Nghiệm lý hạn Thiên không

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hungternopil
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nghiệm lý hạn Thiên không

Gửi bài gửi bởi Hungternopil »

Hungnguyen30 đã viết: 14:21, 25/02/20 Vâng,rất nổi bật,từ 18 tuổi cơm không đủ ăn,giai đoạn từ 18 đến 20 tuổi gia đình gom từng trứng gà đi đổi lấy gạo mà ăn,22 tuổi ra trường xin việc không ai nhận đi làm bốc vác cho siêu thị 2 năm,rồi bị người ta gạt vào bảo hiểm đi tong 102 triệu,số tiền mà mình đổ mồ hôi tích góp được,từ 2017 đến 2019 làm ngân hàng trả lương 2tr7 ráng mà không được vào chính thức,cuối năm 2019 thì nghỉ qua công ty vật liệu xây dựng làm kế toán,không biết năm nay có khả quan không chứ chịu đựng 11 năm rồi
cố lên, vận sau sẽ ok hơn, ít ra là cũng đầu cơ đầu keo, tiêu tiền + quan hệ, hehe, mà nó ăn vào 5 năm sau, năm năm đầu vận vẫn phận nhặt lá đá ống bơ, nhưng có khả hơn nhé.
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Em cảm ơn Anh,lúc nào Em cũng ráng hết,chứ khố hoài chịu không nổi
Đầu trang

Pepsi2013
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Pepsi2013 »

Hungternopil đã viết: 12:47, 25/02/20
Pepsi2013 đã viết: 11:34, 25/02/20
Hungternopil đã viết: 11:25, 25/02/20

vâng, ca tính là 2000 $ cũng có khả năng đó, tình hình khá là căng.
Mình sắp nhập hạn có Thiên Không Chiếu. Nhưng có Tam minh đỡ thì ntn bạn. Thêm vào đó Âm Dương Hãm gặp Thiên Không thì tốt lên chứ ạ
Tks Bác
Hình ảnh
tuổi thìn tuất sửu mùi ít chịu ảnh hưởng xấu của thiên không do người thìn tuất sửu mùi đã dễ mộ đạo rồi, hehe. hơn nữa người ta sợ đại vận có thiên không, chứ tiểu hạn thiên không không đáng ngại lắm, 1 năm là xong. không mở rộng kinh doanh, không cho vay là được. thân.
Cảm ơn Bác. Đại vận Dương Lương tam hợp có Thiên Không chiếu ấy chứ bác. Âm Dương Hãm có Thiên Không thì sáng lại bác nhỉ
Được cảm ơn bởi: Duynguyen8819
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi koollee »

Hungnguyen30 đã viết: 14:21, 25/02/20 Vâng,rất nổi bật,từ 18 tuổi cơm không đủ ăn,giai đoạn từ 18 đến 20 tuổi gia đình gom từng trứng gà đi đổi lấy gạo mà ăn,22 tuổi ra trường xin việc không ai nhận đi làm bốc vác cho siêu thị 2 năm,rồi bị người ta gạt vào bảo hiểm đi tong 102 triệu,số tiền mà mình đổ mồ hôi tích góp được,từ 2017 đến 2019 làm ngân hàng trả lương 2tr7 ráng mà không được vào chính thức,cuối năm 2019 thì nghỉ qua công ty vật liệu xây dựng làm kế toán,không biết năm nay có khả quan không chứ chịu đựng 11 năm rồi
Hungnguyen30 đã viết: 14:25, 25/02/20 Từ 13—22 học hành gặp trắc trở,nhà ở thì ngập nước không có chỗ ngủ,cơm không đủ ăn bạn ơi
Cảm ơn sự nhiệt tình chia sẻ của bạn.
Chúc bạn sẽ sớm gặp thuận lợi, toại ý nhé :-bd
Đầu trang

Duynguyen8819
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Duynguyen8819 »

SunnyBaby9x đã viết: 13:14, 29/11/15 Cầm trên tay tờ giấy xét nghiệm bệnh án của bác sĩ trưởng khoa sản, mình hiểu mình đã tốt số và may mắn đến mức độ nào. Làn đầu tiên mình cảm thấy cuộc đời mình sau bao nhiêu chuyện may mắn đến một cách kỳ lạ. Ông trời đã giúp mình vượt qua nó bằng cách nào đó một cách thần kỳ, ko bạc đãi mình. Sau bao nhiêu chuyện xảy ra thì nó gần như một tấm giấy thông hành để mình bước tiếp và thành công trong cuộc đời.

-"Màng trinh ko xác định vết rách.
Cổ tử cung, tử cung ko có dị tật.
Phụ khoa ko có gì bất thường.
Mọi chức năng ổn định
Ko có tế bào khối ư ung thư
Ko có các bệnh lây qua đường tình dục.

Kết luận: rối loạn nội tiết tố do cuộc sống ko lành mạnh quá độ dẫn đến vô kinh. Cần điều trị lâu dài về nội tiết tố. (Bác sĩ khuyến cáo thêm là trong trường hợp này bác sĩ sẽ ko kê thuốc tây mà nó phù thuộc vào bản thân bệnh nhân, có thể kết hợp uống thuốc bắc để bổ sung estrogen.)

Hai năm vừa qua là những năm mà cuộc đời mình trượt dài,trượt xa khỏi những ước mơ mình từng ấp ủ và đề ra. Mình có vô số người tình và chỉ xác định chơi qua đường với tất cả, thay bồ như thay áo, vì chỉ xác định chơi qua đường mà vẫn muốn được thoả mãn nhu cầu sinh lý của bản thân mà "ko mất trinh" nên dĩ nhiên là chọn những hình thức "tình dục ko thâm nhập" (dù là tình dục trực tiếp hay tình dục ko thâm nhập thì nguy cơ lây bệnh về tình dục và tỉ lệ rách màng trinh vẫn rất cao), ăn chơi tiệc tùng vô độ, những đêm ăn nhậu thâu đêm suốt sáng, đi off hết hội này đến hội khác mà đa số là tụ tập với bạn xấu, tụ tập với hội ăn chơi vô công rỗi nghề sống ko mục đích.

Những việc bây giờ đang làm là:
- cắt đứt liên lạc với tất cả người tình cũ. Tuyệt đối ko đc nhắn tin, liên lạc, mời gọi, khiêu khích bất cứ ai. Hạn chế giao thiệp, ko nhận bất kỳ lời mời cafe,ko đi chơi riêng nào và ko nhận quà từ bất cứ ai.
- tập trung học hành. Cố gắng lấy tấm bằng đại học. Nếu ko thể có bằng đại học thì cũng cố gắng lấy bằng ielts 8.0 với bằng n1.n2
- hạn chế tối đa ăn nhà hàng. Thường ngày ăn nhiều rau xanh và trái cây. Hạn chế ăn đồ chiên xào. Ngủ đúng giờ giấc.
- thường xuyên đi shopping mua sắm quần áo mỹ phẩm xịn, hàng hiệu vào những đợt sale lớn như black friday này, để dành tiền để mua thêm trang sức bằng vàng, đồng hồ hàng hiệu sưu tập cho hộp trang sức ở nhà => hạnh phúc là do ta mang đến cho bản thân mình chứ nào phải do người khác đem đến cho mình.
- tìm lại việc làm thêm. Học hỏi thêm về những gì mình muốn làm qua hội thảo, clb, thông tin tài liệu trên mạng. Hãy sống có mục đích chứ đừng sống buông thả.
- những trải nghiệm mà bản thân trải qua trong thời gian qua, dù nó chẳng mấy tốt đẹp gì, nhưng nếu vận dụng vào hiện tại được thì nó chính là những trải nghiệm tuyệt vời, dẫn đến thành công.

Hình ảnh
LÁ SỐ CỦA BẠN khá đặc biệt, những vấn đề bạn gặp phải cũng là một cái đáng để luận về vận thiên không, bạn nên lên hội nhóm tử vi trang này fb. com/groups/luangiai.laso.tuvi/ này để các thầy giải thích thêm cho bạn! chứ ở đây các thầy có nói đâu!
Đầu trang

Nghiemdinhdong
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nghiemdinhdong »

ghostsun đã viết: 12:55, 29/11/15 Như tiêu để topic đã đưa, hôm nay GS đưa ra chủ đề này để cùng tất cả AE nghiệm lý, đặc biệt là những người đã và đang trải qua đại vận Thiên không để có được cái nhìn chân thực nhất về góc độ và tầm ảnh hưởng của sao này với dương số. Lưu ý chúng ta chỉ thảo luận về đại hạn Thiên không chứ không tập trung cho những lá số có mệnh tài quan trong tam hợp Thiên không và tiểu hạn Thiên không.
GS đã trải qua đại vận Thiên không và đã xem khá nhiều lá số mắc đại vận Thiên không. Nhìn chung về cuối vận kết quả thường là một con số 0 tròn trĩnh với bao nhiêu hệ lụy kèm theo kéo dài sang đại vận sau.
AE quan tâm tới chủ đề xin hãy post lá số của mình và mô tả qua về những gì đã trải qua trong đại vận đó.
Lá số này của e chắc đáp ứng được yêu cầu của bác. Đại vận 55-64 thiên không gặp sát phá tham. Lướt qua 15-24 đã thấy đủ mệt rồi
Hình ảnh
Đầu trang

Tuanufa
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tuanufa »

XIN 1 CHÚT VIEW VỀ HẠN THIÊN KHÔNG
VÀO ĐẠI VẬN 34 - NHƯNG DÍNH THIÊN KHÔNG CÓ CHÚ KHÔI TỬ VI MIỀN NAM CŨNG ĐÃ CHIA SẺ Ở VẬN NÀY KHÔNG ĐẸP LẮM NHÌN TƯỞNG ĐẸP NHƯNG KHÔNG ĐẸP CHÚT NÀO.

NHẬP VẬN THIÊN KHÔNG TỪ THÁNG 3 DÍNH VÀO ĐỎ ĐEN MÀ TƯỞNG CHỪNG BẢN THÂN KO BAO GIỜ DÍNH
KÉO THEO 1 HỆ LỤY MÀ TRƯỚC GIỜ SẼ KHÔNG BAO GIỜ XẢY RA
T3,T4,T5 LẦN LƯỢT LÀ 200-300-500 CHO ĐẾN HÔM NAY LÀ GIỮA T6 ÂM EM BAY GẦN 2 TỶ.
KHÔNG BIẾT TỪ GIỜ ĐẾN CUỐI NĂM CÓ KHÁ HƠN CHÚT NÀO KHÔNG NHƯNG CẢM THẤT KHÁ TUYỆT VỌNG VỀ CON NGƯỜI - BẢN THÂN VÀ HOÀN CẢNH HIỆN TẠI .....
Tập tin đính kèm
LS Tuấn.jpg
LS Tuấn.jpg (275.76 KiB) Đã xem 190 lần
Đầu trang

cv111
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi cv111 »

tiểu vận gặp thiên không, lưu niên có thiên không chiếu, cũng chả có gì, vui vẻ thoải mái, ngon hơn những năm trước đó 1 tí :))
Đầu trang

Tudotutronghanhphuc
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Tudotutronghanhphuc »

cv111 đã viết: 20:09, 24/07/23 tiểu vận gặp thiên không, lưu niên có thiên không chiếu, cũng chả có gì, vui vẻ thoải mái, ngon hơn những năm trước đó 1 tí :))
Hạn thiên không em không còn gì mọi thứ mất hết sạch bong.
Ngủ ngon anh 🙂
Đầu trang

Ne0
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ne0 »

Vận Thiên Không là cơ hội lui lại phía sau để thấy được bức tranh toàn cảnh nhờ vậy giúp chúng ta có khả năng ngộ ra vấn đề, nên nếu sớm vội đánh giá mọi thứ qua góc nhìn cá nhân thì khó hiểu được hết ý nghĩa của Thiên Không. Cần thêm thời gian cho ông trời "ướp thịt" :P
Được cảm ơn bởi: lynkynmoon
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”