Hội "Cự Môn cư mệnh" thì xin mời vào đây nhé !

Khu vực dành cho các hoạt động offline, giao lưu, kết bạn, hội họp
Tecpin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Hội "Cự Môn cư mệnh" thì xin mời vào đây nhé !

Gửi bài gửi bởi Tecpin »

1 Bé trai xin gia nhập .
mệnh Cự môn ở Hợi có Hoá Lộc.
Thiên Di có Thái Dương (M) tại tỵ cùng với Hoá Quyền, Thiên ma, quốc Ân .
Thân cư The Thái Âm(M) có Lộc Tồn.
Hiện đang sống ở nước ngoài. Xin các cao nhân khuyên bảo về tính cách của bé để Gia đình day bé đi đúng hướng của con người tốt .
Hiện tại , bé đang bộc lộ đúng tính chất của Cự Môn hãm địa, chứ không phải cự môn đắc địa tại Hợi như lá số của bé.
Tập tin đính kèm
IMG_9293.JPG (263.25 KiB) Đã xem 2557 lần
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
tmyn091
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi tmyn091 »

Tecpin đã viết: 00:51, 25/02/19 1 Bé trai xin gia nhập .
mệnh Cự môn ở Hợi có Hoá Lộc.
Thiên Di có Thái Dương (M) tại tỵ cùng với Hoá Quyền, Thiên ma, quốc Ân .
Thân cư The Thái Âm(M) có Lộc Tồn.
Hiện đang sống ở nước ngoài. Xin các cao nhân khuyên bảo về tính cách của bé để Gia đình day bé đi đúng hướng của con người tốt .
Hiện tại , bé đang bộc lộ đúng tính chất của Cự Môn hãm địa, chứ không phải cự môn đắc địa tại Hợi như lá số của bé.
Chị có thể nói thêm về tính cách bộc lộ của bé không ạ, phương vị nơi sống so với quê gốc của người cha thế nào ạ
Riêng em thấy Cự môn Đắc nhưng lại có Hổ Hình hãm đi kèm thì dễ chuốc nghi ngờ, gây thị phi và hay cãi đôi co. Ngoài ra có Phục binh, Tướng, Ấn nên có lẽ kiểu cứng đầu cố chấp nhưng lại gây dựng được uy quyền trên lĩnh vực quân sự, chính trị.
Đầu trang

Tecpin
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tecpin »

Cám ơn bạn đã ngó quá Ls. Mình xin nói thêm về tính cách của bé :
bé bộc lộ là :
người khoác lác, thích khoe khoang.
Thích được mọi người tung hô, khen giỏi
Đa nghi. Tham lam hay lấy đồ của các bạn đem về nhà ( tính này hiện đang cải thiện)
Nếu bị chê hay góp ý, bé tỏ ra bất mãn, hay tìm cách trả thù.
Ở trường, các bạn không ưa bé vì hay tranh cãi, gây thị phi, và thường bị các bạn và cô giáo hiểu nhầm ý tốt thành xấu. Bé thích lãnh đạo, và muốn các bạn theo ý mình. Nhưng lời lẽ và suy nghĩ rất sắc bén, có tính trước sau rồi mới nói. Dẫn dụ mọi người làm theo ý bé rất khéo. Quyết đoán và quyết thay mọi người nếu mọi người đang chần trừ suy nghĩ giải pháp.
Quê của cha bé là Miền Nam ( HCM) của Việt Nam. Hiện bé đang ở Mỹ. Xin mọi người cho thêm lời khuyên và hướng ngành nghề của bé sau này. Xin chân thành cảm ơn.
Đầu trang

Hoang ph anh
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hoang ph anh »

phuc116 đã viết: 06:24, 18/01/19 Cự Môn hãm địa tại Tuất đây!!! Sống như đang trả nợ cho đời ???! :-?

Hình ảnh
Lá số của em giống 90% của chị. Cuộc đời không như mong muốn, vất vả.
Đầu trang

hoangduong87
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangduong87 »

Hội này công nhận tồn tại lâu thật đấy nhỉ! hihi
Đầu trang

tuyetlan0203
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tuyetlan0203 »

Xem giúp mình với
32 tuổi mà đang ko có gì cả.....
Hình ảnh
Đầu trang

baochau1993
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi baochau1993 »

phuc116 đã viết: 06:24, 18/01/19 Cự Môn hãm địa tại Tuất đây!!! Sống như đang trả nợ cho đời ???! :-?

Hình ảnh
Lá số của bác giống của em quá :)))))

Hình ảnh
Đầu trang

dothom
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi dothom »

Xin được cao nhân hữu duyên chỉ bảo .Trân trọng biêt ơn rất nhiều!.
Tập tin đính kèm
T. THOM.jpg
T. THOM.jpg (182.95 KiB) Đã xem 2385 lần
Đầu trang

pawpaw278
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi pawpaw278 »

Em Cư Môn mới gia nhập ạ. E ngồi viết 2 tiếng đồng hồ chia sẻ về Cự Môn của bản thân tới lúc gửi bài thì bị lỗi. Định mệnh không cho em viết nhiều thì em xin viết vài dòng ngắn ngủi ạ.

- Em Cự Môn tại Tý có Thiên Khốc Thiên Hư, lúc 7 tuổi học trò của ba em ra làm riêng sát cạnh xưởng của ba em, rồi sau này có mân thuẫn hai bên cãi nhau hỗn chiến, em bị người ta đánh trúng đầu (lúc xuống bệnh viên các bác sĩ đều từ chối nói là không sống được nhưng may mắn em được 1 vị bác sĩ trẻ tuổi mới ra trường làm phẫu thuật và cứu sống), mẹ em nói em gánh nạn này cho gia đình chứ em không ngã xuống thì chắc chắn sẽ có gia đình em sẽ có người bị (vết thương ở đầu bây giờ vẫn còn), ba mẹ không hạnh phúc, cãi nhau 365 ngày nhưng vẫn sống với nhau tới giờ, ba mẹ kinh tế vất vả.
- Đường học hành: tự nỗ lực bản thân và gặp nhiều may mắn nên có thể nói là thành đạt trên đường học vấn. Em đã lập gia đình năm 25 tuổi và có 1 bé. Vơ chồng khá là khắc khẩu, nếu không nói chuyện thì hợp về tâm linh (tin nhân quả, cùng hành thiện tích đức...)
- Em vừa đi làm vừa kinh doanh buôn bán (em bán đồ em bé online) kiếm thêm từ năm 2016 đến nay nhưng bị lỗ. Nhưng em vẫn đang duy trì vì tiếc công sức bỏ ra 3 năm qua. Sau thất bại kinh doanh, em xin hỏi là mệnh em kinh doanh có hợp không ạ? Em định hướng 7 hoặc 10 năm nữa mở trung tâm dịch thuật dạy tiếng anh có khả quan không ạ.

Em xin gửi lá số của em.

Hình ảnh
Đầu trang

12345heu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 12345heu »

Ko biết topic này còn ai ko, em có ls cự môn cư ngọ, có triệt, có song hao, lại hội chiếu hoá lộc. Mấy bác xem giúp em với
Hình ảnh
Ăn nói tự thấy ko có duyên lắm, chỉ khi nổi hứng mới nói nhiều. Học luật ra nhưng đang làm nghề chẳng liên quan gì cả.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Câu lạc bộ - Giao lưu - Kết bạn”