Tâm sự của mệnh VCD đắc tạm không.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Thatsatngo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Tâm sự của mệnh VCD đắc tạm không.

Gửi bài gửi bởi Thatsatngo »

vio đã viết: 23:48, 01/04/20
Thatsatngo đã viết: 23:39, 01/04/20
vio đã viết: 23:15, 01/04/20

Cháu tra giờ tiệm quang nhé.
Cái này giỏi vô địch có anh Long Đức và Thiẻn Khanh
Tra giờ tiệm quang là gì vậy Thưa Chú
Cháu gõ từ khoá tìm kiếm nhưng ko ra ạ
Và Anh Long Đức cháu cũng ko gõ đc

Khi nào Long Đức online trên trang này cháu hỏi hắn. Anh ấy cũng giỏi tưt vi lắm.
Vâng , cháu cảm ơn chú ak
Đầu trang

Deptraikhoaito
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Deptraikhoaito »

vio đã viết: 22:16, 01/04/20
Tradao đã viết: 21:34, 01/04/20
vio đã viết: 11:36, 01/04/20

Lấy đâu ra hiển hách!
Ls này làng nhàng thôi. Trong cách cự nhật tại dần thì mệnh tại mùi và dậu là xấu nhất đấy.
Ls của ông chẳng có tam không tam khủng gì cả, mà đây là cách sát tinh (đà la) độc thủ, hội thêm 3 sát hung tinh. Ở đây thi may một cái là đà la này đắc địa. Nhưng đà la thiên không đồng cung, tính câch khác người đấy.
Ls này tuyến phúc phối di không được đẹp, cung thân thiên phủ tuần không cũng yếu.
Ls này an phận là tốt rồi, đừng cao vọng. Sang đại vận từ 32 tuổi bạn sẽ cảm nhận được gian truân, ngoài 42 tuổi lại đến vận thuận lợi.
Vài lời góp ý thật lòng, có thể khiến bạn cụt hứng, nhưng mà chắc chắn có lợi cho bạn đấy.
Dạ. Cảm ơn bác ạ. Bản thân m cũng không cụt hứng đâu. Tại thực tế bản thân thấy mọi chuyện đều đang rất tốt đẹp ạ. Gia đình mình có tất cả a chị e họ đều làm trong một ngành này mình không ngại nói là dây dợ cũng nhiều. Và đều là những người có thể nâng đỡ nhau. Ngày cả vợ mình mới lấy cũng là người làm cùng. Giá đình vợ cũng vậy. Vợ mình là người hiền lành giỏi giang. Lại đang có e bé. Minhf làm việc xa gia đình. Đi ra đường nhiêù người giúp đỡ. Mình cũng khéo ăn nói.Nên bác bảo cung phối đi phúc không đẹp là k đúng lắm ạ.. mình làm việc cẩn trọng nên cũng không thấy gì khó khăn ạ. Xin phép bác cho mình được nghiệm lý thực tế như vậy. Mong bác có thể chỉ giáo thêm ạ.
Cảm ơn bác ạ
Để xem nhé. Mong Bạn hãy quay lại bài luận topic này p vào cuối năm 2021.
Mình xin khẳng định bạn sẽ vỡ mặt ra trong năm sau.
Nếu mình đoán không đúng, bạn hãy nhắc lại qua topic này, nếu bạn không sao cả, mình xin vĩnh viẽn bỏ môn yêu thích huyền học này mà từ nhỏ đã yêu thích rồi.
Chắc gì đã đúng giờ sinh hả bác :)
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

vio đã viết: 23:28, 01/04/20 Mệnh vcd khỏi cần nói đắc tam tứ không làm gì. Nó tốt khi:
- có âm dương sánh hội chiếu, kể cả là ám dươmg hãm hội chiếu cũng được.
- có khoa quyền, giáp hoặc trong tam hợp mệnh
- mệnh nên gặp tuần, triệt là khiếm khuyết.
- trong hội mệnh không có sát hung tinh.
- mệnh có lộc tồn độc thủ.
Còn lại các trường hợp khác phải xem cẩn thận kẻo lẫn vàng với c.ứt.
Dạ cháu chào chú vio
Cho cháu hỏi 1 tẹo với ạ
Lá số cháu có phải thuộc kiểu:
1. Vcd k bị sát, hung tinh xâm chiếm
2. Đắc tam không: tuần, triệt và địa không không ạ?

Rất cảm ơn bác đã xem bài
Hình ảnh
Đầu trang

Meodangyeu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Meodangyeu »

vio đã viết: 23:48, 01/04/20
Thatsatngo đã viết: 23:39, 01/04/20
vio đã viết: 23:15, 01/04/20

Cháu tra giờ tiệm quang nhé.
Cái này giỏi vô địch có anh Long Đức và Thiẻn Khanh
Tra giờ tiệm quang là gì vậy Thưa Chú
Cháu gõ từ khoá tìm kiếm nhưng ko ra ạ
Và Anh Long Đức cháu cũng ko gõ đc

Khi nào Long Đức online trên trang này cháu hỏi hắn. Anh ấy cũng giỏi tưt vi lắm.
Chú vio ơi, chú cho cháu hỏi lá cháu có xấu không sao giờ cháu vẫn chưa có gì vậy ạ. Hình ảnh
Đầu trang

Nhatnguyetsuu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nhatnguyetsuu »

vio đã viết: 23:28, 01/04/20 Mệnh vcd khỏi cần nói đắc tam tứ không làm gì. Nó tốt khi:
- có âm dương sánh hội chiếu, kể cả là ám dươmg hãm hội chiếu cũng được.
- có khoa quyền, giáp hoặc trong tam hợp mệnh
- mệnh nên gặp tuần, triệt là khiếm khuyết.
- trong hội mệnh không có sát hung tinh.
- mệnh có lộc tồn độc thủ.
Còn lại các trường hợp khác phải xem cẩn thận kẻo lẫn vàng với c.ứt.
Trường hợp vô chính diệu âm dương sửu mùi có phải số bần như sách phú vậy Bác vio
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Lá này như Anh VIO xem năm sau rễ gặp nạn về tiền bạc và nhà đất thật. Mệnh thiên không vào đại vận ất dậu có liêm phá địa không là đại vận phá tán, lưu điền tại tý có song kị thì nhà đất tất phải biến động mạnh khi trục lưu điền tử kích hoạt. Năm sau tân sửu lưu tài tại dậu có liêm phá địa không lưu lộc tồn ý nói thiên lộc bị phá, lưu điền tại thìn có song kị từ thân và tý hội về. Tiểu vận tại hợi có phủ phùng không hao tượng kho tích cóp được trong nghề nghiệp tiêu hao hết, lộc hưởng không mất sức( thiên lộc) thời kỳ trước bị phá tán. Năm sau sợ bạn sẽ bị tán tài. Đôi lời tham luận, hy vọng mình luận sai.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

dung1 đã viết: 13:26, 02/04/20 Lá này như Anh VIO xem năm sau rễ gặp nạn về tiền bạc và nhà đất thật. Mệnh thiên không vào đại vận ất dậu có liêm phá địa không là đại vận phá tán, lưu điền tại tý có song kị thì nhà đất tất phải biến động mạnh khi trục lưu điền tử kích hoạt. Năm sau tân sửu lưu tài tại dậu có liêm phá địa không lưu lộc tồn ý nói thiên lộc bị phá, lưu điền tại thìn có song kị từ thân và tý hội về. Tiểu vận tại hợi có phủ phùng không hao tượng kho tích cóp được trong nghề nghiệp tiêu hao hết, lộc hưởng không mất sức( thiên lộc) thời kỳ trước bị phá tán. Năm sau sợ bạn sẽ bị tán tài. Đôi lời tham luận, hy vọng mình luận sai.
lau lau moi thay a dung :D ...bac o que dao nay sao roi
Đầu trang

dung1
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi dung1 »

Duccon_cdl13 đã viết: 13:59, 02/04/20
dung1 đã viết: 13:26, 02/04/20 Lá này như Anh VIO xem năm sau rễ gặp nạn về tiền bạc và nhà đất thật. Mệnh thiên không vào đại vận ất dậu có liêm phá địa không là đại vận phá tán, lưu điền tại tý có song kị thì nhà đất tất phải biến động mạnh khi trục lưu điền tử kích hoạt. Năm sau tân sửu lưu tài tại dậu có liêm phá địa không lưu lộc tồn ý nói thiên lộc bị phá, lưu điền tại thìn có song kị từ thân và tý hội về. Tiểu vận tại hợi có phủ phùng không hao tượng kho tích cóp được trong nghề nghiệp tiêu hao hết, lộc hưởng không mất sức( thiên lộc) thời kỳ trước bị phá tán. Năm sau sợ bạn sẽ bị tán tài. Đôi lời tham luận, hy vọng mình luận sai.
A đang làm ở Cao Bằng. Công việc vẫn khó khăn lắm em à. Số mệnh xấu mà em.
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

dung1 đã viết: 14:06, 02/04/20
Duccon_cdl13 đã viết: 13:59, 02/04/20
A đang làm ở Cao Bằng. Công việc vẫn khó khăn lắm em à. Số mệnh xấu mà em.
nam nay ca nuoc deu menh xau ma a :)) , gio o day e tam nghi roi , ma muon ve nha ko co xe , gio xe no cam het roi ~X(
Đầu trang

Tradao
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tradao »

phèo văn chí đã viết: 19:20, 01/04/20 Đẹp trai mồm mép nhưng mà sợ vợ đấy :D . Tổ hợp đà la thiên không chú vio nhắc đến ý chỉ bạn hay có những tham vọng cao hơn khả năng của bản thân, lúc làm k dc là dễ tính chuyện làm bậy, chú ý nhé
Mình không nghĩ đó là sợ vợ. Mình nể vợ và tôn trọng vợ mình. Vợ mình khác với con bồ trước của mình nên mình yêu thương vợ mình thôi.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”