy, không phù hợp chính là không phù hợp.

Người thích bạn, là bạn chẳng cần chủ động người ta đã tới gần, như cành cây ghé vào khung cửa sổ rủ rê tiết xuân đẹp lắm, mau cùng mình đi chơi.

Người không thích bạn, tin nhắn tới nhiều là phiền. Người thích bạn, không thấy tin nhắn tới là phiền, phiền não.

Cuộc đời này đơn giản một chút. Nếu có thể ở trong ngày xuân ấm áp thì tội gì mà phải chịu gió đông đâu?

#Tám_năm_có_bao_nhiêu_hoài_niệm
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Thôi bạn ráng đợi đến năm nhâm dần, vừa vào vận mới vừa có thủy có mộc, bổ sung đầy đủ, thiên thời địa lợi nhân hoà, bạn lên xe hoa là đẹp, vận này lên xe hoa k ổn lắm
Được cảm ơn bởi: never89
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Linhchauhacbach đã viết: 19:13, 05/02/20 Thôi bạn ráng đợi đến năm nhâm dần, vừa vào vận mới vừa có thủy có mộc, bổ sung đầy đủ, thiên thời địa lợi nhân hoà, bạn lên xe hoa là đẹp, vận này lên xe hoa k ổn lắm
Cảm ơn bạn đã xem giúp mình.
Mình vẫn đợi bạn ơi. Chứ giờ chưa có bạn trai thì kết hôn kiểu gì được hihi
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

never89 đã viết: 19:27, 05/02/20
Linhchauhacbach đã viết: 19:13, 05/02/20 Thôi bạn ráng đợi đến năm nhâm dần, vừa vào vận mới vừa có thủy có mộc, bổ sung đầy đủ, thiên thời địa lợi nhân hoà, bạn lên xe hoa là đẹp, vận này lên xe hoa k ổn lắm
Bạn trai thì có thể có, nhưng kết hôn thì mình thấy k ổn, mình nghĩ bạn thuộc kiểu người phụ nữ mạnh mẽ,mà găp cung phu thế thì không ổn, vận sau thì đỡ hơn
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Linhchauhacbach đã viết: 19:40, 05/02/20
never89 đã viết: 19:27, 05/02/20
Bạn trai thì có thể có, nhưng kết hôn thì mình thấy k ổn, mình nghĩ bạn thuộc kiểu người phụ nữ mạnh mẽ,mà găp cung phu thế thì không ổn, vận sau thì đỡ hơn
Mình nói thật, hơn 30 năm nay, mình ko nghĩ mình có thể có bạn trai luôn á:)
Người thích mình thì mình không thích, người mình thích thì không thích mình.
Giờ cũng nản lòng...
Tình cảm, sự nghiệp, người khác đều có cả 2.
Mình thì tay trống không, chẳng có điều gì...
Cứ tương tư mãi, sông cũng cạn, đá cũng mòn..
Được cảm ơn bởi: Linhchauhacbach
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Có.chứ k phải không, đào hoa thiên không hoá kị, tứ trụ có bạn luận cho bạn rất hay đấy, đợi đến thời sẽ nở hoa thôi.
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

“ Trước khi mọi chuyện trở nên tốt đẹp, chúng ta luôn phải trải qua những tháng ngày không vui vẻ mấy, đoạn thời gian này có thể sẽ dài, cũng có thể chỉ như một cái chớp mắt.
Thế nên hãy kiên nhẫn một chút, cho may mắn một ít thời gian để tìm đến bạn nhé. ”

🍃🍃🍃
Được cảm ơn bởi: Alabahama
Đầu trang

never89
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

“Có những lúc tôi cảm thấy bản thân là một ngôi sao ảm đạm nhất trong vũ trụ này. Liều mạng mà phát sáng vì muốn khiến người khác phát hiện ra sự tồn tại bé nhỏ của tôi. Nhưng cuối cùng chờ đợi tôi lại chỉ có thất vọng. Thời khắc rơi xuống ấy tôi biết rằng trên thế giới này không có người nào nhớ tới tôi.

Tôi dần dần héo tàn đi trong quãng thời gian thanh xuân đầy tiếc nuối. Tôi học được cách gào khóc trên cánh đồng hoang vu tuyệt vọng. Trong quá trình nhập vai vào bản thân mình, tôi đã vứt bỏ chính mình. Tôi ở trong căn phòng không ánh đèn nơi sâu thẳm nhất trái tim khẽ hát bài tình ca chỉ có chính tôi mới có thể ôm lấy tôi.”

Muốn gặp anh (2019)
Source : sky-full-of-blue.tumblr
#trichdan122
#blue
Được cảm ơn bởi: Nguyencd
Đầu trang

khomocphungxuan
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi khomocphungxuan »

89 ế nhiều quá. Xin mọi người cho e 1 lời giải đáp ah.
Chào các bác em tham gia diễn đàn đã lâu, hôm nay lội vào thấy nhiều bạn rắn ế quá nên cũng mạo muội hỏi han vài điều.
Em online bằng đt nên an ls hơi khó, mong bác nào hảo tâm an lá số hộ và cho em xin 1 lời man đàm
Nữ mệnh: 17/02 âm lịch kỷ tỵ . Sinh buổi sáng giờ tỵ .
Em ế rất lâu, mãi mới có người yêu. Nhưng từ khi có ny thì em rất đào hoa. Bỏ anh này có anh khác. Anh sau giàu hơn a trước. Có điều là cứ tính chuyện lâu dài là lại có vấn đề. Không biết bh em mới lấy đc ck ạ?
Và em làm nghề marketing ah. Có lẽ vì thế mà lắm ny. Chứ trc khi làm nghề này em ế lắm lắm luôn. Đào bông từ 3 -4 năm trở lại đây thôi ah. Xin mời các bác nghiệm lý và cho em lời khuyên. Em nhan sắc bth nhưng rất điệu tính õng ẹo, càng ngày càng õng ẹo ah.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”