Bóc phốt sim phong thủy có thật hay không?

Hỏi đáp, luận giải trao đổi về âm dương, ngũ hành, can chi
Trả lời bài viết
dungnampt
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Bóc phốt sim phong thủy có thật hay không?

Gửi bài gửi bởi dungnampt »

Chào các thầy,

Em ngày xưa không tin mấy cái trò phong thuỷ đâu, nhưng e hay vào trang lyso nên đọc thấy nhiều cái hay phết.

Rồi dần dần thấy nhiều sự việc khiến em dần tin hơn và quan tâm sâu hơn. Kiểu có thờ có thiêng, có kiêng có lành...Giờ em quan niệm thế.

Dài dòng tí nhưng vấn đề em muốn tâm sự và xin ý kiến các bác các đồ như vòng tay, cổ em có mua đeo rồi vì nó dễ mua. Nhưng nay e định mua sim phong thuỷ và thấy sao nó khoai vãi...Số thì xấu mù mà sao đắt thế, mà cũng chả biết nó có hợp với phong thuỷ của mình không nữa.

Em search mạng thì ra một đống web về sim phong thủy mà không biết web nào chính xác hay lại đi lừa mua sim ... E Soi thấy điểm toàn 8. 9 và 10...thì chốt sẽ cắn răng mua bừa.

Vậy nên Ai dùng qua hay đã từng tìm mua sim phong thuỷ rồi tư vấn em với ạ....

Cảm ơn cả nhà
Đầu trang

dungngo89
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bóc phốt sim phong thủy có thật hay không?

Gửi bài gửi bởi dungngo89 »

dungnampt đã viết: 16:42, 19/03/20 Chào các thầy,

Em ngày xưa không tin mấy cái trò phong thuỷ đâu, nhưng e hay vào trang lyso nên đọc thấy nhiều cái hay phết.

Rồi dần dần thấy nhiều sự việc khiến em dần tin hơn và quan tâm sâu hơn. Kiểu có thờ có thiêng, có kiêng có lành...Giờ em quan niệm thế.

Dài dòng tí nhưng vấn đề em muốn tâm sự và xin ý kiến các bác các đồ như vòng tay, cổ em có mua đeo rồi vì nó dễ mua. Nhưng nay e định mua sim phong thuỷ và thấy sao nó khoai vãi...Số thì xấu mù mà sao đắt thế, mà cũng chả biết nó có hợp với phong thuỷ của mình không nữa.

Em search mạng thì ra một đống web về sim phong thủy mà không biết web nào chính xác hay lại đi lừa mua sim ... E Soi thấy điểm toàn 8. 9 và 10...thì chốt sẽ cắn răng mua bừa.

Vậy nên Ai dùng qua hay đã từng tìm mua sim phong thuỷ rồi tư vấn em với ạ....

Cảm ơn cả nhà
Ui zời mấy cái này không có thật đâu b ơi. Các con số nó chỉ là số thôi không có ý nghĩa gì đâu. Đừng tin nó lừa đấy. Bạn có thể hỏi các chuyên gia như thầy Cao Anh, thầy phong thủy Duy Linh xem sim phong thủy....
Đầu trang

nguyenlong95
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Bóc phốt sim phong thủy có thật hay không?

Gửi bài gửi bởi nguyenlong95 »

Bạn mang sim phong thủy lên web bán sim phong thủy để đánh giá thì cũng quỳ. Khác gì con hát mẹ khen hay ko ??? B nên mang sim của mình qua trang web phong thủy số để đánh giá 1 cách khách quan nhất nhé
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Hỏi đáp Tổng hợp”