Những dấu hiệu giàu có!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Những dấu hiệu giàu có!

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Khúc Vũ đã viết: 19:04, 27/06/20
Anh thử nghiệm lý xem lá số em như thế nào ạ
Em cảm ơn
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: ĐàLinh2809
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

Tô An đã viết: 20:50, 27/06/20
Khúc Vũ đã viết: 19:04, 27/06/20
Em cảm ơn
Hình ảnh
Là người to gan, có cái dũng của Trương Phi, mặc dù không thể thành đại tướng nhưng cũng làm nên chuyện. Trong bát tự có Tý Thủy sinh Mão Mộc nên một đời vinh hóa, hạnh phúc. Tổ nghiệp thâm hậu, tài sản phong phú nên sự nghiệp được người nhà giúp đỡ, bên ngoài có quý nhân trợ lực, rất nhanh thành công.

Bạn có tấm lòng đại lượng, có mưu lược, nếu không thành tướng quân, lãnh đạo thì cũng trở thành người cực kì giàu có.

Lưu ý: Do rất biết tiêu tiền, cần cẩn thận tửu sắc gây bất hòa giữa vợ chồng.
Được cảm ơn bởi: thanh163, Tô An
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

có người xét mình đúng giờ,sức khỏe mình kém lắm bạn ạ, hay bị cảm, lỗ mũi hơi rộng do tiểu đại hao kiểu như hao tiền tài, như xương mũi to nên đỡ xấu, năm 15 tuổi bị ngã ngãy tay trái bị bó bột, bó bột xong tay có tật, năm đây tháng trước mình bị tai nạn xe máy, khá nặng bị gãy tay trái tiếp nhưng giờ mổ ra vẫn chưa cử động hết, sợ bị tàn tật nữa ?, số mình không đẹp đâu bạn!
- xương sống thì không sao
-trong gia đình mình thì cha mẹ tự lo chứ không chu cấp gì cả
- răng cũng xấu, bị sâu ăn nhiều nên làm lại răng ( thiên hư) hic
Đầu trang

Khúc Vũ
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Khúc Vũ »

thanh163 đã viết: 21:17, 27/06/20 có người xét mình đúng giờ,sức khỏe mình kém lắm bạn ạ, hay bị cảm, lỗ mũi hơi rộng do tiểu đại hao kiểu như hao tiền tài, như xương mũi to nên đỡ xấu, năm 15 tuổi bị ngã ngãy tay trái bị bó bột, bó bột xong tay có tật, năm đây tháng trước mình bị tai nạn xe máy, khá nặng bị gãy tay trái tiếp nhưng giờ mổ ra vẫn chưa cử động hết, sợ bị tàn tật nữa ?, số mình không đẹp đâu bạn!
Mặc dù hình tướng đôi lúc không ứng. Nhưng, câu cổ ngữ “gặp đại nạn không chết, tất có hậu phúc” ẩn chứa nội hàm nhân quả báo ứng ở bên trong, đây chính là bí mật của nó. Nắm giữ được quy luật này, có thể đoán được cuộc đời sau này của bạn như thế nào?
Được cảm ơn bởi: thanh163
Đầu trang

Tô An
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Tô An »

Khúc Vũ đã viết: 20:55, 27/06/20 Là người to gan, có cái dũng của Trương Phi, mặc dù không thể thành đại tướng nhưng cũng làm nên chuyện. Trong bát tự có Tý Thủy sinh Mão Mộc nên một đời vinh hóa, hạnh phúc. Tổ nghiệp thâm hậu, tài sản phong phú nên sự nghiệp được người nhà giúp đỡ, bên ngoài có quý nhân trợ lực, rất nhanh thành công.

Bạn có tấm lòng đại lượng, có mưu lược, nếu không thành tướng quân, lãnh đạo thì cũng trở thành người cực kì giàu có.

Lưu ý: Do rất biết tiêu tiền, cần cẩn thận tửu sắc gây bất hòa giữa vợ chồng.
Em cảm ơn anh ạ :x
Mặc dù là đúng lá số, và được nhiều người xét số và xem hạn đúng, nhưng em thấy bản thân chưa được "ngầu" như anh nói ạ :-S Em học hành tương đối và cũng được nhiều người nhận xét là có đầu óc, nhưng em thấy mình chưa có được cái dũng, sự mưu lược hay tấm lòng đại lượng. Em thấy mình giống khôn vặt nhiều hơn, và đôi khi cũng ngáo ngáo kiểu bất cần B-)
Mà công nhận là em biết cách tiêu tiền, nhiều khi tiết kiệm từng đồng xong tiêu hết trong 1 nốt nhạc =)) Cơ mà xài vì sở thích hay đam mê nhiều hơn, chứ em không hề dính tới tửu sắc đâu ạ ;;)
Được cảm ơn bởi: Khúc Vũ
Đầu trang

thanh163
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanh163 »

Khúc Vũ đã viết: 21:36, 27/06/20
thanh163 đã viết: 21:17, 27/06/20 có người xét mình đúng giờ,sức khỏe mình kém lắm bạn ạ, hay bị cảm, lỗ mũi hơi rộng do tiểu đại hao kiểu như hao tiền tài, như xương mũi to nên đỡ xấu, năm 15 tuổi bị ngã ngãy tay trái bị bó bột, bó bột xong tay có tật, năm đây tháng trước mình bị tai nạn xe máy, khá nặng bị gãy tay trái tiếp nhưng giờ mổ ra vẫn chưa cử động hết, sợ bị tàn tật nữa ?, số mình không đẹp đâu bạn!
Mặc dù hình tướng đôi lúc không ứng. Nhưng, câu cổ ngữ “gặp đại nạn không chết, tất có hậu phúc” ẩn chứa nội hàm nhân quả báo ứng ở bên trong, đây chính là bí mật của nó. Nắm giữ được quy luật này, có thể đoán được cuộc đời sau này của bạn như thế nào?
mình có tự tìm hiểu tiểu hạn năm 2020 vô cùng xấu,có đà la kình dương tang môn,tang môn là tang tóc,năm đây chưa hết nhưng liệu 12 năm nữa có bị lặp lại tai nạn không biết, mình thì ham giàu có nhưng lo lắng sức khỏe nhiều hơn, sợ sau này có vợ vợ nó lo tội nó
Đầu trang

God of Magical
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi God of Magical »

Kkk..................
Đầu trang

hung511
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi hung511 »

Anh xem giúp em với ạ về sau có khấm khá gì không ạ anh

Em được 2/3 tiêu chuẩn :x :x

Hình ảnh
Đầu trang

lobangtho91
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi lobangtho91 »

M dc ngày sinh với tháng sinh nhưng sao vẫn cảm thấy khó khăn, ko hài lòng :( Hình ảnh
Đầu trang

bacnam28
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Những giấu hiệu giàu có!

Gửi bài gửi bởi bacnam28 »

Khúc Vũ đã viết: 15:21, 27/06/20
Em cảm ơn
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết