Ngàn năm trước em tuổi tròn 19 . Sao tới bây giờ mới 20 ?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ngàn năm trước em tuổi tròn 19 . Sao tới bây giờ mới 20 ?

Gửi bài gửi bởi chienapple »

Đây là lá số của em ạ . lasotuvi.php?lid=5YWFEQRA
Năm nay 2020 hiện tại em đang quen một cô , e cũng rất thích và ưng cô này ạ . Cô ý kém em 8 tuổi , từ nhà em tới nhà cô ý cách nhau 9km . quen nhau qua mai mối thôi ạ . Cô này mà ưng là e cũng thuận luôn ạ
Dạ mọi người cho em hỏi , lá số này có lấy vợ xa và vk có cách nhiều tuổi ko ạ ? năm nay 2020 thì tình duyên có tốt không ạ ? e thấy Lưu niên đại hạn Cung Thê .
em cám ơn ạ ,
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Ngàn năm trước em tuổi tròn 19 . Sao tới bây giờ mới 20 ?

Lên topppp........ mọi người ơi xem giúp em đi ...
Đầu trang

Ngày xanh
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Ngày xanh »

chienapple đã viết: 13:42, 18/03/20 Đây là lá số của em ạ . lasotuvi.php?lid=5YWFEQRA
Năm nay 2020 hiện tại em đang quen một cô , e cũng rất thích và ưng cô này ạ . Cô ý kém em 8 tuổi , từ nhà em tới nhà cô ý cách nhau 9km . quen nhau qua mai mối thôi ạ . Cô này mà ưng là e cũng thuận luôn ạ
Dạ mọi người cho em hỏi , lá số này có lấy vợ xa và vk có cách nhiều tuổi ko ạ ? năm nay 2020 thì tình duyên có tốt không ạ ? e thấy Lưu niên đại hạn Cung Thê .
em cám ơn ạ ,
Khả năng quen đc nhưng sẽ có giận hờn, tiến tới hôn nhân thì cũng nên để năm sau hãy tính.
Được cảm ơn bởi: chienapple
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Ngày xanh đã viết: 00:10, 22/03/20
chienapple đã viết: 13:42, 18/03/20 Đây là lá số của em ạ . lasotuvi.php?lid=5YWFEQRA
em cám ơn ạ ,
Khả năng quen đc nhưng sẽ có giận hờn, tiến tới hôn nhân thì cũng nên để năm sau hãy tính.
Cho e hỏi , Vậy là năm nay ko đk ạ ?? . Em cám ơn
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Anh thử lấy lá số của người yêu anh ra đối chiếu ý ạ. Nếu ở cung phu của lá số người yêu anh có các chính tinh và các sao giống với cung mệnh của anh và ngược lại thì đó sẽ là hai lá số truyền tinh. Khả năng kết hôn đương nhiên cũng sẽ rất cao
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh, chienapple
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 17:12, 26/03/20 Anh thử lấy lá số của người yêu anh ra đối chiếu ý ạ. Nếu ở cung phu của lá số người yêu anh có các chính tinh và các sao giống với cung mệnh của anh và ngược lại thì đó sẽ là hai lá số truyền tinh. Khả năng kết hôn đương nhiên cũng sẽ rất cao
Ng yêu gì chứ . Đã là ng yêu đâu , nê ko biết lá số ra sao , chứ hỏi thì ko đk
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

chienapple
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

nan và giải quá đi mất thôi
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”