MÌNH CÓ KHÔNGKIẾP Ở MỆNH, CÓ PHẢI MÌNH SẮP ĐI ĂN MÀY K :((

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
phuongkimpro1990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: MÌNH CÓ KHÔNGKIẾP Ở MỆNH, CÓ PHẢI MÌNH SẮP ĐI ĂN MÀY K :

Gửi bài gửi bởi phuongkimpro1990 »

Luubi2607 đã viết:Ăn mày thì còn phải do Phúc Đức của ông bà tổ tiên nữa...Dù cung Phúc Đức của bạn cũng khá xấu..Nhưng nếu tổ tiên có Phúc thì ko cần bận tâm..Bù lại,bạn có cung Phu rất tốt...Sau này lấy chồng rất hào hoa phong nhã,đẹp trai,giỏi thơ văn (Giữ cẩn thận kẻo mất vì chồng bạn có Đào Hoa)và đăc biệt chồng bạn sau này rất giàu có về nhà đất đấy(Cơ-cự miếu địa tại Mão,Dậu)....Tài bạch rất sáng(Có thái dương-Thái âm đắc địa)...Sau này có nhiều may mắn trên con đường kiếm tiền...Nhưng cái ji chóng phát cũng sẽ chóng tàn(Vì Mệnh Thân Không Kiếp đắc địa)...Dù sao có thời khắc huy hoàng sung túc cũng hơn rất nhiều người rồi bạn àh

"Thà một phút huy hoàng rồi vụt tắt...còn hơn buồn le lói suốt trăm năm..."

Tính đến thời điểm này, người yêu mình và cũng có thể là chồng mình tương lai y hệt như miêu tả của bạn, chỉ tiếc là có lẽ a ý chỉ giỏi chém gió, còn tương lai thì k sáng sủa cho lắm vì mình cảm giác a ý k có chí và rất xui xẻo trong cuộc sống :(
Đầu trang

phuongkimpro1990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: MÌNH CÓ KHÔNGKIẾP Ở MỆNH, CÓ PHẢI MÌNH SẮP ĐI ĂN MÀY K :

E đang thất nghiệp, người yêu k chiu cưới, và cũng 25tuổi, đời e xuống dốc k phanh rồi :((
Đầu trang

phuongkimpro1990
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TL: MÌNH CÓ KHÔNGKIẾP Ở MỆNH, CÓ PHẢI MÌNH SẮP ĐI ĂN MÀY K :((

E đang thất nghiệp, người yêu k chiu cưới, và cũng 25tuổi, đời e xuống dốc k phanh rồi :((
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: MÌNH CÓ KHÔNGKIẾP Ở MỆNH, CÓ PHẢI MÌNH SẮP ĐI ĂN MÀY K :

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

ThamLang80 đã viết: 21:42, 25/07/13 Có mà đi cướp tiền thì có ,không dám đi ăn mày đâu vòng hạn đẹp cứ như máy bay lên thẳng thế kia cơ mà.Vô phúc hay không tự bản thân mình biết,trời biết ,đất biết thầy nào biết được chết liền ;)
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”