Lá số Quang Hải , nghiệm lý cũng học hỏi dc nhều .

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
công chúa mùa thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Lá số Quang Hải , nghiệm lý cũng học hỏi dc nhều .

Gửi bài gửi bởi công chúa mùa thu »

Cho đến thời điểm hiện giờ, người mà Quang Hải công khai , chiều chuộng nhất là bé Huỳnh Anh , mình nghĩ có lẽ là do bộ Phượng Các, Giải thần ở cung thê , ý nghĩa chỉ vợ là người giỏi ngoại ngữ , hay là người nước ngoài, hay đã sống ở nước ngoài 1 thời gian.
Hình ảnh
Sửa lần cuối bởi công chúa mùa thu vào lúc 11:57, 24/06/20 với 1 lần sửa.
Được cảm ơn bởi: Cô rô na, thanh163, hysshu, Thao0808
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Lá số Quang Hải , nghiệm lý cũng học hỏi dc nhều .

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Bạn,cho mình hỏi,nếu mệnh của người có phượng các giải thần,thì người này giỏi ngoại ngữ hay làm công ty nước ngoài hà,vì mình xem ngày xưa vua lê lợi có phượng các, giải thần tại mệnh nhưng đâu liên quan đến nước ngoài hay ngoại ngữ
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, Thao0808
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Đúng thật, ls mình cũng có bộ phượng các, giải thần trước giờ không bộ kia để làm gì hèn chi các con gái thích mình đều giỏi ngoại ngữ hoặc đi học ở nước ngoài , thì ra là vậy, tiếc là chưa có vợ
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, Cô rô na
Đầu trang

công chúa mùa thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hungnguyen30 đã viết: 11:57, 24/06/20 Bạn,cho mình hỏi,nếu mệnh của người có phượng các giải thần,thì người này giỏi ngoại ngữ hay làm công ty nước ngoài hà,vì mình xem ngày xưa vua lê lợi có phượng các, giải thần tại mệnh nhưng đâu liên quan đến nước ngoài hay ngoại ngữ
Bộ sao Phượng Các, Giải thần thường chỉ yếu tố nước ngoài, như là giỏi ngoại ngữ , sống ở nước ngoài, hay làm việc ở các công ty nước ngoài. Cái này là mình đọc trên diễn đàn, nghe các thầy luận , nghiệm lý thấy đúng nhiều nên học hỏi chứ cũng ko thật sự rành lắm . Có lẽ còn có vài trường hợp khác, nó mang ý nghĩa khác nữa , như là tài giỏi, quyền quý chẳng hạn.
Được cảm ơn bởi: Thao0808
Đầu trang

ASPIRE
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ASPIRE »

công chúa mùa thu đã viết: 12:15, 24/06/20
Hungnguyen30 đã viết: 11:57, 24/06/20 Bạn,cho mình hỏi,nếu mệnh của người có phượng các giải thần,thì người này giỏi ngoại ngữ hay làm công ty nước ngoài hà,vì mình xem ngày xưa vua lê lợi có phượng các, giải thần tại mệnh nhưng đâu liên quan đến nước ngoài hay ngoại ngữ
Bộ sao Phượng Các, Giải thần thường chỉ yếu tố nước ngoài, như là giỏi ngoại ngữ , sống ở nước ngoài, hay làm việc ở các công ty nước ngoài. Cái này là mình đọc trên diễn đàn, nghe các thầy luận , nghiệm lý thấy đúng nhiều nên học hỏi chứ cũng ko thật sự rành lắm . Có lẽ còn có vài trường hợp khác, nó mang ý nghĩa khác nữa , như là tài giỏi, quyền quý chẳng hạn.
Ls mình có Phương các, giải thân nhưng ngoại ngữ học ko vào. Có điều thi cử hay đỗ đậu dù không học hành gì nhiều ( đc người khác cho chép bài)
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
TonNgoKhong9999
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi TonNgoKhong9999 »

công chúa mùa thu đã viết: 11:52, 24/06/20 Cho đến thời điểm hiện giờ, người mà Quang Hải công khai , chiều chuộng nhất là bé Huỳnh Anh , mình nghĩ có lẽ là do bộ Phượng Các, Giải thần ở cung thê , ý nghĩa chỉ vợ là người giỏi ngoại ngữ , hay là người nước ngoài, hay đã sống ở nước ngoài 1 thời gian.
Hình ảnh
Có chắc số không chị ?

Em thấy có Mã hình là cách ngựa què thì sao đá banh hay được
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

công chúa mùa thu đã viết: 11:52, 24/06/20 Cho đến thời điểm hiện giờ, người mà Quang Hải công khai , chiều chuộng nhất là bé Huỳnh Anh , mình nghĩ có lẽ là do bộ Phượng Các, Giải thần ở cung thê , ý nghĩa chỉ vợ là người giỏi ngoại ngữ , hay là người nước ngoài, hay đã sống ở nước ngoài 1 thời gian.
Hình ảnh
Theo Em,nếu mà có phượng các giải thần ở mệnh là lỗ tai nhỏ,miệng nhỏ,còn nếu ở tật là bị viêm xoang
Đầu trang

công chúa mùa thu
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TonNgoKhong9999 đã viết: 12:49, 24/06/20
Hình ảnh
Có chắc số không chị ?

Em thấy có Mã hình là cách ngựa què thì sao đá banh hay được
Đúng lá số nha em , giờ sinh của Quang Hải chị đọc đc trên diễn đàn trích dẫn từ bài báo, cũng lâu rồi nên ko nhớ diễn đàn chỗ nào nữa. Nhưng giờ sinh ghi trong bài báo phỏng vấn nên chắc chắn là đúng.
Mã ở Hợi tốt cho người mệnh Thủy, mà cung mệnh lại nằm ở Thủy nữa, thì Thủy này rất mạnh , chế ngự đc cái họa của Mã , là cách người tài ba . Hơn nữa, Khốc ở Tỵ chiếu về thành ra đc cách Mã Khốc Khách nữa. Mệnh Khôi thân Việt chỉ cách người đứng đầu.
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
phuongdan0805
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi phuongdan0805 »

Hình ảnh
Lá số của em ạ, tiếng Anh em tự mình học, accent được người bản địa gọi là giống với accent của họ, mà em có tật nó nhanh thành nói lướt =)) . Em có thể pick up ngôn ngữ khá chuẩn ạ nếu em đã từng nghe qua rồi ạ :)) Em đúng là thấy người nước ngoài rất thu hút. Nhưng học hành thì em không nghĩ mình giỏi đâu ạ haha
Em nghĩ trong lá số của Quang Hải là chỉ vợ xinh, đảm và có tài ăn nói tốt
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

sai lá số rồi
theo báo chí ( bằng chứng vẫn xác đáng hơn topic của bạn )
https://bongdaplus.vn/magazine11/ong-u- ... enWiB3DzI4
thì Quang Hải sinh 22h nghĩa là lá cự môn ở tị
Hình ảnh

xét một tí , năm nay lưu vận ở mệnh cự môn hóa kỵ , đại vận kỵ ở di xung kỵ ở mệnh nên thị phi sẵn mấy năm nay , năm nay canh thiên đồng hóa kị ở quan xung thê nên thị phi tình cảm , chắc không cần kể đào tướng tồn nữa , nếu xét nhận hạn 3/5 âm lịch thì hôm đó đúng là thị phi về tình , cũng ứng số , còn xét chung khôi việt xương khúc khoa quyền lộc kị nổi tiếng gặp ám tinh thị phi thì chắc khỏi bàn nữa mà cũng chưa kể nốt đang vận tham hỏa thanh long không kiếp

dĩ nhiên là vẫn nên xem bóng đá hơn , ai cũng có nhiều góc khuất , không tò mò vẫn tốt , cá nhân tôi thì nhớ nhất cái năm xưa ơi là xưa mà quang hải trẻ nhất trong đội , hình như sáu bảy năm trước , hồi Quang Hải mới được chú ý tới , quả sút phạt trúng ngay xà ngang , chú tôi thốt lên rằng , thằng này sau sẽ nổi tiếng
Được cảm ơn bởi: phuongdan0805, NguyenDuongBaoMinh, Phanh phành phạch
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”