Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

hoavan004 đã viết: 16:12, 01/04/20 Không hiểu sao một người có học như bác Quách Què mà phải tuyển thêm 2 người vào "luân phiên"???
Kiểu này đúng lá Cự Môn Thiên Đồng rồi, trẻ con quá.
Như thế thì bạn nói những người vào " luân phiên" là không có học sao?

Vậy thì tôi đoán bạn không là thành viên của phòng chát thứ " N " rồi, vì nếu là thành viên thì ai lại đi chửi nhóm của mình vô học bao giờ?

Tôi cho 2 thằng đệ của tôi vào để nó đối đáp và cũng là để cho các bạn xả với hơn 20 nick ảo, tôi nghĩ đây là lý do hoàn toàn hợp lý.

Hôm nay tôi khá khen cho bạn dám có 1 phát biểu hay và tôi cũng đành tự nhận mình là vô học luôn, nhưng tôi thì chưa bao giờ dám nói hội đồng 30 của 1 phòng nào đó vô học, chỉ có bạn mà thôi, mà thậm chí tôi cũng chưa bao giờ dám nhận mình vô học nếu như không có người khác gợi ý, cảm ơn bạn.

Tôi cũng thà làm 1 người vô học mà biết đặt và tiếp cận vấn đề, cho đến tận giờ phút này tôi vẫn không hiểu sao bạn vẫn có thể phát ngôn ra những câu mà "......" rất có học như thế, mà nó thật vớ vấn.

Để tôi dạy lại cho nè, 2 vế " có học" với " luân phiên" nó không có tương đồng hiểu chưa. Tôi nói thật sự là sao mỗi lần đọc đến bình luận của bạn là tôi không nghĩ đây là 1 người sinh năm 90 mà tôi nghĩ là bạn sinh năm 2009.

Cuối cùng tôi mong bạn lượng thứ cho những gì tôi nói thẳng, mà phải nói thật là hôm nay tôi nói nó hơi thâm, đọc kĩ để hiểu nha.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
koollee
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Muốn giúp đỡ luận giải các lá số tính tình dễ thương, đáng quý. Và Giao lưu_Học hỏi_Chém gió với những người bạn tốt

Gửi bài gửi bởi koollee »

Bác tạm ẩn làm gì? Đang trong giai đoạn cách ly, bác trồi lặn đều đều lên diễn đàn cho có không khí. Tiêu đề topic đặt thế kia mà bác lại làm ngược lại :))

Hay là nay nhân dịp tứ tháng ca - ngày quốc tế bốc phét, bác muốn cưa bom hả? :P
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”