Mệnh Tử vi - Thiên tướng đồng cung. Lá số sống xa quê hương tha phương lập nghiệp?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
khanhlinh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mệnh Tử vi - Thiên tướng đồng cung. Lá số sống xa quê hương tha phương lập nghiệp?

Gửi bài gửi bởi khanhlinh123 »

Em xin nhờ quý nhân luận giúp em lá số tử vi. Mỗi người nói mỗi kiểu khiến em bối rối quá.

Em cảm ơn.

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Thanthatsattuvi, jodyngo2__
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Mệnh Tử vi - Thiên tướng đồng cung. Lá số sống xa quê hương tha phương lập nghiệp?

Gửi bài gửi bởi rubytv »

khanhlinh123 đã viết: 20:13, 25/02/20 Em xin nhờ quý nhân luận giúp em lá số tử vi. Mỗi người nói mỗi kiểu khiến em bối rối quá.

Em cảm ơn.

Hình ảnh
Lá này sống xa quê. Con cái tốt. Hiện tại công việc bạn thế nào rồi? Cung phu bạn cũng khá tốt ấy.
Đầu trang

khanhlinh123
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mệnh Tử vi - Thiên tướng đồng cung. Lá số sống xa quê hương tha phương lập nghiệp?

Gửi bài gửi bởi khanhlinh123 »

rubytv đã viết: 23:54, 25/02/20
khanhlinh123 đã viết: 20:13, 25/02/20 Em xin nhờ quý nhân luận giúp em lá số tử vi. Mỗi người nói mỗi kiểu khiến em bối rối quá.

Em cảm ơn.

Hình ảnh
Lá này sống xa quê. Con cái tốt. Hiện tại công việc bạn thế nào rồi? Cung phu bạn cũng khá tốt ấy.
Mình sống xa VN 10 năm nhưng mới quay về vì gia đình. Nhưng một số người lại nói mình chắc không sống ở đây lâu đâu. Cung phu của mình thế nào ạ?

Mình cảm ơn nha :)
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

Tử tướng ở mệnh suy ra phá quân ở Di; Di phá quân là cách xa quê lập nghiệp còn gì
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”