Chán chồng

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
12010277
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Chán chồng

Gửi bài gửi bởi 12010277 »

Polyrhythm đã viết: 10:19, 08/05/20
Linh luôn xinh đã viết: 10:01, 08/05/20
Polyrhythm đã viết: 09:55, 08/05/20 Hà Lựu Đạn là clone của đứa nào trong này???
Nick lập hôm qua, Text ko có mùi nhưng quẻ dịch nói là người quen cũ, con gái và mục đích là để mua vui.

Đừng cố giật dây ca đi cãi nhau nhé các bé. Chứ ko là ca khởi động chức năng block đó.

Cái miệng nó xinh thế
Chỉ nói điều hay hoy
Không phải cháo. Cháo xin thề èeeeeeeeeeeeeeee :-S :-S :-S :-S
Uhm, ko phải Linh
Tất nhiên ko phải Hungternopil rồi. Đệ đã chuyển giới đâu

Nhưng xưng cháo với ca là cũng block nhaaaaaaa Linh
Block bạn Linh này đi ca. Ủng hộ ủng hộ. Không cần lí do.

Không phải em luôn. Em đâu có rảnh farm hai nick đâu.
Đầu trang

Linh luôn xinh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Linh luôn xinh »

12010277 đã viết: 10:24, 08/05/20
Polyrhythm đã viết: 10:19, 08/05/20
Linh luôn xinh đã viết: 10:01, 08/05/20

Không phải cháo. Cháo xin thề èeeeeeeeeeeeeeee :-S :-S :-S :-S
Uhm, ko phải Linh
Tất nhiên ko phải Hungternopil rồi. Đệ đã chuyển giới đâu

Nhưng xưng cháo với ca là cũng block nhaaaaaaa Linh
Block bạn Linh này đi ca. Ủng hộ ủng hộ. Không cần lí do.

Không phải em luôn. Em đâu có rảnh farm hai nick đâu.
ooiiiii, bạn là ai, tôi k biết, bạn đi ra điiiiiiiiiiiiiiiii
Được cảm ơn bởi: vantrang78
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

lobangtho91 đã viết: 08:16, 08/05/20
thamvu88 đã viết: 07:33, 08/05/20
lobangtho91 đã viết: 07:31, 08/05/20
Đã mua được quái đâu mà giàu :|
em lộ lên ngũ đẳng rồi cơ à, ghé qua xem cho anh đi
nhờ thày xem cho ls này
Hình ảnh
nhìn ls biết là dân giàu gòi, ý mình là lộ sao nhiều thế xem cho mình ấy mà
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

thamvu88 đã viết: 11:51, 08/05/20
thamvu88 đã viết: 07:33, 08/05/20
em lộ lên ngũ đẳng rồi cơ à, ghé qua xem cho anh đi
nhờ thày xem cho ls này
Hình ảnh
Em còn nghèo lắm thầy ạ tài sản cá nhân đã có cái j đâu toàn nhờ vả ông bà :| công việc thì kiếm đủ tiền nuôi thân thôi :-|
Đầu trang

t.marsu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi t.marsu »

Chị có dấu hiệu trầm cảm, nhiều năng lượng tiêu cực vây quanh. Khi bản thân ko thông suốt, tâm tính dễ biến đổi, nhìn đâu cũng thấy bế tắc.

Em nghĩ chị tạm thời đừng quá chú tâm soi xét chồng và nhà chồng nữa vì nó chỉ làm tâm trạng chị tệ hơn và ko đem lại bất kỳ lợi ích nào. Việc ko lợi mình cũng chả lợi người, tại sao nhất định phải phí công làm?
Thay vào đó chị nên dành thời gian cho những việc khác có ích hơn ví như học yoga cho bà bầu hoặc đơn giản hơn là học thiền để đầu óc thanh tĩnh, tốt cho chị và tốt cho thai nhi.

Con người là vật sống, lá số là vật chết, vận mệnh lại luôn biến và nó thay đổi theo quyết định của chủ số. Cho dù lá số tốt, nhưng nếu quyết định sai, lá số và cuộc đời sẽ là hai số phận khác nhau. Xem bói ko phù hợp với chị, nó có thể làm chị lệch hướng vì bản thân dễ bị ảnh hướng. Việc tốt nhất chị có thể làm để cuộc sống tốt hơn là cải thiện bản thân.
Được cảm ơn bởi: Polyrhythm, lobangtho91, Lavender91
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

t.marsu đã viết: 17:03, 08/05/20 Chị có dấu hiệu trầm cảm, nhiều năng lượng tiêu cực vây quanh. Khi bản thân ko thông suốt, tâm tính dễ biến đổi, nhìn đâu cũng thấy bế tắc.

Em nghĩ chị tạm thời đừng quá chú tâm soi xét chồng và nhà chồng nữa vì nó chỉ làm tâm trạng chị tệ hơn và ko đem lại bất kỳ lợi ích nào. Việc ko lợi mình cũng chả lợi người, tại sao nhất định phải phí công làm?
Thay vào đó chị nên dành thời gian cho những việc khác có ích hơn ví như học yoga cho bà bầu hoặc đơn giản hơn là học thiền để đầu óc thanh tĩnh, tốt cho chị và tốt cho thai nhi.

Con người là vật sống, lá số là vật chết, vận mệnh lại luôn biến và nó thay đổi theo quyết định của chủ số. Cho dù lá số tốt, nhưng nếu quyết định sai, lá số và cuộc đời sẽ là hai số phận khác nhau. Xem bói ko phù hợp với chị, nó có thể làm chị lệch hướng vì bản thân dễ bị ảnh hướng. Việc tốt nhất chị có thể làm để cuộc sống tốt hơn là cải thiện bản thân.
Ai thèm soi xét nhà chúng nó, mị chỉ đòi quyền lợi cho con mị thôi :)
Đầu trang

vn007
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vn007 »

lobangtho91 đã viết: 12:01, 08/05/20
nhờ thày xem cho ls này
Hình ảnh
Em còn nghèo lắm thầy ạ tài sản cá nhân đã có cái j đâu toàn nhờ vả ông bà :| công việc thì kiếm đủ tiền nuôi thân thôi :-|
anh thua mi lộ à, khi xưa lập tóp nhanh lấy chống, tự mình chọn, rồi này...
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

vn007 đã viết: 18:20, 08/05/20
lobangtho91 đã viết: 12:01, 08/05/20
anh thua mi lộ à, khi xưa lập tóp nhanh lấy chống, tự mình chọn, rồi này...
Số em nó khổ vậy đấy, bây giờ nghĩ cách làm sao cho con cái ổn thôi chứ ngán thằng ck lắm rồi, đến tiền đi học của con nó cũng quỵt được... mạt kinh dị
Được cảm ơn bởi: 12010277
Đầu trang

hungton
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi hungton »

Bạn Lộ mến,
Tôi đã xem cho bạn nhiều lần : vì cung Phu có Cơ Lương Xương Khúc Triệt Linh Kỵ ,vào năm 2017 , bạn 27 tuổi và năm 2018 , 28 Tuổi ở DĐ TV/VN . Triệt còn hiệu lực quá mạnh làm cho bạ̣n sẽ chán chồng . Tôi đã cố tránh và khuyên là phải kết hôn từ sau 30 Tuổi mà bạn không chịu . Buộc tôi và DVT Pharma Dược sư phải xem cho bạn kết hôn tháng 2 năm Mậu Tuất và tôi đã khẳng đ̣inh là sau đó là mất hạ̣nh phúc cố gắng tránh li dị .
Trách nhiệm của người xem số : Tôi đã khuyên là kết hôn trước 30 Tuổi là mất hạnh phúc chắc chắn bạn sẽ mất hạnh phúc và xa nhau mà bạn không chiụ tin . Một mặt là để khẳng định tính thực nghiệm Tử vi : Dù là có trắc trở chưa bén duyên vài lần nhưng có kết hôn vào tháng 2 , Mậu Tuất, 28 Tuổi và cảnh báo là vì gia đình và con cái xin đừng li dị.
Đó la ̀thiên định , Có trời còn có ta riêng , Xưa nay nhân định thắng thiên cũng nhiều .
Bạn là người quyết định hạnh phúc của chính bạn và con cái bạn .
Cầu xin10 phương chư Phật hộ niệm bạn và GĐ . Kinh nghiệm cho biết là : GĐ nào có cha mẹ li dị thường thường con cái khó an tâm học hành và có cuộc sống hạnh phúc về sau này.
Tìm cách thê mướn một chỗ ở RIÊNG DÙ NGHÈO KHỔ tách biệt với GĐ chồng là có thể giải quyết đựợc vấn đề?.Bạn sẽ có 20năm huy hoàng trước mắt .
Nam mô 10 phơng chư Phật đồng hộ niệm Bạn và GĐ sớm qua được cơn khủng hoảng này.
Nay kính
Được cảm ơn bởi: 12010277, lobangtho91, thejackichan, Alabahama, quỳnh hươngbn1986, Lavender91
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

hungton đã viết: 19:20, 08/05/20 Bạn Lộ mến,
Tôi đã xem cho bạn nhiều lần : vì cung Phu có Cơ Lương Xương Khúc Triệt Linh Kỵ ,vào năm 2017 , bạn 27 tuổi và năm 2018 , 28 Tuổi ở DĐ TV/VN . Triệt còn hiệu lực quá mạnh làm cho bạ̣n sẽ chán chồng . Tôi đã cố tránh và khuyên là phải kết hôn từ sau 30 Tuổi mà bạn không chịu . Buộc tôi và DVT Pharma Dược sư phải xem cho bạn kết hôn tháng 2 năm Mậu Tuất và tôi đã khẳng đ̣inh là sau đó là mất hạ̣nh phúc cố gắng tránh li dị .
Trách nhiệm của người xem số : Tôi đã khuyên là kết hôn trước 30 Tuổi là mất hạnh phúc chắc chắn bạn sẽ mất hạnh phúc và xa nhau mà bạn không chiụ tin . Một mặt là để khẳng định tính thực nghiệm Tử vi : Dù là có trắc trở chưa bén duyên vài lần nhưng có kết hôn vào tháng 2 , Mậu Tuất, 28 Tuổi và cảnh báo là vì gia đình và con cái xin đừng li dị.
Đó la ̀thiên định , Có trời còn có ta riêng , Xưa nay nhân định thắng thiên cũng nhiều .
Bạn là người quyết định hạnh phúc của chính bạn và con cái bạn .
Cầu xin10 phương chư Phật hộ niệm bạn và GĐ . Kinh nghiệm cho biết là : GĐ nào có cha mẹ li dị thường thường con cái khó an tâm học hành và có cuộc sống hạnh phúc về sau này.
Tìm cách thê mướn một chỗ ở RIÊNG DÙ NGHÈO KHỔ tách biệt với GĐ chồng là có thể giải quyết đựợc vấn đề?.Bạn sẽ có 20năm huy hoàng trước mắt .
Nam mô 10 phơng chư Phật đồng hộ niệm Bạn và GĐ sớm qua được cơn khủng hoảng này.
Nay kính
Cháu chấp nhận việc mất hạnh phúc trong hôn nhân và xa nhau rồi, cháu chỉ quan tâm việc con cái và thích nhiều tiền thôi chứ giũ đc nhà ck cháu lại chả mừng quá :|
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”