Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
ledung01
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhận nghiêm lý lá số tử vi

Gửi bài gửi bởi ledung01 »

Hình ảnh
Xin bác thien_quan luận giải hộ em lá này ạ, về Tử Tức năm nay ạ. Thanks bác nhiều
Đầu trang

jannyB.93
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi jannyB.93 »

Chào anh thien_quan, hy vọng hữu duyên nhờ anh xem giúp em lá số của em về công việc nên theo nghề nào thì phù hợp với ạ. Tình cảm hôn nhân của em có bị chia ly do có triệt hông anh? Năm nay cũng là đại hạn tuổi của em, nhờ anh giải hộ giúp em có gì cần lưu ý trong năm nay với ạ.
Em cảm ơn anh.
Đầu trang

Pham anh 11
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Pham anh 11 »

thien_quan đã viết: 00:17, 27/01/19 :D Chào các bạn .

Minh không phải là cao nhân nhưng cũng muốn nhận một vài lá số để xem cho vui . Các bạn nào có nhu cầu muốn xem thì cho mình một cơ hội . Mình chỉ xem những lá số dễ xem . Còn như khó quá thì mình chỉ nói một vài câu và hy cọng các bạn thông cảm . Cảm ơn các bạn .

Thiên Quan
Mong a bớt chút thời gian xem giúp ls của e với ạ
E muốn hỏi lá số của e có thể tự lập làm ăn được không hay là cách đi làm thuê vậy a
e cảm ơn ạ !!!!!!!!!!!!!!!!!
Hình ảnh
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Quan Nguyen đã viết: 18:12, 19/02/20 Ồ ... Cứ từ từ bạn ơi . Phải rảnh rỗi , tĩnh tâm coi mới hay Bạn ạ .

Chúc vui vẻ .

Chào bác Quan Nguyen và các bạn .

Bác còn ở đây không ạ .? Hôm nay em mới lại được rảnh để vào sinh hoat lại top này .

Các bạn nào còn ở đây thì xin vui lòng up lại lá số nếu các bạn còn muốn mình nghiệm lý .

Thành thật cảm ơn

Thiên Quan
Được cảm ơn bởi: Thathu, Suzy90, Quan Nguyen, Mac Lee
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

thien_quan đã viết: 05:54, 13/10/20
Quan Nguyen đã viết: 18:12, 19/02/20 Ồ ... Cứ từ từ bạn ơi . Phải rảnh rỗi , tĩnh tâm coi mới hay Bạn ạ .

Chúc vui vẻ .

Bác còn ở đây không ạ .? Hôm nay em mới lại được rảnh để vào sinh hoat lại top này .

Các bạn nào còn ở đây thì xin vui lòng up lại lá số nếu các bạn còn muốn mình nghiệm lý .

Thành thật cảm ơn

Thiên Quan
Chào anh Thiên Quan ạ, anh có thể xem cho em về tình duyên, vợ em là người như thế nào và khoảng tầm bao lâu nữa thì em có thể gặp được cô ấy ạ. Em cảm ơn anh ạ.
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: thien_quan
Đầu trang

Suzy90
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Suzy90 »

Thành thật cảm ơn

Thiên Quan
[/quote]
Chào anh. Anh ơi, em mong được anh xem giúp lá số ạ.
Em đang làm viên chức ngành truyền thông nhưng môi trường làm việc không ổn anh ạ. Em định xin nghỉ về nhà buôn bán nhưng k biết nên bán gì. Anh xem giúp em buôn bán được không, và buôn bán gì là được ạ.
Tình duyên của em lận đận, đến giờ vẫn chưa lập gia đình. Anh xem giúp em khi nào duyên sẽ tới ạ, cung phu, cung tử em có ổn không ạ.
Em xin cảm ơn anh nhiều ạ.

Hình ảnh
Đầu trang

thien_quan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi thien_quan »

Thathu đã viết: 07:40, 13/10/20

Chúc vui vẻ .

Thành thật cảm ơn

Thiên Quan
Chào anh Thiên Quan ạ, anh có thể xem cho em về tình duyên, vợ em là người như thế nào và khoảng tầm bao lâu nữa thì em có thể gặp được cô ấy ạ. Em cảm ơn anh ạ.
Hình ảnh
Chào em Thathu

Em có thể kể sơ quá về em để anh nghiệm lại với ls không .
Hình như hồi nhỏ đến giờ em ít ở gần gia đình , nếu có ở thì cũng chịu cảnh cha mẹ bất hòa hay chia lý . Ls này là một trong những ls có duyên mỏng với cha mẹ . Mệnh có Thiên Khốc thêm Phụ Mẫu cư tại Tuất có Thất Sát đơn thủ ngộ Tuần.

Em hiện theo ngành gì , hình như em bị cận nặng thì phải ?

Phản hồi cho anh em nhé
Được cảm ơn bởi: Thathu
Đầu trang

Quan Nguyen
Hội viên CLB
Hội viên CLB

Gửi bài gửi bởi Quan Nguyen »

Chúc vui vẻ .

Thành thật cảm ơn

Thiên Quan
Ồ Welcome Back . Mọi người vẫn ở đây chứ ạ .

Dưới đây là lá số thằng con trai . Cháu nó vừa tốt nghiệp đại học . Ngành nó học rất dễ xin học bổng đi nước ngoài đó là BioMedical . Đợt này xui rủi sao mà dính ngay con Covid thế là tất cả tạm stop .

Mong Bạn cho vài lời về công danh sự nghiệp của anh này với ạ .

Hình ảnh

Còn đây lá số bà vợ . Năm sau bả hưu rồi , xin Bạn cho vài lời về hậu vận của bả với ạ ..

Hình ảnh

Xin cám ơn Bạn . Chúc Bạn 1 ngày mới an lành và hạnh phúc
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

thien_quan đã viết: 08:51, 13/10/20
Thathu đã viết: 07:40, 13/10/20

Thành thật cảm ơn

Thiên Quan
Hình ảnh
Chào em Thathu

Em có thể kể sơ quá về em để anh nghiệm lại với ls không .
Hình như hồi nhỏ đến giờ em ít ở gần gia đình , nếu có ở thì cũng chịu cảnh cha mẹ bất hòa hay chia lý . Ls này là một trong những ls có duyên mỏng với cha mẹ . Mệnh có Thiên Khốc thêm Phụ Mẫu cư tại Tuất có Thất Sát đơn thủ ngộ Tuần.

Em hiện theo ngành gì , hình như em bị cận nặng thì phải ?

Phản hồi cho anh em nhé
Dạ, thì em vẫn ở với cha mẹ em từ nhỏ đến lớn ạ. Chỉ là cả gia đình em thì sống ly hương ạ. Bố mẹ em đều là người nam định, em cũng dc sinh ra ở nam định, năm 97 vì nhà làm ăn thua lỗ nên đã phải bán nhà trả nợ và vào nam làm ăn sinh sống ạ. Em thì cao dong dỏng người, da trắng. Tính tình thì hiền, nhưng cũng dễ nổi nóng nếu gặp chuyện mình ghét. Hiện em đang làm ngân hàng bên mảng tín dụng ạ. Mắt em thì ko cận anh, chỉ có vào năm 2016 em bị tai nạn giao thông và bị vỡ xương mắt trái, thì ngoài để lại 1 cái sẹo ở mắt trái ra em thấy thị lực của mình cũng đã bị yếu đi 1 xíu, nhưng cũng chưa đến mức phải đeo kính ạ.
Đầu trang

longmn94
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi longmn94 »

Chào anh ạ,

Em rất mong anh hữu duyên nghiệm qua lá số này ạ

Hình ảnh
Đầu trang