Kính mong mọi người xem giúp lá số của em với ạ ^^

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Kính mong mọi người xem giúp lá số của em với ạ ^^

Gửi bài gửi bởi phuongdan0805 »

Lá số của em đây ạ! :x
Hình ảnh
Em muốn xin hỏi rằng liệu em có nên chọn nghề nghiệp có yêu cầu nhiều về kỹ năng giao tiếp, ngôn ngữ nước ngoài không ạ? Cung Quan Lộc của em trông có vẻ khá là xấu cho việc thăng tiến... Ngành nghề nào với em thì là ổn nhất ạ?
Còn về phần người chồng tương lai của em liệu có 1 tính cách như thế nào vậy ạ? Khi nhỏ em có đi xem bói 1 lần thì cô bảo em không cẩn thận thì sẽ có 2 đời chồng, em thì thà ở giá còn hơn phải có 2 đời chồng :((
Em xin cảm ơn mọi người rất nhiều ạ 8->
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Kính mong mọi người xem giúp lá số của em với ạ ^^

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Quan ổn chứ không xấu nhé chị, có âm dương chiếu. Hơn nữa vũ khúc miếu, thái tuế xung cung chiếu về lại giáp thiên mã khôi việt nữa nên theo nghề giao tiếp là rất ổn, cơ mà cẩn trọng di một chút thôi, hội hơi nhiều sát tinh đấy thưa chị. Thân cư phu thường số hơi khổ vì "tình" một chút, lấy chồng muộn là đẹp, hơn nữa ai nói phu chị 2 đời chồng nhỉ? Hơi vô lý ạ. Cái chị cần cẩn trọng là tử kia kìa. Hạn năm nay có lưu thiên mã ở cung tài nên em đoán là chị sẽ phải bôn ba vì tiền khá nhiều đấy. Vài lời để đây, có gì sai mong được chị chỉ giáo!
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805
Đầu trang

phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 23:33, 22/05/20 Quan ổn chứ không xấu nhé chị, có âm dương chiếu. Hơn nữa vũ khúc miếu, thái tuế xung cung chiếu về lại giáp thiên mã khôi việt nữa nên theo nghề giao tiếp là rất ổn, cơ mà cẩn trọng di một chút thôi, hội hơi nhiều sát tinh đấy thưa chị. Thân cư phu thường số hơi khổ vì "tình" một chút, lấy chồng muộn là đẹp, hơn nữa ai nói phu chị 2 đời chồng nhỉ? Hơi vô lý ạ. Cái chị cần cẩn trọng là tử kia kìa. Hạn năm nay có lưu thiên mã ở cung tài nên em đoán là chị sẽ phải bôn ba vì tiền khá nhiều đấy. Vài lời để đây, có gì sai mong được chị chỉ giáo!
Vâng em, cám ơn em đã nghía lá số cho chị nha ^^
Đúng là chị cũng thấy mình lận đận mặc dù có nhiều mối mà chưa thấy ai cho chị cảm thấy an toàn cả. Yêu 1 lần và bị thất bại đau khổ ê chề. Còn về phần 2 đời chồng thì như bài viết chị có đề cập, lẫn chị có người xem chỉ tay bảo thế ấy em :(( nhiều mối mà không cẩn thận là 2 đời chồng... Nhưng mà Tử ở đây có nghĩa là chồng chết á?? :O
Bôn ba vì tiền là đúng rồi ấy em ^^ gia đình chị không khá giả, có nợ, nên chị sau này muốn phụ giúp gia đình.
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

phuongdan0805 đã viết: 00:06, 23/05/20
NguyenDuongBaoMinh đã viết: 23:33, 22/05/20 Quan ổn chứ không xấu nhé chị, có âm dương chiếu. Hơn nữa vũ khúc miếu, thái tuế xung cung chiếu về lại giáp thiên mã khôi việt nữa nên theo nghề giao tiếp là rất ổn, cơ mà cẩn trọng di một chút thôi, hội hơi nhiều sát tinh đấy thưa chị. Thân cư phu thường số hơi khổ vì "tình" một chút, lấy chồng muộn là đẹp, hơn nữa ai nói phu chị 2 đời chồng nhỉ? Hơi vô lý ạ. Cái chị cần cẩn trọng là tử kia kìa. Hạn năm nay có lưu thiên mã ở cung tài nên em đoán là chị sẽ phải bôn ba vì tiền khá nhiều đấy. Vài lời để đây, có gì sai mong được chị chỉ giáo!
Vâng em, cám ơn em đã nghía lá số cho chị nha ^^
Đúng là chị cũng thấy mình lận đận mặc dù có nhiều mối mà chưa thấy ai cho chị cảm thấy an toàn cả. Yêu 1 lần và bị thất bại đau khổ ê chề. Còn về phần 2 đời chồng thì như bài viết chị có đề cập, lẫn chị có người xem chỉ tay bảo thế ấy em :(( nhiều mối mà không cẩn thận là 2 đời chồng... Nhưng mà Tử ở đây có nghĩa là chồng chết á?? :O
Bôn ba vì tiền là đúng rồi ấy em ^^ gia đình chị không khá giả, có nợ, nên chị sau này muốn phụ giúp gia đình.
Tử là tử tức, không phải chồng chết đâu á chị!
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805
Đầu trang

phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Hy vọng mọi người hữu duyên xem giúp em về phần hôn nhân nữa giúp em nữa ạ...
Em cảm ơn mọi người rất nhiều ạ! ^^
Đầu trang

hathithu91
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hathithu91 »

xin mn xem giúp e với ạ .lá số này có phải 2 đời chồng k ạ.
Tập tin đính kèm
Ha_Thi_Thu_2020_134b6413.jpg (148.02 KiB) Đã xem 1016 lần
Đầu trang

phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Up up up up up up up π_π
Mệnh bị Triệt, Phúc Đức bị Tuần thì có phải éo le lắm không ạ?
Đầu trang

phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Up up up up up :"( :"(
Đầu trang

phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Up up up up up up up.....
Đầu trang

phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Hic hic :'(
Hy vọng vẫn sẽ có người thấy và hữu duyên giúp em/cháu ạ...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”