Góc chia sẻ , nghiệm lý nhật hạn , hôm qua , hôm nay , những ngày đặc biệt

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Góc chia sẻ , nghiệm lý nhật hạn , hôm qua , hôm nay , những ngày đặc biệt

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

khanang đã viết: 10:48, 05/04/20
5. Mình vẫn còn 2 mốc thời gian nữa các bạn có muốn nghiệm lý thêm không? tuy nhiên 2 mố thời gian này chỉ chính xác đến tháng chứ không chính xác về ngày nhé:
- Tháng 8/2000.
- 01/01/2008.
Năm 2000 tượng là rổng đổi màu, bạn đã xem phim hồng kong " rồng đổi màu 1997" chưa. Qua năm thìn thời điểm năm 2000 là cuộc đời bạn bước sang trang mới khá hơn trước. Trong năm 2000 thì cũng không phải là thời điểm quá thuận lợi với bạn, nhưng bạn nói là tháng 8 thì chắc là khoảng 4 hoặc 5 tháng trước đó đã chịu nhiều áp lực, thị phị , điều tiếng nhưng cuối cùng lại được giúp đỡ và người này có thể là nữ giới, giúp bạn thoát ra được.

Còn năm 2008 thì đi ăn cơm đã rồi tính tiếp , cũng có thể là tới đây thôi, tôi cũng không hứng thú nhiều tử vi nữa.

Chúc bạn thành công, bạn là người có nghị lực, chỉ tiếc là ông trời hơi bất công, lá bạn thuộc dạng " dị lộ công danh".
Được cảm ơn bởi: khanang
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

khanang đã viết: 10:48, 05/04/20 Cảm ơn bạn vaccin và bạn trandaidan rất nhiều, đã bỏ công sứa ra luận và nghiệm lý hạn đã qua của mình.
Cho phép mình nhận xát chung của cả 2 bài luận của các bạn nhé:
1. Nếu đay là việc sắp xảy ra thì 2 bài luận này xứng đáng được điểm rất cao. Tuy nhiên đây là hạn của chính mình nên hạn này mình nắm rõ nhất, những việc các bạn đã luận đều có tính chính xác rất cao nhưng chủ yếu lại là việc có liên quan đi kèm theo, sẽ và sắp xảy ra là chính.
2. Mình trả lời chi tiết nhé: (có 1 chi tiết mà mình quên đưa ra để kèm theo)
- Ngày 31/12/2019: mình nộp đơn xin nghỉ thôi việc (công chức nhà nước).
- Ngày 22/01/2020: Chính thức có Quyết định cho thôi việc.
- Ngày 01/3/2020: là ngày chính thức được nghỉ thôi việc.
Vaccine chả giấu anh , lúc luận cho anh không tập trung được vì anh đưa ra dữ kiện hai ngày liên quan với nhau , một ngày năm hợi một ngày năm tý ,tháng này tháng kia , giống nhau chỉ có đại vận phá cư ngọ , cách khán nhật hạn này chưa quen nên Vaccine hoang mang so sánh rất rối ren
Vaccine sẽ luận tử vi phối hợp dịch lí
năm tý trùng phùng đại , tiểu vận ở tài , phá quân cư ngọ , chắc chắn là về tiền , hóa lộc hỏa đắc , tính lưu ,nhật hạn đều ở thái âm hóa khoa tài tinh ,hổ đắc hao đắc vaccine đoán anh đã mạo hiểm mua , đầu tư gì đó , một món hời về tiền =>Mình không có mua bán gì cả, chỉ dự tính bán căn nhà đang ở, nhưng suy nghĩ lại và có sự góp ý của vợ thì để lại rồi tính toán sau.
có sự luân chuyển , có thể là mua đi bán lại , tuy nhiên sự mua bán này có sự góp ý , hỗ trợ , không hiểu sao anh lại bảo không liên quan tới phụ nữ được ?, Vaccine nghĩ có người đã góp ý cho anh hoặc tham gia ít vào chuyện này ví dụ như tham khảo ý vợ hay gì đó=>Mình nghỉ việc để về quê chăm bố mẹ đã già, bố mình đã hứa cho mình 1 lô đất sát cạnh nhà để làm nhà và đã xây nhà trong năm 2019, đến ngày 16/01 năm Canh Tý (2020) làm lễ về nhà mới nhưng chưa ở. Trong năm 2019 xây nhà nên có sự đi lại rất nhiều khoảng 500km, đi lại hàng tuần.
năm trước mã động ,năm nay lộc động , hơn nữa ... ( ) việc này cho thấy anh phải phân tích trong đầu và dùng lời nói , quyền hành của mình , sau đó còn phải có sự đi lại , khá hợp lí nếu là việc mua bán nhà đất
( nếu không phải được hưởng từ cha mẹ )=>Mình bị bố ép phải về, sau đó xin nghỉ việc để về và đi lại thường xuyên. Việc thừa kế chỉ mới có lời nói chứ chưa chính thức xảy ra.
quẻ dịch mai hoa Vaccine bốc cho anh là địa lôi phục động hào tư hỗ thuần khôn lục xung biến thuần chấn lục xung , điều này càng thể hiện đây không là chuyện bền tái diễn , ẩn phục , đang dây dưa , anh đang suy nghĩ và lo lắng sợ rủi ro gì đó=> việc rủi ro ẩn chứa cũng khá nhiều chuyện, dây dưa chưa quyết. Khi đi về thì không có công ăn việc làm nhưng cũng phải về, mang cả vợ con về (vợ và con dự định hết 31/8/2020 dương lịch mới về hẳn).
sự biến động này quẻ dụng là địa tức là đất , thể quẻ lôi là sự chớp nhoáng , thể khắc dụng tượng không hợp , anh có lẽ mua hoặc bán nó , không thấy hợp nó , định mua bán hoặc làm nhà , tuy nhiên hỗ thuần khôn lục xung và biến thuần chấn lục xung chứng tỏ việc này không thể lâu dài , cụ thể trong quá trình diễn biến dễ , thuận nhưng lúc cuối lại bất ngờ , Vaccine đoán không thể làm nhà được hoặc làm không ở được=> Nhà đã làm xong, chứ chưa có chuyện mua hay bán gì cả, trong quá trình xây dựng phải thay đổi hướng nhà chứ không để hướng nhà ra mặt tiền (hướng đông) mà phải xoay sang hướng bắc vì lý do có mấy cái cánh chỏ đánh thẳng vào. Hiện tại mình đang ở tại căn nhà này.
nếu đây là chuyện mua bán nhà đất , chắc chắn có có nữ trong câu chuyện , hỗ thuần khôn , không phải người thường thì miếng đất đó có vong hoặc âm khí , điều này có thể hiện trên lá tử vi nhưng Vaccine không tiện nói , hỗ xung biến xung anh không giữ lại lâu được đâu , sẽ phải bán đi thôi , có lẽ đó là điều anh còn trăn trở=>Khi mình trả lời bạn mình không tính toán đến người nữ này, nhưng bây giờ mình đã nhận thấy người nữ này tuy gián tiếp nhưng lại liên quan rất nhiều (cảm ơn bạn đã nhắc nhở). Người phụ nữ này tuy là người ngoài nhưng lại có sự ảnh hưởng nhất định (sự thành bại do người này khoảng 30%), đây cũng là điều trăn trở, khó nghĩ và suy tính rất nhiều. Tuy nhiên khi mình trở về quê thì điều trăn trở chính vẫn là tìm và tạo công ăn việc làm cho mình và cho vợ để tiếp tục sinh sống chứ không mấy để ý và tính toán đến người phụ nữ kia. Còn căn nhà mà mình dự tính bán đi thì có lẽ vài năm nữa mới bán (sau khi xác định được mục tiêu đầu tư chính). Khi mình quay về quê thì coi như làm lại từ đầu.
3. Trong thời gian chuẩn bị và nghỉ thôi việc, mình cũng đã đầu tư một số tiền lớn (đối với mình) để xây nhà và cũng có được một số khoản tiền để bù đắp vào sự tiêu hao này, cộng thêm vay mượn một ít nữa để bù vào việc xây dựng.
4. Về tương lai gần, mình dự tính đầu tư vào 1 hoặc 2 lĩnh vực hoàn toàn khác với công việc của mình để sinh sống (dự tính đầu tư 1 việc không đủ sinh hoạt, chi tiêu) việc đâu tư này đang đi vào ngõ cụt, mình chỉ đủ khả năng đầu tư vào 1 mực tiêu, mục tiêu còn lại thì phải chờ xem có vay được vốn hay không nữa. Đây là điều trăn trở nhất cho nên mình không có thời gian để nghĩ đến người phụ nữ kia để có phương án đối phó.
-luận tới đây nhưng Vaccine chỉ viết đủ ý , không luận hoàn hảo từ a tới z được , không tiện trình bày , nếu không phải là vấn đề trên thì trình của Vaccine về nhật hạn thực sự còn kém nhiều , sai sót mong anh bỏ qua
=>Rất cảm ơn 2 bạn vaccin và trandaidan đã bỏ thời gian công sức xem và nghiệm lý lá số của mình. Việc luận giải là sai hay là đúng nó chỉ mang tính chất tương đối mà thôi, 2 bạn đã luận giải rất sát, chính xác. Rất cảm ơn và trân trọng.
5. Mình vẫn còn 2 mốc thời gian nữa các bạn có muốn nghiệm lý thêm không? tuy nhiên 2 mố thời gian này chỉ chính xác đến tháng chứ không chính xác về ngày nhé:
- Tháng 8/2000.
- 01/01/2008.
[/quote]
cám ơn anh đã phản hồi rất chi tiết , Vaccine đã có suy nghĩ rằng anh có thể được hưởng đất , nhưng chỉ viết trong dấu ngoặc mà không phân tích nhiều khả năng này thật sự là rất thiếu sót , thực ra quẻ rất ứng , lôi tượng trưởng nam quẻ thể tức là bản thân anh sẽ có sự tương tác với gia đình , liên quan đất đai , địa lôi phục vẫn có hình tượng là xây nhà phần nhưng chi tiết thì quả thật sự phân tích của Vaccine còn kém nên chưa thể nói trình bày được :( , quẻ hỗ biến lục xung nên chắc chắn còn sự thay đổi sau này , anh cứ để dành mà nghiệm lý sau vậy

nhưng nếu nghiệm lại những gì Vaccine đã khán cho anh ,
Vaccine đã viết: 14:45, 04/04/20
khanang đã viết: 11:45, 04/04/20 Uh ngày dương lịch. Đó cũng là mốc rất quan trọng
có thể là một căn bệnh hoặc sức khỏe ,
có sự may mắn hoặc được cứu giải ,
có thể tốn tiền cho việc đó ?
chuyện của người này có liên quan tới người nữ ? trong gia đình ?
có tượng lo lắng và thay đổi ?
Vaccine tính được cung dưỡng nên mới nói về sức khỏe , có lẽ là việc sức khỏe của cha mẹ anh nên anh bị ép về và có sự may mắn là cho đất , anh tốn tiền vì chuyện đi lại , thôi việc , sự thay đổi là ngôi nhà phải sửa hướng , có sự ảnh hưởng của phụ nữ và anh lo lắng
Vaccine chỉ nói được hình tượng , có thể mọi người bảo Vaccine gọt số nên nếu sai anh cứ nhắc nhở

về hạn mà anh đề nghị dưới kia , Vaccine rất sẵn lòng nhưng phải đánh đố anh một chút vì lỡ chốt chỉ khán 12 hạn ở trên , nếu anh trả lời đúng thì Vaccine sẽ dồn công sức nghiệm lý vì chủ đề này quá hay , nếu sai thì Vaccine có thể nhưng không bắt buộc , sẽ up cho các cao thủ ghé topic khán hạn cho hấp dẫn ( Vaccine sẽ không trả lời câu hỏi cụ thể )
câu hỏi là " Vaccine nằm trong độ tuổi nào ", anh có thể đoán một khoảng trong 10 tuổi , ví dụ như 2 tuổi đến 11 tuổi chẳng hạn , anh có thể nghiên cứu Vaccine , điều này không khó gì :-bd
rất mong được anh phản hồi
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, khanang
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

看借钱,贷款
Khán vay tiền, cho vay

十二宫分为八方(卦)位。
12 cung chia làm 8 phương (quẻ) vị.

流日干化科所落的宫位是贵人方,试想该方有哪些朋友是贵人,即向他借,可成。

Can lưu nhật hóa khoa sở lạc cung vị là phương quý nhân, thử nghĩ phương đó có bằng hữu nào là quý nhân, tức hướng mượn hắn, khả thành.

借钱要用化禄,无禄用科,无科用魁钺(以流日干查出),化权没有意思。禄是情,若交友禄入命,表朋友对我有情,很乐意借给我。禄入命财田皆可借。

Vay tiền yếu dụng hóa lộc, vô lộc dùng khoa, vô khoa dùng khôi việt (lấy can lưu nhật tra xuất), hóa quyền không có ý tứ. Lộc là tình, nếu giao hữu lộc nhập mệnh, biểu thị bằng hữu đối với ta có tình, có ý muốn cho ta mượn. Lộc nhập mệnh tài điền đều có thể mượn.

借钱也可找天刑星,看天刑在流日的什么宫位,若为流日的兄弟宫,可找兄弟借;在子女宫可找晚辈或岳母借;在父母宫可找长辈、上司借。

Vay tiền cũng có thể tìm Thiên Hình tinh, khán thiên hình tại cung vị nào của lưu nhật, nếu là huynh đệ cung của lưu nhật, có thể tìm huynh đệ mượn, ở tử nữ cung có thể tìm vãn bối hoặc nhạc mẫu (mẹ vợ) để mượn; ở phụ mẫu cung tìm trưởng bối, thủ trưởng mượn.

流友(即流官的父母宫,代表公司老板)化忌冲命宫三合,贷不到;冲命或官禄宫因贷不到钱而倒闭。

Lưu hữu (tức phụ mẫu cung của lưu quan, đại biểu boss công ty) hóa kị xung tam hợp mệnh cung, thiếu tín dụng; xung mệnh hoặc quan lộc cung là nguyên nhân thiếu tín dụng tiền mà đóng cửa/sập tiệm/vỡ nợ.

Anh em nghiệm lý ngoài đời xem sao.
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

Fabigo89
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Fabigo89 »

Answer đã viết: 16:35, 05/04/20 看借钱,贷款
Khán vay tiền, cho vay

十二宫分为八方(卦)位。
12 cung chia làm 8 phương (quẻ) vị.

流日干化科所落的宫位是贵人方,试想该方有哪些朋友是贵人,即向他借,可成。

Can lưu nhật hóa khoa sở lạc cung vị là phương quý nhân, thử nghĩ phương đó có bằng hữu nào là quý nhân, tức hướng mượn hắn, khả thành.

借钱要用化禄,无禄用科,无科用魁钺(以流日干查出),化权没有意思。禄是情,若交友禄入命,表朋友对我有情,很乐意借给我。禄入命财田皆可借。

Vay tiền yếu dụng hóa lộc, vô lộc dùng khoa, vô khoa dùng khôi việt (lấy can lưu nhật tra xuất), hóa quyền không có ý tứ. Lộc là tình, nếu giao hữu lộc nhập mệnh, biểu thị bằng hữu đối với ta có tình, có ý muốn cho ta mượn. Lộc nhập mệnh tài điền đều có thể mượn.

借钱也可找天刑星,看天刑在流日的什么宫位,若为流日的兄弟宫,可找兄弟借;在子女宫可找晚辈或岳母借;在父母宫可找长辈、上司借。

Vay tiền cũng có thể tìm Thiên Hình tinh, khán thiên hình tại cung vị nào của lưu nhật, nếu là huynh đệ cung của lưu nhật, có thể tìm huynh đệ mượn, ở tử nữ cung có thể tìm vãn bối hoặc nhạc mẫu (mẹ vợ) để mượn; ở phụ mẫu cung tìm trưởng bối, thủ trưởng mượn.

流友(即流官的父母宫,代表公司老板)化忌冲命宫三合,贷不到;冲命或官禄宫因贷不到钱而倒闭。

Lưu hữu (tức phụ mẫu cung của lưu quan, đại biểu boss công ty) hóa kị xung tam hợp mệnh cung, thiếu tín dụng; xung mệnh hoặc quan lộc cung là nguyên nhân thiếu tín dụng tiền mà đóng cửa/sập tiệm/vỡ nợ.

Anh em nghiệm lý ngoài đời xem sao.
Năm nay e đưa bạn vay tiền ,
Được cảm ơn bởi: Answer, Cô rô na
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

讨钱

Đòi tiền

流日的父母化禄入命,可顺利。化科入命,好言商量可讨到。化权入,恶脸相向,不一定能讨到。化忌入迁移冲命,讨不到。父母化忌入命,分期付回,不顺。

Phụ mẫu của lưu nhật hóa lộc nhập mệnh, có thể thuận lợi. Hóa khoa nhập mệnh, nói dễ chịu thương lượng có thể đòi được. Hóa quyền nhập, không nhất định đòi được. Hóa kị nhập thiên di xung mệnh, không đến đòi, phụ mẫu hóa kị nhập mệnh, trả từng đợt, không thuận.

也可看流日的迁移宫之星,是哪一宫干使之化权,就在该宫的时辰去讨。

Cũng có thể khán tinh đẩu trong cung thiên di của lưu nhật, tại cung nào đó mà có can khiến hóa quyền, ngay tại canh giờ của cung đó thì đi đòi.

流兄化禄入A宫,A月可去讨钱;流兄化忌入A宫的官禄宫,A月的下一个月去讨钱。

Lưu huynh hóa lộc nhập cung A, tháng A có thể đi đòi tiền; lưu huynh hóa kị nhập quan lộc của cung A, tháng kế tiếp tháng A đi đòi tiền.
Được cảm ơn bởi: khanang, Cô rô na
Đầu trang

khanang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khanang »

[/quote]
[/quote]
Vaccine tính được cung dưỡng nên mới nói về sức khỏe , có lẽ là việc sức khỏe của cha mẹ anh nên anh bị ép về và có sự may mắn là cho đất , anh tốn tiền vì chuyện đi lại , thôi việc , sự thay đổi là ngôi nhà phải sửa hướng , có sự ảnh hưởng của phụ nữ và anh lo lắng
Vaccine chỉ nói được hình tượng , có thể mọi người bảo Vaccine gọt số nên nếu sai anh cứ nhắc nhở

về hạn mà anh đề nghị dưới kia , Vaccine rất sẵn lòng nhưng phải đánh đố anh một chút vì lỡ chốt chỉ khán 12 hạn ở trên , nếu anh trả lời đúng thì Vaccine sẽ dồn công sức nghiệm lý vì chủ đề này quá hay , nếu sai thì Vaccine có thể nhưng không bắt buộc , sẽ up cho các cao thủ ghé topic khán hạn cho hấp dẫn ( Vaccine sẽ không trả lời câu hỏi cụ thể )
câu hỏi là " Vaccine nằm trong độ tuổi nào ", anh có thể đoán một khoảng trong 10 tuổi , ví dụ như 2 tuổi đến 11 tuổi chẳng hạn , anh có thể nghiên cứu Vaccine , điều này không khó gì :-bd
[/quote]
Vè bản thân minhi không phải là con trưởng mà là con trai thứ. A mình ko chịu lấy vợ. Gia đình co 8 con 3 trai. Mình đa dự đoán thế nào cũng có ngày bị bố mẹ bắt phải về nên đả từng đề nghị bố về ở với mình tại nơi mình làm việc nhưng sau 1 thời gian thì bố ko chịu vì thời tiết quá nóng. Sau đó bố đã đề nghii mình về và mình cũng chấp nhận nhưng hẹn thời gian khoảng chừng 5 năm sẽ về. Sau 1 thời gian ngằn thì bố bắt phải về dứt khoát trong năm 2019, mình bị thúc thủ và chính thức nghỉ việc vào 01/3/2020 .
Về những may mắn mà bạn đã 2 lần đề cập thì mình thây đúng. Thường những may mắn sẽ xảy ra khhi mình đã bị cùng đường giống như khi bị ngã xuống vực thì sẽ có người đưa tay keo lên để tiêp tuc đi tiếp vậy. Còn lại chưa thấy sự may mắn 1 cachh rõ ràng cả.
Việc tôn tiền thì mình cũng chưa thực sự tiêu tốn nhiều tiền vào việc gì cả chỉ 1 lần tôn tiền mua nhà mà thôi khoảng gần 300tr.
Về câu đố của bạn thì qua cách nói của bạn mình dự đoán bạn cũng tầm tuổi khoảng tứ tuần khoảng từ 42_45 tuổi. Trình tử vi của mình rất kém thường xuyên vác ls đi hỏi trên diển đàn. Mình cũng may mắn được 2 cao thủ trên diễn đàn trả lời về hạn của mình là anh vio và chú hungton. Vì vậy nếu mình có trả lời sai thì mong bạn vẫn cứ tiếp tục khán hạn nhé. Rất cảm ơn bạn.
Được cảm ơn bởi: Cô rô na
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

倒钱

Đảo tiền

财帛宫化忌入父疾线,尤其是入父母宫,我会倒别人的钱,还钱时会拖延。

Tài bạch cung hóa kị nhập phụ tật tuyến, nhất là nhập phụ mẫu cung, ta sẽ đảo tiền người khác, và sẽ trì hoãn khi trả lại tiền.

财帛宫化忌冲父母,或财帛宫化禄入交友,会被人倒钱。

Tài bạch cung hóa kị xung phụ mẫu, hoặc tài bạch cung hóa lộc nhập giao hữu, sẽ bị người đảo tiền.

父母宫化忌入财宫,朋友会倒我的钱,还钱拖延;化忌冲财,朋友还钱以拖拖拉拉的方式来还。

Phụ mẫu cung hóa kị nhập tài bạch, bằng hữu sẽ đảo tiền của ta, trì hoãn trả tiền; hóa kị xung tài, bằng hữu trả tiền với phương thức tha tha lạp lạp(dây dưa/kéo dài)

交友化忌冲财,不情愿地被朋友亏损我的钱。

Giao hữu hóa kị xung tài, không tình nguyện mà bị bằng hữu làm hao tổn tiền của ta,

交友化忌入财帛或官禄,不宜与朋友有金钱的来往,但钱财有惊无险。

Giao hữu hóa kị nhập tài bạch hoặc quan lộc, không thích hợp cùng bằng hữu có qua lại kim tiền, tuy nhiên tiền tài hữu kinh vô hiểm (có kinh sợ nhưng không nguy hiểm).

交友的财帛宫化忌冲疾厄,朋友会倒我的钱。

Cung tài bạch của giao hữu hóa kị xung tật ách, bằng hữu sẽ đảo tiền của ta.
Được cảm ơn bởi: Vaccine, Cô rô na
Đầu trang

khanang
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi khanang »

Năm 2000 tượng là rổng đổi màu, bạn đã xem phim hồng kong " rồng đổi màu 1997" chưa. Qua năm thìn thời điểm năm 2000 là cuộc đời bạn bước sang trang mới khá hơn trước. Trong năm 2000 thì cũng không phải là thời điểm quá thuận lợi với bạn, nhưng bạn nói là tháng 8 thì chắc là khoảng 4 hoặc 5 tháng trước đó đã chịu nhiều áp lực, thị phị , điều tiếng nhưng cuối cùng lại được giúp đỡ và người này có thể là nữ giới, giúp bạn thoát ra được.

Còn năm 2008 thì đi ăn cơm đã rồi tính tiếp , cũng có thể là tới đây thôi, tôi cũng không hứng thú nhiều tử vi nữa.

Chúc bạn thành công, bạn là người có nghị lực, chỉ tiếc là ông trời hơi bất công, lá bạn thuộc dạng " dị lộ công danh".
[/quote]
Hôm nay đúng là ngày rât may mắn của mình, được nhiều cao thủ quan tâm và luận giải.
Bác què tái xuất quá lợi hại, tuy nhiên nguời nữ giới mà bác què nói mình thấy cũng rất mơ hồ.nhưng lúc mình cảm thấy sẽ được người nữ giới giúp đỡ thì coi như đã bị thất bại không đươc rõ ràng nên mình chưa xác có phải được nữ giới giúp đỡ ko. Thực tế trong cuôc sống mminh bị nữ giới cản trở rất nhiều, nhất là thời điểm quyết định. Thường là tỏ ra tự nguyện nhưng cuồi cùng là cản trở.
Rất cảm ơn bác què.
Được cảm ơn bởi: quách xảo què
Đầu trang

quách xảo què
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi quách xảo què »

khanang đã viết: 17:02, 05/04/20
Hôm nay đúng là ngày rât may mắn của mình, được nhiều cao thủ quan tâm và luận giải.
Bác què tái xuất quá lợi hại, tuy nhiên nguời nữ giới mà bác què nói mình thấy cũng rất mơ hồ.nhưng lúc mình cảm thấy sẽ được người nữ giới giúp đỡ thì coi như đã bị thất bại không đươc rõ ràng nên mình chưa xác có phải được nữ giới giúp đỡ ko. Thực tế trong cuôc sống mminh bị nữ giới cản trở rất nhiều, nhất là thời điểm quyết định. Thường là tỏ ra tự nguyện nhưng cuồi cùng là cản trở.
Rất cảm ơn bác què.
Vậy là những điểm tôi nói như từ năm 2000 trở đi cuộc sống của bạn thuận lợi hơn trước là đúng hay sai?
Năm 2000 bỏ qua sự kiện là người giúp thì mấy vấn đề trong năm 2000 tôi nói đúng hay sai?
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

khanang đã viết: 16:45, 05/04/20
[/quote]

[/quote]
Vè bản thân minhi không phải là con trưởng mà là con trai thứ. A mình ko chịu lấy vợ. Gia đình co 8 con 3 trai. Mình đa dự đoán thế nào cũng có ngày bị bố mẹ bắt phải về nên đả từng đề nghị bố về ở với mình tại nơi mình làm việc nhưng sau 1 thời gian thì bố ko chịu vì thời tiết quá nóng. Sau đó bố đã đề nghii mình về và mình cũng chấp nhận nhưng hẹn thời gian khoảng chừng 5 năm sẽ về. Sau 1 thời gian ngằn thì bố bắt phải về dứt khoát trong năm 2019, mình bị thúc thủ và chính thức nghỉ việc vào 01/3/2020 .
Về những may mắn mà bạn đã 2 lần đề cập thì mình thây đúng. Thường những may mắn sẽ xảy ra khhi mình đã bị cùng đường giống như khi bị ngã xuống vực thì sẽ có người đưa tay keo lên để tiêp tuc đi tiếp vậy. Còn lại chưa thấy sự may mắn 1 cachh rõ ràng cả.
Việc tôn tiền thì mình cũng chưa thực sự tiêu tốn nhiều tiền vào việc gì cả chỉ 1 lần tôn tiền mua nhà mà thôi khoảng gần 300tr.
Về câu đố của bạn thì qua cách nói của bạn mình dự đoán bạn cũng tầm tuổi khoảng tứ tuần khoảng từ 42_45 tuổi. Trình tử vi của mình rất kém thường xuyên vác ls đi hỏi trên diển đàn. Mình cũng may mắn được 2 cao thủ trên diễn đàn trả lời về hạn của mình là anh vio và chú hungton. Vì vậy nếu mình có trả lời sai thì mong bạn vẫn cứ tiếp tục khán hạn nhé. Rất cảm ơn bạn.
[/quote]
cám ơn anh đã phản hồi , dù trả lời đúng sai Vaccine vẫn sẽ tiếp tục topic này
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, khanang
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”