3 năm nay không làm được gì, sống 10 năm ở nước ngoài vẫn bấp bênh.. Xin mọi người giúp đỡ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

3 năm nay không làm được gì, sống 10 năm ở nước ngoài vẫn bấp bênh.. Xin mọi người giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi vynguyen13 »

Chào mọi người,

Như mình đã nói mình đi nước ngoài từ bé, 10 năm nay khi nào cũng phải nỗ lực mới theo kịp người ta. 3 năm nay hạn tam tai lại trúng vào 3 năm quan trọng nhất để lập nghiệp, tìm việc và định cư. Mong hữu duyên với các thầy để mình tìm một hướng đi mới chứ như này khổ quá. Mọi người xem hộ vận mệnh và sự nghiệp mình như nào ạ, có số định cư nước ngoài tiếp ko?

Cảm ơn mọi người

Hình ảnh
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: 3 năm nay không làm được gì, sống 10 năm ở nước ngoài vẫn bấp bênh.. Xin mọi người giúp đỡ

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

Bạn chắc giờ sinh ko. Mình nghĩ trước 31 tuổi là giai đoạn khá thuận lợi với bạn chứ ?
Được cảm ơn bởi: vynguyen13
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: 3 năm nay không làm được gì, sống 10 năm ở nước ngoài vẫn bấp bênh.. Xin mọi người giúp đỡ

Cô rô na đã viết: 15:28, 15/06/20 Bạn chắc giờ sinh ko. Mình nghĩ trước 31 tuổi là giai đoạn khá thuận lợi với bạn chứ ?
Mình có bạn ơi, có thể phút thì sai lệch một tí nhưng giờ Hợi là chính xác. Trước đó thì cũng ko đến nỗi nhưng 3 năm nay đen toàn tập, mình phải tìm việc để định cư nhưng hết hạn này đến hạn khác. Sau 31 tuổi thì như nào ạ?
Đầu trang

Cô rô na
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Cô rô na »

vynguyen13 đã viết: 15:39, 15/06/20
Cô rô na đã viết: 15:28, 15/06/20 Bạn chắc giờ sinh ko. Mình nghĩ trước 31 tuổi là giai đoạn khá thuận lợi với bạn chứ ?
Mình có bạn ơi, có thể phút thì sai lệch một tí nhưng giờ Hợi là chính xác. Trước đó thì cũng ko đến nỗi nhưng 3 năm nay đen toàn tập, mình phải tìm việc để định cư nhưng hết hạn này đến hạn khác. Sau 31 tuổi thì như nào ạ?
Chắc đây là topic cuối mình chém gió. Mình coi theo Tứ trụ nha bạn, bạn tự lập ls tứ trụ xem.

Giáp sinh tháng Hợi, Thân cường, chi Hợi Tý thành Thủy cục, rất sợ thủy lạnh mộc đóng băng. Hỷ trụ có Bính có Kỷ, là Thực thần sinh Tài, bạn chắc ko khi nào phải thiếu thốn ?

Dụng thần là Hỏa Thổ, kỵ Thủy. Trước 31t hành vận Hỏa Thổ là thuận lợi nhất. Từ 32t - 51t Mộc vận bình thường. Bạn chỉ suy từ 52t trở đi Thủy vận thôi.
Được cảm ơn bởi: vynguyen13
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cô rô na đã viết: 15:53, 15/06/20
vynguyen13 đã viết: 15:39, 15/06/20
Chắc đây là topic cuối mình chém gió. Mình coi theo Tứ trụ nha bạn, bạn tự lập ls tứ trụ xem.

Giáp sinh tháng Hợi, Thân cường, chi Hợi Tý thành Thủy cục, rất sợ thủy lạnh mộc đóng băng. Hỷ trụ có Bính có Kỷ, là Thực thần sinh Tài, bạn chắc ko khi nào phải thiếu thốn ?

Dụng thần là Hỏa Thổ, kỵ Thủy. Trước 31t hành vận Hỏa Thổ là thuận lợi nhất. Từ 32t - 51t Mộc vận bình thường. Bạn chỉ suy từ 52t trở đi Thủy vận thôi.
Bạn ơi cảm ơn bạn nhiều ạ, bộ môn tứ trụ này mình lần đầu nghe tới nên ko hề có kiến thức gì. Nếu bạn ko phiền thì giúp mình giải thích tí phần này được ko ạ? google ko tính phí nhưng nếu search thì ko biết bao giờ mới hiểu được:
‘Giáp sinh tháng Hợi, Thân cường, chi Hợi Tý thành Thủy cục, rất sợ thủy lạnh mộc đóng băng. Hỷ trụ có Bính có Kỷ, là Thực thần sinh Tài, bạn chắc ko khi nào phải thiếu thốn ?’
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Hình ảnh
Mình có lá số tứ trụ đây ạ, ai hữu duyên xin cho mình một quẻ
Đầu trang

haunhu96
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi haunhu96 »

Bạn có người yêu hay là kết hôn chưa ạ?
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

haunhu96 đã viết: 12:15, 16/06/20 Bạn có người yêu hay là kết hôn chưa ạ?
Mình chưa bạn ơi vẫn độc thân :D
Đầu trang

vynguyen13
Mới gia nhập
Mới gia nhập

bumpppppppppppppppppppp
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

vynguyen13 đã viết: 13:29, 15/06/20 Chào mọi người,

Như mình đã nói mình đi nước ngoài từ bé, 10 năm nay khi nào cũng phải nỗ lực mới theo kịp người ta. 3 năm nay hạn tam tai lại trúng vào 3 năm quan trọng nhất để lập nghiệp, tìm việc và định cư. Mong hữu duyên với các thầy để mình tìm một hướng đi mới chứ như này khổ quá. Mọi người xem hộ vận mệnh và sự nghiệp mình như nào ạ, có số định cư nước ngoài tiếp ko?

Cảm ơn mọi người

Hình ảnh
Nếu đúng lá này thì gia thế bạn rất tốt mà nhỉ? Bố mẹ trí thức, khá giả, bản thân bạn học hành cũng tốt. Chỉ là từ những năm cuối ĐH có vẻ học hành sự nghiệp ko tốt dc như trước. Năm sau mọi thứ sẽ tốt hơn. Cuối năm nay hoặc sang năm sau bạn có thể có ny và có khi là kết hôn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”