10 năm.đại bại, vận tới có hanh thông?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
geminy
Chính thức
Chính thức

10 năm.đại bại, vận tới có hanh thông?

Gửi bài gửi bởi geminy »

10 năm trước mọi việc như sóng dữ quật tới, nhiều lúc tôi tưởng không còn sức chống đỡ. Vào lý số tôi tìm được nhiều an ủi, động viên từ các ace trên diễn đàn, nằm im chờ đại vận sau (45t-55t).
Công việc của tôi hiện chưa ổn định, mới chuyển sang môi giới bđs từ năm 2019. Rất mong nhận được sự giúp đỡ của anh chị em xem giúp tôi có nhân duyên với nghề này không? Xin cảm ơn nhiều.
Hình ảnh
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: 10 năm.đại bại, vận tới có hanh thông?

Gửi bài gửi bởi Polyrhythm »

Bạn này hồi trẻ xinh lắm này.
Bạn lấy chồng năm nào thế? 2007 à? Hay 2008? 2 năm sau có con trai à? Sinh thường à? Đại bại phá sản vì gì vậy? Chứng khoán à?

Tóm lại cho tôi 3 tiểu hạn trong quá khứ xem nào
Được cảm ơn bởi: geminy
Đầu trang

geminy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi geminy »

Cảm ơn bạn Poly.
Tôi lấy chồng cuối năm 2004, cuối năm 2005 sinh con trai. Đầu năm 2010 sinh thêm con trai thứ 2. Đều là sinh thường.
Tôi nghỉ việc năm 2010, lông bông không công ăn việc làm từ đó tới nay. Bất động sản cũng là kinh doanh tự do chứ không làm thuê cho công ty.
Tôi không có máu ăn thua cờ bạc, chứng khoán, không tin vào may mắn, lộc trời, chỉ thích kiếm tiền chân chính bằng sức lao động của mình. Chồng tôi công việc ổn định nhưng nợ nần nhiều.
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

geminy đã viết: 09:03, 23/03/20 Cảm ơn bạn Poly.
Tôi lấy chồng cuối năm 2004, cuối năm 2005 sinh con trai. Đầu năm 2010 sinh thêm con trai thứ 2. Đều là sinh thường.
Oh. Vậy năm 2004 đó chuyện cưới xin có thuận lợi ko bạn? Có chuyện gì kiểu như bị phản đối hay họ hàng có ai đó ốm nặng tưởng chết nhưng ko chết, sang cuối 2005 mới chết ko?
Được cảm ơn bởi: geminy, Tealightdalat
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Chị cho em hỏi ngày giờ chuẩn 100% chưa ạ. Em có 1 số nghi vấn ở lá số này
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Nếu xét vận tới của chị thì vẫn không hanh thông mấy. Có nhiều trợ lực từ tả hữu xương khúc cho Mệnh Tử Phủ Vũ Tướng nhưng bị bộ Tuần Triệt án ngữ thì Mệnh Tử Tướng vô dụng. Có kiếm ra tiền nhưng cũng phải rất chật vật.
Đầu trang

geminy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi geminy »

[/quote]

Oh. Vậy năm 2004 đó chuyện cưới xin có thuận lợi ko bạn? Có chuyện gì kiểu như bị phản đối hay họ hàng có ai đó ốm nặng tưởng chết nhưng ko chết, sang cuối 2005 mới chết ko?
[/quote]

Mình cưới nhau thuận lợi, k có việc gì xảy ra. Bố mẹ mình không thực sự hài lòng về chồng mình nhưng cũng k có ý kiến phản đối, miễn con cái vui vẻ và hạnh phúc là ok
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm
Đầu trang

geminy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi geminy »

caothanghp86 đã viết: 09:30, 23/03/20 Chị cho em hỏi ngày giờ chuẩn 100% chưa ạ. Em có 1 số nghi vấn ở lá số này
Ngày giờ đã kiểm chứng rồi nhé bạn.

Ngoại hình mình cao 1.6m, da trắng, người dáng ok kiểu thắt đáy lưng ong. Mặt tròn vành vạnh. Hihi. Hay làm lãnh đạo, cầm đầu trong các trường hợp.
Đầu trang

geminy
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi geminy »

caothanghp86 đã viết: 09:53, 23/03/20 Nếu xét vận tới của chị thì vẫn không hanh thông mấy. Có nhiều trợ lực từ tả hữu xương khúc cho Mệnh Tử Phủ Vũ Tướng nhưng bị bộ Tuần Triệt án ngữ thì Mệnh Tử Tướng vô dụng. Có kiếm ra tiền nhưng cũng phải rất chật vật.
Mình kiếm tiền rất dễ dàng, hi. Càng về cuối đại vận 35-44 thì làm 1, 2 ngày ăn vài 3 tháng, hoặc làm 1 tháng ăn cả năm. Khó xin việc làm, làm rồi cũng k được lâu, nhưng làm 1 mình lại ổn.
Trước học đại học năm 2000, mình làm hướng dẫn đi 3 ngày kiếm 5tr ăn học đi lại đủ cả năm, năm 4 thiếu lại đi 3 ngày kiếm 3tr. Thời đấy cơm sinh viên có 2k, 2.5k 1 bữa. Tiền kiểu cứ như người ta đặt vào tay vì lúc đó mình đâu hiểu biết và mánh khóe gì.
Đầu trang

Polyrhythm
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

geminy đã viết: 11:38, 23/03/20

Mình cưới nhau thuận lợi, k có việc gì xảy ra. Bố mẹ mình không thực sự hài lòng về chồng mình nhưng cũng k có ý kiến phản đối, miễn con cái vui vẻ và hạnh phúc là ok
Dựa vào các thông tin quá khứ của bạn ( kết hôn thuận lợi năm 27 tuổi, 28 tuổi sinh con trai đầu lòng, 2010 sinh con trai thứ 2, cả 2 đều sinh thường. Đại vận thứ 1 tốt, xinh đẹp sắc xảo may mắn, đại vận 2 kết hôn, đại vận 3 xấu cho quan lộc.... ) tôi đã thử cả 3 ls giờ sửu, dần, mão và thấy lá giờ dần chuẩn nhất. Bạn ko rơi vào trường hợp sai giờ cũng cũng ko giống những trường hợp sai số do sinh mổ. Nhưng về hạn độ khớp số ko cao, tôi cũng ko hiểu tại sao, chỉ 50%-60%. Về ngoại hình, tử tướng thìn tuất có tang tuế điếu, lại thêm giải phượng cáo hỉ thì thường mặt đẹp thôi chứ dáng người ko đẹp đc như vậy, mặt cũng ko tròn mà thiên về vuông, mắt to 2 mí hay bị sụp mí hoặc có quầng dưới mắt, mũi to miệng rộng cười tươi...

Với quá khứ mà còn vậy thì tôi nghĩ tốt nhất là tôi nên dừng lại, ko nên cố nói gì thêm về tương lai của lá số này

Câu hỏi của bạn ở topic này, tôi trả lời ko đc.
Chờ người khác giúp bạn vậy.

Chúc vui vẻ.
Được cảm ơn bởi: Tealightdalat, geminy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”