LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
greenfield09
Lục đẳng
Lục đẳng

TL: LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???H

Gửi bài gửi bởi greenfield09 »

anh phát!sao nào trong lá số nói e xét nét vây a ;))
Đầu trang

tieuphonghp
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi tieuphonghp »

Cung tật em có Kình Hình Không Kiếp kiểu gì cũng dính dáng đến pháp luật. Nhẹ thì bị gọi lên điều tra. Nặng thì bị bắt giam (ngồi tù). Cung Nô Thiên Lương Hoá Khoa Không Kiếp: bạn bè ngoài thì tử tế, đàng hoàng mà lòng dạ thì hiểm ác, lừa đảo mưu hại mình!
Được cảm ơn bởi: ellite
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

tieuphonghp đã viết:Cung tật em có Kình Hình Không Kiếp kiểu gì cũng dính dáng đến pháp luật. Nhẹ thì bị gọi lên điều tra. Nặng thì bị bắt giam (ngồi tù). Cung Nô Thiên Lương Hoá Khoa Không Kiếp: bạn bè ngoài thì tử tế, đàng hoàng mà lòng dạ thì hiểm ác, lừa đảo mưu hại mình!
The kieu nay di vao nha tu cho lanh,hix kinh khung qua, ma e cugn bi dinh den cong an phường 01 lần, tai bay vạ gió cũng thời điểm tháng 1/2010 duong lịch. Năm đó là hạn kinh khủng đủ mọi chuyện luôn

Còn bạn bè thì thật ra nguoi tot nhieu hon nhung ko nho va duoc, goi la dan dum di choi thoi. Ma hien h e cung tranh ko choi voi ban be bang tuoi nua vi ko tot, choi voi nguoi lon tuoi hon thôi.

Nói bạn be mưu hại thì cũng quá đáng, vì thật ra ngoài thằng lừa đảo tiền kia, thì các bạn be đồng trang lứa cũgn đều thành đạt, và khá giả,
Đầu trang

ellite
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ellite »

Đợi các bậc tiền bối xem giúp em lá số này với ạ.
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

ellite đã viết: 16:10, 15/08/11 MìNH LÀ LÍNH MỚI RẤT MONG CÁC BÁC, ACE TRONG DIỄN ĐÀN ĐI QUÁ NGÓ DÙM MÌNH LÁ SỐ. MÌNH CÓ MỘT SỐ THÔNG TIN CƠ BẢN SAU:

HIỆN TẠI MÌNH ĐANG LÀM BANK, ĐỘC THÂN, TÌNH TÍNH LÚC RẤT THỎAI MẢI NHƯNG NHIỀU LÚC CŨNG KHÁ KHÁI TÍNH. VẬN HẠN LỚN NHẤT TRONG ĐỜI LÀ BỊ LỪA MẤT MỘT SỐ TIỀN LỚN ( TIỀN TỶ) VÀO CUÔI NĂM 2009 VÀ HIỆN TẠI VẪN ĐANG PHẢI CHỊU HÂU QUẢ. KHÔNG BIẾT MÌNH BAO GIỜ VƯỢT QUA ĐƯỢC HẠN LỚN NÀY? CONG DANH SU NGHIEP, TIEN TAI CỦA MINH RA SAO?? KHONG BIET MÌNH CÓ LÂY DUOC CHONG KHONG? NHƯNG THAT SU LÀ KHÔNG THÍCH LẬP GIA ĐÌNH LẮM ( KỂ CẢ ĐẾN HIÊN TẠI) CHẮC TẠI MÌNH CÓ VŨ KHÚC TẠI MỆNH. 8->
NGỌAI HÌNH CAO 1M62, NĂNG 54KG, DA KO DEN, MŨI CAO, MAT SÁNG, NÉT THANH TÚ.

VO CUNG CẢM ƠN CÁC BÁC, CÁC ANH CHỊ EM LUẬN GIẢI GIÚP MÌNH.

Hình ảnh
Mệnh Vũ Phủ dính tam không.Phủ rất sợ Tuần triệt
Đầu trang

nhatnguyet2017
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: LÁ SỐ ĐÃ BỊ PHÁ SẢN?? LIỆU CÓ LẤY ĐƯỢC CHỒNG KHÔNG Ạ???HELP

Gửi bài gửi bởi nhatnguyet2017 »

nhatnguyet2017 đã viết: 13:12, 30/03/20
ellite đã viết: 16:10, 15/08/11 MìNH LÀ LÍNH MỚI RẤT MONG CÁC BÁC, ACE TRONG DIỄN ĐÀN ĐI QUÁ NGÓ DÙM MÌNH LÁ SỐ. MÌNH CÓ MỘT SỐ THÔNG TIN CƠ BẢN SAU:

HIỆN TẠI MÌNH ĐANG LÀM BANK, ĐỘC THÂN, TÌNH TÍNH LÚC RẤT THỎAI MẢI NHƯNG NHIỀU LÚC CŨNG KHÁ KHÁI TÍNH. VẬN HẠN LỚN NHẤT TRONG ĐỜI LÀ BỊ LỪA MẤT MỘT SỐ TIỀN LỚN ( TIỀN TỶ) VÀO CUÔI NĂM 2009 VÀ HIỆN TẠI VẪN ĐANG PHẢI CHỊU HÂU QUẢ. KHÔNG BIẾT MÌNH BAO GIỜ VƯỢT QUA ĐƯỢC HẠN LỚN NÀY? CONG DANH SU NGHIEP, TIEN TAI CỦA MINH RA SAO?? KHONG BIET MÌNH CÓ LÂY DUOC CHONG KHONG? NHƯNG THAT SU LÀ KHÔNG THÍCH LẬP GIA ĐÌNH LẮM ( KỂ CẢ ĐẾN HIÊN TẠI) CHẮC TẠI MÌNH CÓ VŨ KHÚC TẠI MỆNH. 8->
NGỌAI HÌNH CAO 1M62, NĂNG 54KG, DA KO DEN, MŨI CAO, MAT SÁNG, NÉT THANH TÚ.

VO CUNG CẢM ƠN CÁC BÁC, CÁC ANH CHỊ EM LUẬN GIẢI GIÚP MÌNH.

Hình ảnh
Mệnh Vũ Phủ dính tam không.Phủ rất sợ Tuần triệt
Mệnh Thân giáp không kiếp đắc.2009 bị không kiếp nện cho
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”