Nhận giải đáp về số mệnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhatminhhp1999
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận giải đáp về số mệnh

Gửi bài gửi bởi nhatminhhp1999 »

Dokhoavan đã viết: 21:17, 07/02/20
nhatminhhp1999 đã viết: 15:58, 07/02/20 nhờ bác xem cho em với ạ xem em có thể làm nghề gì thích hợp không ạ. Hiện tại em đang học nghành tự động hóa mà thấy nó khó quá nên đang tính chuyển qua học về kinh doanh. Mong bác hữu duyên với ạ
Hình ảnh
Nghề nghiệp của em nên chọn thiên về danh hơn là lợi, cũng nên làm chuyên nghiệp. Thích hợp những ngành có tính phục vụ như y dược, bảo hiểm,..
Dạ vâng ạ em cảm ơn rất nhiều ạ
[/quote]
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Vitamin0607019 đã viết: Em chào bác, thấy bác mở topic ,mừng quá. Vô nhờ bác nghía tiếp cái ls con Sen là em ạ :D
Ngoại hình : Cao 1m55,người hơi mập. Mắt bé, mũi to, mồm nhỏ, chán cao.
Tính cách :Nóng tính ,thật thà, bốc đồng
Nghề nghiệp : sinh viên, e học dược ạ
Gia đình : bố về hưu, mẹ buôn bán nhỏ, có 4 anh chị em, em là thứ 2 ạ.
Tình duyên : chưa có mối tình nào ạ.
Hình ảnh
Cô bé này tự tả mình vui quá!:-)
Chú tả tiếp nhé! Cô bé dung mạo đẹp, da trắng, dáng nở nang, đầy đặn, giỏi trang điểm, rất có sức hút với các bạn nam! Nhưng coi chừng dễ sa chân lỡ bước đó nghe!
Nếu gia nhập quân đội hoặc công an dễ làm lớn đó!
Học dược ra thì nên làm cho cty nuoc ngoài, hoặc kinh doanh với nc ngoài sẽ có thu hoạch tốt
Cô bé cũng nhiều nội tài, quyền biến, nhưng sự nghiệp nhiều biến động. Nên chủ động xử lý những vấn đề tình cảm (chắc nhiều anh theo quá nên mới gặp rắc rối đây!)
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Minhhienvt đã viết: 17:14, 07/02/20 Hình ảnh
Nhờ Bác xem giúp cháu khi nào thì cháu có hạn hỷ? Chồng cháu sau này là người như thế nào? Và cung con cái của cháu, có người bảo cháu cung con cái xấu.
Cháu cảm ơn bác.
Sang năm hạn hỉ em nhé!
Vợ chồng gặp nhau ít mà xa nhau nhiều, chồng có thể mắc chứng bệnh khó trị, hoặc khó thực hiện nghĩa vụ chốn phòng the; có thể là kế thất
Có một con trai, cũng thiếu chí tiến thủ
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Dokhoavan đã viết: 21:31, 07/02/20
Tô An đã viết: 16:50, 07/02/20
Dokhoavan đã viết: 16:36, 07/02/20
Số này nên xuất ngoại để phát triển cháu ạ! Cầu dang cầu học ở nc ngoài đều rất tốt!
Cảm ơn bác!
Bác cho cháu hỏi thêm: có phải triệt ở thân cư di là ly hương xong ở lại, không về cố hương không ạ? Cháu đang học bác sĩ ở VN, nếu xuất ngoại thì nên theo ngành nghề gì? Không biết có phải do cung tật ách xấu mà cháu hay bị bệnh lặt vặt này nọ không? Và có phải do hạn thiên riêu mà tình cảm cháu trắc trở, hai mấy tuổi chưa quen một ai
Để làm dc bác sĩ ở phương Tây là cực kỳ khó!
Số này nên làm những nghề có tính mỹ quan, hoặc hưởng thụ

Cung tật xấu, có thể do sinh thiếu tháng, bị mổ, tiêu hoá kém
Cháu đang trẻ, lo gì không có vợ, cứ lo sự nghiệp truoc đã! Vợ trẻ, xinh đẹp, nhưng trãi qua nhiều sóng gió mới lấy nhau!
Dạ, cháu biết làm bác sĩ ở phương Tây cực khó, hay nói thẳng ra là nếu đi định cư thì không thể tiếp tục làm bác sĩ được! Vậy nên cháu mới đắn đo về việc đi hay ở lại VN, vì ít nhất thì ở VN cháu sẽ ra làm bác sĩ, còn nếu đi định cư thì cháu chưa biết sẽ học hay làm gì... Bác có thể gợi ý cho cháu nên học hay làm gì ở nước ngoài nếu có lá số này không ạ?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

ndtu91 đã viết: 19:30, 07/02/20 Chào a, Em muốn hỏi 2020 em có chuyển việc được ko, việc chuyển này có tốt ko. Hiện em đang độc thân gia đình dục quá. 2020 em có ny và kết hôn dc ko, vợ em là người thế nào . em xin cảm ơn. Chúc à và gia đình năm mới an khang thịnh vượng
Hình ảnh
Năm nay em có cơ hội chuyển việc, nhưng mọi chuyện không suôn sẻ tí nào! Cần nỗ lực lớn mới thành công, nhưng cũng coi chừng kế hoạch sai lầm!
Trai 30 tuổi còn trẻ lắm! Vợ xinh, biết lo toan gia đình. Thường xa cách một thời gian mới gặp lại và đámcuoi diễn ra nhanh chóng
Ba năm nữa đến hạn hỉ, trai ngoài 30 còn trẻ chán!
Được cảm ơn bởi: ndtu91
Đầu trang

maiminh95
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi maiminh95 »

Giới tính Nam
Ngoại hình : cao 1m65 dáng người bình thường, da trắng, sức khỏe cũng được ạ
Tính cách : hiền, tự ái, bốc đồng, nóng tính.
Nghề nghiệp: em là sinh viên học Nhiệt điện lạnh
Gia đình: ba làm bảo vệ, mẹ buôn bán và hay bị bệnh. Nhà có 3 anh em trai, em là con đầu và đứa út là cùng cha khác mẹ.
Tình duyên : chưa có mối tình
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: thuancuchuoi
Đầu trang

ĐàLinh2809
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ĐàLinh2809 »

Dokhoavan đã viết: 10:15, 07/02/20 Thưa Quý vị

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Cháu chào chú, chắc chú còn nhớ cháu ở topic trước ^^ Nay chú lập topic mới cháu cũng mong mình có thêm cơ hội hữu duyên với chú. Cháu xin cung cấp thông tin bản thân cháu như sau:
Ngoại hình: cháu cao 1m72, da ngâm đen, mắt cận, trán cao và rộng (cái này mọi người nhận xét) kiểu hình chữ M nhưng bỏ tấm thớt vô được luôn ^^, và cổ cao 3 ngấn (cái này thì cháu thấy phụ nữ mới tốt còn nam thì cháu không biết)
Gia đình: gia đình cháu khó khăn từ lúc ba mẹ mới cưới, cho đến bây giờ vẫn chưa thoát khỏi nhưng nhờ trời thương dù có khó khăn đến mấy cũng có cái mà ăn. Có 1 em trai, 1 anh trai mất từ khi trong bụng mẹ nên cháu là con đầu.
Bản thân: cháu có tính hay thương người, cháu là con trai chớ mà dễ xúc động (mít ướt), nhưng hay chịu thiệt về bản thân, nhu nhược lập trường không vững vàng, hoà đồng, tốt bụng.
Nghề nghiệp: hiện tại cháu học xa nhà, là sinh viên năm 2 ngành Quản lý Công nghiệp
Cháu đọc ở một tử vi thấy rằng mệnh VCD không thích hợp làm quản lý hay các công việc Đứng mũi chịu sào. Cho nên cho cháu hỏi cháu có hợp với ngành này không ạ? Vì ngành này cháu chọn cũng là 1 cơ duyên và cháu cảm thấy nó hợp với cháu nhất trong tất cả các ngành.
Cho cháu xin phép hỏi thêm về cung tật ách: cháu thấy nhiều sao tập hợp ở đây và có con Địa Kiếp, Địa Không chiếu vậy có đáng ngại gì không ạ? Cháu thấy cảnh bệnh tật trong bệnh viện cháu sợ quá T.T nếu có mong chú nói thẳng để cháu còn biết cách chú ý cho bản thân hơn.
Cháu xin phép hết ạ. Chúc chú thật nhiều sức khoẻ và thành công trong cuộc sống. Chân thành cảm ơn chú.
Hình ảnh
Đầu trang

hoangtuan12
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hoangtuan12 »

Em chào Anh. Nhờ Anh luận giùm em về công việc, hôn nhân, tiền tài với ạ.
Một vài nét sơ qua của em:
Em cao 1m7, mặt vuông chữ điền, dáng người hơi mập, ngoại hình bình thường
Hiện đang làm công việc kiểm toán nhưng vừa nghỉ việc và đang định nghỉ một thời gian mới tiếp tục làm tiếp.
Tình cảm trước giờ từng trải qua 03 mối tình chính thức nhưng không đi tới đâu. Mối tình gần nhất kết thúc vào hồi tháng 3 năm 2019.
Lá số của em
Hình ảnh
Em xin cảm ơn Anh nhiều ạ.
Đầu trang

ThuHà93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ThuHà93 »

Nhờ bác xem giúp cháu ls của cháu về công việc tương lai có ổn k ạ? Có người bảo cháu về sau trắng tay cháu lo lắm. Và có đông con k ạ? Cháu thích đông con ạ. Với năm sau vợ cháu sinh có cần lưu ý gì k ạ?
Cháu cao 1m73, da đen. Đang làm ngành dược.
Cháu là con trưởng, 2 e gái.
Cháu đã có vợ sn 93 cũng ngành dược ạ.
Chân thành cảm ơn bác ạ.
Hình ảnh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
meomeo00
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi meomeo00 »

Dokhoavan đã viết: 10:15, 07/02/20 Thưa Quý vị

Từ giờ đến hết tuần này, tại hạ có thời gian rảnh xin được giải đáp các câu hỏi, thắc mắc của Quý vị về số mệnh: sức khoẻ, công việc, tiền tài, hôn nhân,...

Vì luận giải Tử Vi phụ thuộc vào điều kiện xã hội cụ thể nên phiền Quý vị cung cấp một số thông tin về bản thân thì luận đoán sẽ sát hơn: ngoại hình, đk kinh tế gia đình, bản thân, nghề nghiệp,...

Vì làm việc ngẫu hứng nên tại hạ cũng sẽ chỉ luận giải cho người hữu duyên trên 22 tuổi

Trân trọng kính chào!
Đỗ Văn
Mong hữu duyên được bác xem giúp
Em năm nay 32 tuổi, chưa cưới, cũng ko có người yêu.
Người thấp, gầy. Thích đi du lịch, ra ngoài có nhiều bạn, nhưng lại chỉ thích ở 1 mình, tính hướng nội, nóng tính nhưng tốt bụng
Học về kinh tế-tài chính, hiện tại cũng làm liên quan đến tài chính
2 năm trở lại đây mọi việc coi như bắt đầu lại từ đầu từ tình cảm, cũng như tiền bạc
Bác xem giúp về hôn nhân, sắp hết đại vận rồi mà chưa có nhen nhóm gì? chồng là người ntn?
Công việc tiền bạc sắp tới có thuận lợi, tốt đẹp? nên theo hướng nào thì tốt, nên ở gần nhà hay đi xa.
Em cảm ơn bác,
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”