Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
blackmask287
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Luận giải những lá số có căn, dị biệt, không xem được,...

Gửi bài gửi bởi blackmask287 »

Các cụ nhà em bảo chính xác b ạ. Mà em thấy cũng khá đúng vs tính cách và csonng ạ
Phúc Vân Tử đã viết: 22:30, 16/05/20
blackmask287 đã viết: 23:29, 01/05/20
Mong bác hữu duyên xem giúp ạ. Trước em có nhờ 1 bác trên diễn đàn xem hộ, bác cũng bảo có căn quả. Kiểu như kiếp trước là ng đi tu hay gì đấy nên kiếp này có giác quan thứ 6 cực tốt ạ. Em cảm giác cũng đúng. Có những giai đoạn em cảm nhận đc rõ việc sắp đến là việc tốt hay xấu. Nhưng như thời gian này lại không ạ
Cảm ơn bác ak
Lá số này có đúng giờ sinh không bạn? Tầm giờ Tý thường phải hỏi lại cho chính xác.
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ne0
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ne0 »

Tuanss112 đã viết: 23:19, 30/05/20 Dạo gần đây em hay nghĩ đên nơi cửa phật.Muốn bỏ chốn hào hoa để xuống tóc đi tu thôi thúc nhiều lắm.Mọi người xem.giúp em.có duyên đến nơi thanh tịnh đấy không ạ.
Lá số của em.đây ạ
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Tuanss112, vn007, ĐàLinh2809
Đầu trang

Tung Nguyen
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Tung Nguyen »

Hình ảnh
Từ bé e đã thích đến những nơi đền chùa rồi các bác ạ. Hồi bé mỗi lần được bà ngoại bảo hôm sau cho đi chùa là e háo hức không ngủ được cả đêm, cũng hay đến các đền. E thích nghe kinh kệ lắm, hôm đi cúng sao ở chùa có 1 mình e là trẻ nhất còn lại toàn các cụ, ngồi cả tiếng đọc Kinh Dược Sư mà không biết chán, mỗi lần tới đền, chùa là cứ như trở về nhà. E còn nhớ đợt tết vừa rồi e đến đền Voi Phục, trước đó hồi bé e chưa từng đến đền chỉ vào Thủ lệ rồi hay đi qua đây thôi mặc dù đã từng đi nhiều đền Tam Tứ PHủ khác mà e có cảm giác như đứa con xa nhớ nhà khi lần đầu trở về nhà vậy, suýt khóc lúc đứng ở gian ngoài gần hậu cung. Mặc dù vậy khi e đến các nơi thờ tự khác như đình làng, miếu...vvv thì lại chẳng có cảm xúc gì ạ
Mà công việc của e khó khăn quá, học hành thì ko vào được trường mình thích, tìm được thầy dậy tưởng là hay mà hóa dở, thi trượt đại học phải vào trường mình ngành mình ko thích. Công việc bôn ba ko ổn định, vất vả xa nhà. Bao nhiêu cố gắng cũng ko đủ, cảm giác mọi thứ trêu ngươi e, cố gắng bao nhiêu rồi đổ sông đổ bể hết, bị bạn bè coi thường, lắm lúc chỉ muốn vứt bỏ hết để đi tu thôi
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Ne0
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Ne0 »

Chiếc "lá" cuối cùng - O.Henry
alice2612 đã viết: 04:25, 14/06/20 Chào mọi người!
Năm nay em 25t, đang suy tính việc ra đường bắt về một anh chồng có: Xương Khúc, hoá Khoa/Lộc, Tướng Ấn. Thế nào lại dính con Thiên Không + 2 chính tinh hãm, cung Tử còn có Hữu Bật thiệt là xui hết chỗ nói :-S . Nghe người ta bảo cung Phúc có Lộc Tồn thì khả năng ly dị không cao. Ờ thì em cũng có, mà còn bonus thêm quả Triệt cho vui nhà vui cửa, mất cả Lộc Tồn ~X( . Ủa thế là thế nào? Làm đâu nên nỗi: ba mẹ thì khắc khẩu, anh chị em thì xa cách, bạn bè thì hông nhờ vả được rồi tương lai vướng cả 2 đời chồng nghiệt ngã, con cái thì không đủ đầy :(( . Mệnh tốt mà duyên nợ nhân sinh chả ra gì. Mọi người đi ngang qua cho em hỏi cung Phúc vs Phu, có phải chăng kiếp trước em đã làm chuyện xấu đến nỗi kiếp này chả được an nhàn khi Phúc có Triệt?
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”