LUẬN GIẢI HẠN CHUYỂN VIỆC NĂM 2020

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Ngahainga
Mới gia nhập
Mới gia nhập

LUẬN GIẢI HẠN CHUYỂN VIỆC NĂM 2020

Gửi bài gửi bởi Ngahainga »

Kính nhờ các Cao nhận xem giúp em năm nay em có thể chuyển việc được không ạ? Hiện tại em đang làm ngân hàng và đang muốn nghỉ để chuyển sang công việc khác ạ
Đây là lá số của em ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: LUẬN GIẢI HẠN CHUYỂN VIỆC NĂM 2020

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Năm nay gặp lưu thái tuế dễ chuyển việc. Trong trường hợp nếu công việc quá tệ và áp lực với anh, hạn năm nay có nhièu cát tinh và quyền tinh, nên em nghĩ anh có thể chuyển sang công việc mới sẽ tốt hơn đấy ạ, vì tình thế hiện giờ đang dịch, nên em cũng không khuyến khích anh chuyển việc nhiều, năm nay phải lưu ý sức khỏe của cả cha mẹ, của cả anh nữa. Dễ năm nay anh có hạn hỉ hoặc có một mối tình mới. Vài lời để đây, có gì sai mong được anh chỉ giáo!
Đầu trang

Ngahainga
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 09:18, 24/05/20 Năm nay gặp lưu thái tuế dễ chuyển việc. Trong trường hợp nếu công việc quá tệ và áp lực với anh, hạn năm nay có nhièu cát tinh và quyền tinh, nên em nghĩ anh có thể chuyển sang công việc mới sẽ tốt hơn đấy ạ, vì tình thế hiện giờ đang dịch, nên em cũng không khuyến khích anh chuyển việc nhiều, năm nay phải lưu ý sức khỏe của cả cha mẹ, của cả anh nữa. Dễ năm nay anh có hạn hỉ hoặc có một mối tình mới. Vài lời để đây, có gì sai mong được anh chỉ giáo!
Em cảm ơn Anh. Em là nữ ạ. Chắc do em để tên nên anh đọc nhầm. Đúng là công việc khiến em mệt mỏi, sếp cũng tệ. Em đã lập gia đình năm 2017 và có con trai sinh năm 2017 anh ạ. Em cũng đang thi vào nhiều chỗ khác nên hy vọng có thể chuyển được việc. Em cảm ơn Anh ạ
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Ngahainga đã viết: 22:57, 23/05/20 Kính nhờ các Cao nhận xem giúp em năm nay em có thể chuyển việc được không ạ? Hiện tại em đang làm ngân hàng và đang muốn nghỉ để chuyển sang công việc khác ạ
Đây là lá số của em ạ
Hình ảnh
Tháng 6 tháng 7 tháng 8 âm dễ có, cẩn thận 3 tháng cuối năm thưa anh
Đầu trang

Scorpio166
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Scorpio166 »

Hình ảnh lá số của em hiện tại có nên chuyển việc k vậy ah??? Vì quả thật cv của e cũng rất áp lực, k có thời gian cho bản thân và gia đình :((
Đầu trang

Ngahainga
Mới gia nhập
Mới gia nhập

NguyenDuongBaoMinh đã viết: 12:52, 24/05/20
Ngahainga đã viết: 22:57, 23/05/20 Kính nhờ các Cao nhận xem giúp em năm nay em có thể chuyển việc được không ạ? Hiện tại em đang làm ngân hàng và đang muốn nghỉ để chuyển sang công việc khác ạ
Đây là lá số của em ạ
Hình ảnh
Tháng 6 tháng 7 tháng 8 âm dễ có, cẩn thận 3 tháng cuối năm thưa anh
Em cảm ơn Anh ạ. 3 tháng cuối năm cẩn thận sức khoẻ hay tiền bạc vậy anh?
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Cẩn thận nhất phải là tháng 9 tháng 8 âm đó thưa anh. Theo em 3 tháng cuối năm dễ bị ảnh hưởng về mặt tình yêu, công việc, tiền bạc, tháng 9 âm là phải cẩn trọng nhất. Tháng 12 âm dễ có tin tốt về tình duyên, hoặc tháng 6 tháng 7 âm ạ. Vài lời để đây, có gì sai mong được anh chỉ giáo!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”