Theo mọi người lá số này có được không ạ ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Theo mọi người lá số này có được không ạ ?

Gửi bài gửi bởi chienapple »

NCTien đã viết: 21:51, 19/02/20
chienapple đã viết: 21:43, 19/02/20
Đúng thật là ham đẹp trẻ đẹp , ko hiểu sao toàn vớ phải .... haizzz .
Nhưng 43 mới lấy vk thì chắc chết , 29 tuổi đã bị la ó chuyện vk con suốt ngày :( .
Những điều anh nói ở trên đều đúng , mong sao vận 34-43 là.... sai . Chứ nghe vận đó mà hoảng quá .
Vk đẹp gia giáo hiền lương ( mơ ước cả đời của đương số )
Xin lỗi viết nhầm rồi, sau 44t mới có cơ hội. Mà lá số này sau 44t thì vận hạn về sau rất thuận lợi, càng về hậu càng tốt, mà đàn ông 44t vẫn khoẻ 70t vẫn sung sức mà lo gì tới lúc đó không hưởng được.
Xuất phát điểm quá thấp thì phải cam chịu số phận có gì cũng muộn màn, tự tay làm ra ít dựa được ai.
Vk đẹp hiền lương thôi thì cũng đk an ủi phần nào anh ạ . Chứ vk ghê ghớm thì cũng váng đầu .
Công việc và mọi thứ thật chả dám mơ ước hơn , duy chỉ có tình duyên là quan tâm anh ạ , nhưng tận 44 mới có cơ hội thì quá muộn rồi a ạ .
Nghe chuyện lấy vk muộn e còn sợ hơn là đại vận 34 43 :( . Lá số ko đến nỗi nào mà chậm duyên quá hic
Đầu trang

NCTien
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi NCTien »

chienapple đã viết: 22:03, 19/02/20
chienapple đã viết: 21:43, 19/02/20
Đúng thật là ham đẹp trẻ đẹp , ko hiểu sao toàn vớ phải .... haizzz .
Nhưng 43 mới lấy vk thì chắc chết , 29 tuổi đã bị la ó chuyện vk con suốt ngày :( .
Những điều anh nói ở trên đều đúng , mong sao vận 34-43 là.... sai . Chứ nghe vận đó mà hoảng quá .
Vk đẹp gia giáo hiền lương ( mơ ước cả đời của đương số )
Xin lỗi viết nhầm rồi, sau 44t mới có cơ hội. Mà lá số này sau 44t thì vận hạn về sau rất thuận lợi, càng về hậu càng tốt, mà đàn ông 44t vẫn khoẻ 70t vẫn sung sức mà lo gì tới lúc đó không hưởng được.
Xuất phát điểm quá thấp thì phải cam chịu số phận có gì cũng muộn màn, tự tay làm ra ít dựa được ai.
Vk đẹp hiền lương thôi thì cũng đk an ủi phần nào anh ạ . Chứ vk ghê ghớm thì cũng váng đầu .
Công việc và mọi thứ thật chả dám mơ ước hơn , duy chỉ có tình duyên là quan tâm anh ạ , nhưng tận 44 mới có cơ hội thì quá muộn rồi a ạ .
Nghe chuyện lấy vk muộn e còn sợ hơn là đại vận 34 43 :( . Lá số ko đến nỗi nào mà chậm duyên quá hic
Tình duyên thì 34-43t đã có mà có khi trẻ hơn nữa đã có rồi, nhưng gái chốn ăn làm tiền, dính vào rồi yêu thật lòng thì phiền não nhức đầu tốn kém, có khi còn bị lây bệnh liên lụy
Nói không có tình duyên không đúng, có tình duyên nhiều nhưng không đi tới đâu, thay vì mấy món mì vớ vẩn ất ơ thì thôi cố nhịn đói chờ món ngon nhưng nấu lâu, như vợ trẻ đẹp gia giáo hiền lương thì cố nhịn nhục chờ thời, chứ ăn bậy bạ rồi đau bụng làm sao ăn món ngon.
Gái hiền nó thấy mình cặp kè toàn ghệ gọc gái gú vớ vẩn thì nó cũng không muốn có tình ý với mình
Được cảm ơn bởi: chienapple
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

NCTien đã viết: 22:11, 19/02/20
chienapple đã viết: 22:03, 19/02/20

Tình duyên thì 34-43t đã có mà có khi trẻ hơn nữa đã có rồi, nhưng gái chốn ăn làm tiền, dính vào rồi yêu thật lòng thì phiền não nhức đầu tốn kém, có khi còn bị lây bệnh liên lụy
Nói không có tình duyên không đúng, có tình duyên nhiều nhưng không đi tới đâu, thay vì mấy món mì vớ vẩn ất ơ thì thôi cố nhịn đói chờ món ngon nhưng nấu lâu, như vợ trẻ đẹp gia giáo hiền lương thì cố nhịn nhục chờ thời, chứ ăn bậy bạ rồi đau bụng làm sao ăn món ngon.
Gái hiền nó thấy mình cặp kè toàn ghệ gọc gái gú vớ vẩn thì nó cũng không muốn có tình ý với mình
Năm 2019 vừa rồi là một năm e bị dính thị phi :( ( đúng là tìbh duyên nó đưa đẩy tới , quen gái vớ va vớ vẩn chả đi đến đâu đk mà vẫn chia tay :( . Số e tình duyêN nó sao sao ý lận đận kinh :( .
Anh nói về lá số này đều đúbg hết nên đại vận 34 43 chắc phải đề phòng vậy , ko thì chết dở . Nếu mà lỡ dính thật thì có khi hết đại vận 34 43 mới lấy vk đk thật ( gái ngoan nó nghe tớ thị phi là nó sợ rồi ) .
Nếu vk ck là duyên số thì vợ em sau này cũbg ra gì phết anh nhỉ ^^ ( ý là xibh trẻ đẹp ngoan hiền )
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Quá buồn cho một cuộc tình duyên :(
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
huyenhuyen2k
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi huyenhuyen2k »

chienapple đã viết: 06:34, 28/02/20 Quá buồn cho một cuộc tình duyên :(
Anh lạc quan lên ạ. Trước khi về đích, ai chả dăm ba lần lạc đường ạ. Cứ coi như mỗi lần lạc mình lại ngộ ra được nhiều
điều và mạnh mẽ hơn. Rồi người tình trăm năm của anh cũng sẽ đến và ở lại bên anh thôi.
Được cảm ơn bởi: chienapple
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

huyenhuyen2k đã viết: 14:59, 28/02/20
chienapple đã viết: 06:34, 28/02/20 Quá buồn cho một cuộc tình duyên :(
Anh lạc quan lên ạ. Trước khi về đích, ai chả dăm ba lần lạc đường ạ. Cứ coi như mỗi lần lạc mình lại ngộ ra được nhiều
điều và mạnh mẽ hơn. Rồi người tình trăm năm của anh cũng sẽ đến và ở lại bên anh thôi.
Cám ơn em nhé , mong mọi điều tốt lành đến với em .
ảnh xinh gái quá luôn ,
Được cảm ơn bởi: huyenhuyen2k
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”