Hạn lưu thiên mã ở cung quan năm 2024, liệu có được thi vào nghành đại học mà mình muốn thi và được theo đuổi đam mê?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Hạn lưu thiên mã ở cung quan năm 2024, liệu có được thi vào nghành đại học mà mình muốn thi và được theo đuổi đam mê

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Mong có thầy vào luận nữa...
Đầu trang

Andre
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Hạn lưu thiên mã ở cung quan năm 2024, liệu có được thi vào nghành đại học mà mình muốn thi và được theo đuổi đam mê

Gửi bài gửi bởi Andre »

Bác này làm thấy cúng, thầy bói cũng đẹp. Còn SKĐA thì oải vì cung nô hơi ngán. Mệnh Cự hãm, họa từ miệng mà ra nên thôi. Nhìn lá số cũng giải thích được tại sao đến trung vận lại ngắc ngoải rồi.
:)
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Andre đã viết: 15:36, 09/06/20 Bác này làm thấy cúng, thầy bói cũng đẹp. Còn SKĐA thì oải vì cung nô hơi ngán. Mệnh Cự hãm, họa từ miệng mà ra nên thôi. Nhìn lá số cũng giải thích được tại sao đến trung vận lại ngắc ngoải rồi.
:)
Anh nói thật chứ? Anh nói xong coi mà thấy buồn, mất hết hi vọng vào tương lai rồi :( :( :( . Với lại, em KHÔNG MUỐN LÀM "THẦY"!
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

=)) . Cảm ơn chị ạ, cơ mà em không muốn làm diễn viên đâu chị ạ, em muốn theo nghệ thuật viết kịch cơ ạ.

Em muon theo nganh viet kich thi nen vao Khoa hoc xa hoi va Nhan van, vi du nganh Dong phuong hoc de hoc ve lich su, loi song cua con nguoi cac nuoc minh.....chu SKDA thi co nganh viet kich ban sao e?
Được cảm ơn bởi: NguyenDuongBaoMinh
Đầu trang

NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

thanhmai8558 đã viết: 17:49, 09/06/20 =)) . Cảm ơn chị ạ, cơ mà em không muốn làm diễn viên đâu chị ạ, em muốn theo nghệ thuật viết kịch cơ ạ.

Em muon theo nganh viet kich thi nen vao Khoa hoc xa hoi va Nhan van, vi du nganh Dong phuong hoc de hoc ve lich su, loi song cua con nguoi cac nuoc minh.....chu SKDA thi co nganh viet kich ban sao e?
Mong chị xem giúp em về công danh sự nghiệp, nghe mấy "bác" ở trên nói mà em thấy não hết cả lòng, liệu em chỉ có số làm thầy thôi ư? Liệu em có theo được Biên Kịch? Liệu em có thành công? Mong chị giúp ạ.

Cảm ơn, thành thật cảm ơn chị.
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Em xem them cai nay xem...

MỆNH đã có sẵn văn tinh (ví như Hoá Khoa, Van Xương - Van Khúc), vận gặp Thiên Khôi, Thiên Việt thường làm những việc có liên quan đến chuyện văn chưong sách bút, năng lực viết rất mạnh, nổi danh về học vấn

Văn Xương - Văn khúc
Cách An (an theo giờ sinh)
Khúc-Xương thuận nghịch giờ sinh
Xương - Tuất an ngược, Khúc - Thìn an xuôi.
- Lấy cung Tuất gọi là giờ Tý tính ngược chiều kim đồng hồ đến giờ sinh an Văn Xương.
- Lấy cung Thìn gọi là giờ Tý tính thuận chiều kim đồng hồ đến giờ Tị an Văn Khúc
Tính Chất
Văn Xương -Văn Khúc chủ sự thông minh, sáng sủa, sự phong phú về văn chương, mỹ thuật, sự khéo léo
Xương - Khúc @ MỆNH thường có nốt ruồi kín, có văn tài, năng khiếu về âm nhạc, mỹ thuật văn chương. Nếu gặp thêm Khôi-Việt, Tam hóa thì nhất
định sẽ sớm đỗ đạt thành văn nhân có danh tiếng. Xương - Khúc đi cùng Hoá Kỵ, Thái Tuế là người có khả năng phản biện hoặc đả kích giỏi.
Xương - Khúc@ MỆNH là người thông minh, đa học, đa tài, có hình dáng đẹp, gặp cả Tấu thư, Long trì, Phượng các là người thanh cao dịu dàng, ăn nói dễ nghe. Gặp Đào hoa, Thiên Riêu lại là kẻ tham dâm.
Xương - Khúc giáp MỆNH cũng là người đa học, tuổi nhỏ thông minh, quý cách.
Xương - Khúc đóng @ TẬT người thông minh, lãng mạn
* Chú ý: Cùng là chủ văn chương sách bút, thông minh tài trí nhưng Thiên Khôi -Thiên Việt giống như là sự việc đã hoặc sẽ có thành công, con người tài năng được xã hội chính thức công nhận (lấy được bằng cấp chứng nhận rõ ràng) còn Văn Xương -Văn Khúc giống như là sự việc vẫn còn tiềm ẩn, có thể rất thông minh, tài giỏi thậm chí còn hơn nhưng không có bằng cấp cao như Khôi - Việt.
Đầu trang

nhondoan
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi nhondoan »

K cần biết xem số làm gì
E còn nhỏ, cứ lo học đã, khỏi coi số hay mắc công lên đây chém gió, coi số làm vẹo gì cho hại não
Thực tế thì, đại học bây giờ phổ cmn cập r, nên việc vài năm nữa-khi e thi đh thì ng ta tuyển thẳng cũng nên =]] nên yên tâm nhé, lúc đó có $$$, rất nhiều tiền là học ok cả
Cơ mà ít xem số lại với e ơi, xem mãi khéo họ tuyển thằng cũng k đậu đc chứ đừng ns thi làm gì cho mệt =]]]
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”