Có bác nào xem giúp em với - năm nay là một năm đại vận của em em mất , em mất mọi thứ từ tình yêu cho đến tiền bạc, huh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
manchesternguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Có bác nào xem giúp em với - năm nay là một năm đại vận của em em mất , em mất mọi thứ từ tình yêu cho đến tiền bạc, huh

Gửi bài gửi bởi manchesternguyen »

Có bác nào xem giúp em với - năm nay là một năm đại vận của em em mất , em mất mọi thứ từ tình yêu cho đến tiền bạc, huhu ! :( :( :( > Các bác xem cuối năm xem có khấm khá hơn chút nào không . Cảm ơn các bác a . E thuộc mẫu thân Thê Thiếp nên rất nặng về vấn đề tình cảm ! :( :( :(
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Có bác nào xem giúp em với - năm nay là một năm đại vận của em em mất , em mất mọi thứ từ tình yêu cho đến tiền bạc,

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

manchesternguyen đã viết: 16:14, 31/05/20 Có bác nào xem giúp em với - năm nay là một năm đại vận của em em mất , em mất mọi thứ từ tình yêu cho đến tiền bạc, huhu ! :( :( :( > Các bác xem cuối năm xem có khấm khá hơn chút nào không . Cảm ơn các bác a . E thuộc mẫu thân Thê Thiếp nên rất nặng về vấn đề tình cảm ! :( :( :(
Em chưa thấy có cái lá số đâu cả, nếu được chị up lại thử xem sao đi ạ?
Đầu trang

manchesternguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có bác nào xem giúp em với - năm nay là một năm đại vận của em em mất , em mất mọi thứ từ tình yêu cho đến tiền bạc,

Gửi bài gửi bởi manchesternguyen »

Em gửi lại a. Bác xem được chưa a
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

manchesternguyen đã viết: 17:06, 31/05/20 Em gửi lại a. Bác xem được chưa a
Em chưa có thấy thưa chị. Chị up lên lại lần nữa thử xem sao ạ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”