Chuyện bố ck con dâu kinh khủng hơn trong tưởng tượng, xem gia đạo bất hòa trong tủe vi như thế nào vậy các bác

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Jungheah
Chính thức
Chính thức

Chuyện bố ck con dâu kinh khủng hơn trong tưởng tượng, xem gia đạo bất hòa trong tủe vi như thế nào vậy các bác

Gửi bài gửi bởi Jungheah »

Hình ảnh
Bạn em mới lấy chồng đầu năm, nhà ck đi xem bói bảo 2 người khắc chết nhau các kiểu. Nhưng 2 đứa vẫn quyết lấy. Giờ lấy nhau rồi, nhẫn nhịn đến mấy cũng sinh chuyện, nhưng không phải với chồng mà là với bố mẹ chồng với bà chồng. Bạn e nó cũng ko phải đứa không biết điều nhưng hở 1 cái là bố chồng chì triết, nói xấu con dâu, bêu rếu con dâu với hàng cóm, họ hàng. Còn kể lể chuyện không đâu với họ hàng nhà con dâu để truyền đến tai bố mẹ đẻ. Thực sự không biết nói gì hơn. Nhà ck đi xem, thầy bói bảo 2 đời chồng nên đã làm lễ gì mà mang vài bộ quần áo, xong về nhà ck ở vài hôm, sau đó nhà ck ném quần ném áo ra khỏi cửa, đuổi về nhà mẹ, sau đó ck mới lại đón về. Giờ bên nhà mẹ đẻ lẫn nhà ck đều oán trách bảo ngăn cản rồi còn cố😭
Bác nào tu vi hữu duyên có thể xem giúp em lá số này xấu lắm không ạ.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Chuyện bố ck con dâu kinh khủng hơn trong tưởng tượng, xem gia đạo bất hòa trong tủe vi như thế nào vậy các bác

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Mệnh này thường phải hai lần kết hôn, nếu trước đây lấy nhau không có hôn lễ chính thức thì có thể tránh dc
Được cảm ơn bởi: Jungheah
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Chuyện bố ck con dâu kinh khủng hơn trong tưởng tượng, xem gia đạo bất hòa trong tủe vi như thế nào vậy các bác

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

Dokhoavan đã viết: 14:27, 03/04/20 Mệnh này thường phải hai lần kết hôn, nếu trước đây lấy nhau không có hôn lễ chính thức thì có thể tránh dc
Như nào gọi là lấy nhau ko có hôn lễ chính thức à b?
Đầu trang

Jungheah
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Jungheah »

Dokhoavan đã viết: 14:27, 03/04/20 Mệnh này thường phải hai lần kết hôn, nếu trước đây lấy nhau không có hôn lễ chính thức thì có thể tránh dc
Bác ơi, cưới ko hôn lễ chính thức là như thế nào ạ, bạn em làm đám cưới to chà bá rồi, giờ gia đạo lục đục lắm
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Jungheah đã viết: 15:51, 06/04/20
Bác ơi, cưới ko hôn lễ chính thức là như thế nào ạ, bạn em làm đám cưới to chà bá rồi, giờ gia đạo lục đục lắm
Ngày nay nhiều người đăng ký kết hôn rồi về sống với nhau. Nhưng ở nhiều nơi còn nặng chuyện cưới xin thì rất khó! Bạn em cũng đã làm đám cưới to rồi!
Ăn ở thiện tâm là lựa chọn tốt bây giờ, vì Tử vi cũng chỉ khuynh hướng chứ sự việc có thể khác đi nếu tu dưỡng tốt.
Được cảm ơn bởi: 12010277, Jungheah, Quan Nguyen, crony237
Đầu trang

crony237
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi crony237 »

Dokhoavan đã viết: 16:46, 06/04/20
Ngày nay nhiều người đăng ký kết hôn rồi về sống với nhau. Nhưng ở nhiều nơi còn nặng chuyện cưới xin thì rất khó! Bạn em cũng đã làm đám cưới to rồi!
Ăn ở thiện tâm là lựa chọn tốt bây giờ, vì Tử vi cũng chỉ khuynh hướng chứ sự việc có thể khác đi nếu tu dưỡng tốt.
Vậy đám cưới là tín hiệu để tính là kết hôn trong tử vi chứ không phải việc 2 người về sống chung với nhau hay đăng ký kết hôn ạ?
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

crony237 đã viết: 18:30, 06/04/20
Dokhoavan đã viết: 16:46, 06/04/20
Vậy đám cưới là tín hiệu để tính là kết hôn trong tử vi chứ không phải việc 2 người về sống chung với nhau hay đăng ký kết hôn ạ?
Có nhiều việc khó giải thích, như câu chuyện ở quê trồng bầu bí, khi hoa cái vừa kết trái non thì người ta kiêng chỉ tay vào đó, vì sẽ làm nó thui chột mà hỏng đi! Mấy bạn hỏi người lớn tuổi ở quê để kiểm chứng
xem có chuyện đó không nhé!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”