Đời lúc nào cũng có thứ để bận tâm các cụ ạ!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Re: Đời lúc nào cũng có thứ để bận tâm các cụ ạ!

Gửi bài gửi bởi joienguyen »

Andre đã viết: 20:09, 02/05/20 Lâu lắm mới gặp a Joiennguyen. Lần này em cố viết đúng tên anh nhé. Nay lên gặp lại người quen làm em vui hết sẩy à. Anh dạo này khỏe hông? ;;)
:D
Xin chào Dần tiểu thư. Viết sai tên anh, dường như là một thứ năng lực siêu nhiên mà Đấng Tối Cao đã ban tặng nó cho em, nên, hình như, dù em đã "cố" nhưng năng lực siêu nhiên này vẫn luôn tồn tại theo bản năng! :)))

Sức khoẻ của anh, giờ như những chiến binh, đang hừng hừng sức trẻ kéo pháo vượt dãy Trường Sơn, vẫn đang băng băng vượt đèo hướng lên đỉnh cao của tuổi trẻ, tuổi thanh xuân. :))). Và đang rất dồi dào năng lượng, sẵn sàng lấy vợ ngay lúc nào duyên đến :))) Nhưng mà thôi, anh đang ế!
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

siunhan92dn đã viết: 21:13, 02/05/20
joienguyen đã viết: 14:24, 02/05/20 ----------
công danh sự nghiệp tiền tài của anh tốt lắm phải không, em thấy lá số tử vi của anh quá đẹp, chắc anh đang làm leader nhỉ, thu nhập 1 tháng cỡ hơn 5x củ ^-^
Nhìn qua thì một vài người cũng tưởng đẹp, mà không phải đẹp như thế đâu cụ! Cháu qua cái thời leader gần 3 năm rồi. Thu nhập thì cũng bình thường thôi cụ, đủ sống quá ngày :))))
lazlo đã viết: 22:23, 02/05/20 Bạn lấy vợ muộn là hợp lý (vì có cách này, và lấy sớm thì cũng không tốt). Có thể năm sau sẽ có duyên tốt đẹp đến. Hình như 2 năm 2015-2017 bạn cũng nảy sinh tình cảm với ai đó trong một thời gian chứ nhỉ?
Có thể, sẽ có hạn cưới vào năm 32, nhưng cháu đang có ít kế hoạch, nên sợ là sẽ không thành. Với cả, duyên bây giờ cũng mông lung lắm cụ ạ. Mà, sang năm có gặp người mới thì chắc cũng chẳng khá hơn.

2 năm đó, cháu suýt lấy vợ :)))
Sửa lần cuối bởi joienguyen vào lúc 23:36, 02/05/20 với 1 lần sửa.
Đầu trang

joienguyen
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Hồng Hạnh đã viết: 21:14, 02/05/20 Xin chào người đẹp haha . Người đẹp vẫn độc toàn thân hả kkkk
Xin chào cô gái NG, cô gái Kindle, cô gái đã mang LibGen đến với tôi. Vẫn đang ế!

Biết người, biết mặt, nhưng giờ mới biết giọng! Giờ cô nương bầu bạn với Vlog à?
Được cảm ơn bởi: Hồng Hạnh
Đầu trang

Valkyrie Randgris
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Valkyrie Randgris »

Bạn có phải cứ quen cô nào là cô đấy lấy chồng, có người yêu hoặc đang yêu bạn thì tìm được đối tượng ngon hơn có phải không? Năm 2022 bạn có thể lập được gia đình, năm 2021 cũng có khả năng gặp được nhưng chỉ sợ lại xịt phút thứ 30 thôi. Hiện giờ đang không có mối nào? Hay là có mà chưa chốt được?

Bạn làm trong môi trường nhà nước tranh đấu ghê gớm lắm, sang vận 35 trở ra là cũng hết hơi đấy.
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Andre »

joienguyen đã viết: 23:23, 02/05/20
Andre đã viết: 20:09, 02/05/20 Lâu lắm mới gặp a Joiennguyen. Lần này em cố viết đúng tên anh nhé. Nay lên gặp lại người quen làm em vui hết sẩy à. Anh dạo này khỏe hông? ;;)
:D
Xin chào Dần tiểu thư. Viết sai tên anh, dường như là một thứ năng lực siêu nhiên mà Đấng Tối Cao đã ban tặng nó cho em, nên, hình như, dù em đã "cố" nhưng năng lực siêu nhiên này vẫn luôn tồn tại theo bản năng! :)))

Sức khoẻ của anh, giờ như những chiến binh, đang hừng hừng sức trẻ kéo pháo vượt dãy Trường Sơn, vẫn đang băng băng vượt đèo hướng lên đỉnh cao của tuổi trẻ, tuổi thanh xuân. :))). Và đang rất dồi dào năng lượng, sẵn sàng lấy vợ ngay lúc nào duyên đến :))) Nhưng mà thôi, anh đang ế!
Thôi xong, giờ nhìn lại thấy viết sai tè le :D
Không sao, nhìn cái tên vẫn nhớ anh đac từng coi số cho em là được ròi. hé hé.
Nghe tin sức khỏe anh vẫn tốt. Mừng quá, đủ để lấy vợ, sinh con và băng đèo Trường Sơn mà không trở ngại. Tò tí te, ...thổi kèn rất hay =))
Ế giờ đang là xu thế nên cứ bình tĩnh chờ thôi anh. Quan trọng là anh có đủ kiên nhẫn để chờ đúng người mà không lo lắng hay vội vã gì? Vì lúc lo lắng, vội vã dễ chọn sai người lắm anh.
Nước muốn trong thì phải chờ cát lắng xuống, muốn có gái phải cần thời gian mà.
Giờ em chẳng vội chuyện yêu đương, lấy chồng hay suy nghĩ về tương lai xa tít mù tắp như trước nữa. Em nghĩ bây giờ mình nên bình tĩnh sống,từ từ cảm nhận thì mới có thể thấy được tương lai ấy.
Nói dài dòng một hồi, chốt lại cái câu ở đầu topic của anh :"Đời lúc nào cũng có thứ để bận tâm các cụ ạ!"
Đúng vcl =D>
Quan trọng vẫn là thần thái... B-)
Sửa lần cuối bởi Andre vào lúc 00:33, 03/05/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

joienguyen đã viết: 23:34, 02/05/20
Hồng Hạnh đã viết: 21:14, 02/05/20 Xin chào người đẹp haha . Người đẹp vẫn độc toàn thân hả kkkk
Xin chào cô gái NG, cô gái Kindle, cô gái đã mang LibGen đến với tôi. Vẫn đang ế!

Biết người, biết mặt, nhưng giờ mới biết giọng! Giờ cô nương bầu bạn với Vlog à?
Sao lại ưu ái đặt nhiều tên cho tụi vậy trời kaka. Giọng tui ấy hả tui có nhiều tông giọng lắm đó theo ngôn ngữ và hoàn cảnh. Tui nghịch ngợm tí thôi
Đầu trang

Phuc250585
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Phuc250585 »

mình cũng vừa nghe xong.giọng nói,gương mặt,thần thái rất thu hút nhé.

nhưng nội dụng bạn cố gắng rút gọn lại trong vòng 10p thì hay hơn.
Đầu trang

Hồng Hạnh
Cửu đẳng
Cửu đẳng

Gửi bài gửi bởi Hồng Hạnh »

Phuc250585 đã viết: 05:27, 03/05/20

mình cũng vừa nghe xong.giọng nói,gương mặt,thần thái rất thu hút nhé.

nhưng nội dụng bạn cố gắng rút gọn lại trong vòng 10p thì hay hơn.
Thề mình cũng muốn làm ngắn nhưng mình thấy nó cứ hụt hẫng không thấy được đầu cuối với lại các bạn ý thích mình ở chỗ mình làm quá chi tiết giờ đổi sao được . Làm dài mới cần tưởng tượng phong phú đó :)). Với lại mình không trải bài riêng cho ai cả nên thấy gì sẽ nói bằng hết và làm rất chi tiết. Các bạn xem của mình hầu hết là Twinflames nên cần được nghe cặn kẽ mọi ngóc ngách thông điệp mà vũ trụ đưa tới.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

joienguyen đã viết: 23:17, 02/05/20
Nmtuan93 đã viết: 14:27, 02/05/20 Bạn kĩ tính lắm phải không :))
Cụ nói đúng! Rất kỹ tính và cũng rất khó tính... tất nhiên là không phải tất cả cháu đều thể hiện ra. Nhưng cơ bản, xung quanh sẽ vẫn nhận ra!
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 14:39, 02/05/20 mệnh cô thần, kình dương đà la, tam hợp điếu khách tang môn tuế phá, khoa lộc chiếu thê, đại tiểu hoa chiếu tử, hóa kị hãm chiếu về xấu. với lại có vẻ mẹ anh thích cho con cưới sớm nhỉ? :)
Cụ theo phong cách luận tử vi, dùng cả Tam hợp, tứ xung, nhị hợp, nhị xung, giáp tiền cung và giáp hậu cung à!? Cha mẹ nào chẳng muốn con lớn thì phải sớm có gia thất! Mẹ cháu cũng không ngoại lệ (trong nhóm này) cụ à!
Phuc250585 đã viết: 14:56, 02/05/20 tranh thủ tận hưởng những ngày tháng bình yên đi bạn.ko còn lâu nữa đâu.
Dạ, chỉ ngặt là, bây giờ cháu nghĩ, bình yên chưa phải là thứ đồng hành cùng cháu, ít nhất là vấn đề đau đầu này cụ ạ.
Thấy anh nói rất khó nghe, mọi người thì hữu duyên xem cho mà anh cứ vênh mặt lên chém chả như đúng rồi, không hiểu ý anh là gì nhưng nếu lần sau anh cứ nhờ kiểu này thì anh tự xem cho anh đi, đừng đăng đàn lên làm gì nữa cho mệt ra X( X(
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

joienguyen đã viết: 23:17, 02/05/20
Nmtuan93 đã viết: 14:27, 02/05/20 Bạn kĩ tính lắm phải không :))
Cụ nói đúng! Rất kỹ tính và cũng rất khó tính... tất nhiên là không phải tất cả cháu đều thể hiện ra. Nhưng cơ bản, xung quanh sẽ vẫn nhận ra!
Bạn phải làm quan to trong triều với cách cục kiểu này đó bạn, nhưng cách bạn làm quan to cũng làm chuyện tình cảm của bạn rất là be bét.

Cách Tang Hổ - Lộc tồn + cô thần lại đi cùng con liêm trinh nữa nên bạn về độ khó tính với nguyên tắc thì thôi rồi, 1 con lộc tồn con đỡ về chuyện chặt chẽ chứ ngồi thêm con cô thần vào nữa thì....con nào nó nhịn được bạn thì là cả 1 bầu trời bao dung ^:)^ .

Cung thê thất sát - tuần triệt lại có thái tuế kiểu kia thì!!! Muộn cho nó lành bạn à, cách cục mệnh của bạn ở trên và tuần triệt né hết mệnh tài quan mà rơi vào phúc cùng phối nên công danh bạn hiển đạt vô cùng nhưng đương nhiên về lục thân của bạn thì ^:)^ ^:)^ ^:)^

Cung thê có thai phục vượng tướng đây nè :-? , bạn phải đi úp sọt người ta hoặc người ta đi úp sọt bạn mới dễ ra vợ chồng nhé =D> =D>
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”