Có nên tiến đến với anh này không?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nắng vàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Có nên tiến đến với anh này không?

Gửi bài gửi bởi Nắng vàng »

thanh163 đã viết: 16:28, 28/06/20 Xem lá số tốn nhiều công sức hơn xem bói, nếu đang tìm hiểu thì dẫn đi xem bói xem tướng coi ng ta nói dao trước đã
Cảm ơn bác, em tin tử vi hơn bác cho em vài lời về lá số của người này và vợ là người thế nào
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

Nắng vàng đã viết: 17:23, 28/06/20
thanh163 đã viết: 16:28, 28/06/20 Xem lá số tốn nhiều công sức hơn xem bói, nếu đang tìm hiểu thì dẫn đi xem bói xem tướng coi ng ta nói dao trước đã
Cảm ơn bác, em tin tử vi hơn bác cho em vài lời về lá số của người này và vợ là người thế nào
luận cho người khác lá số không đúng với tiêu chí của diễn đàn, dễ nghiệp quật lắm bạn ơi
Đầu trang

Nắng vàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

thamvu88 đã viết: 17:26, 28/06/20
Nắng vàng đã viết: 17:23, 28/06/20
luận cho người khác lá số không đúng với tiêu chí của diễn đàn, dễ nghiệp quật lắm bạn ơi
okie, cảm ơn bạn đã có hứng với bài viêt của mình, mong rằng lần phản hồi sau sẽ nói về kiến thức tử vi 8->
Được cảm ơn bởi: thamvu88
Đầu trang

Nắng vàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

up.......... .........ạ ?
Đầu trang

Nắng vàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

...,,,...,,,,,,,....... ^:)^
Đầu trang

Nắng vàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Các bác xem cho em với, để không mất thời gian của 2 đứa nếu k thích hợp ngay từ đầu, để thêm mấy ngày nữa chắc em theo người ta luôn quá🙂
Đầu trang

haiuyenlyso
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi haiuyenlyso »

Bé này không biết bao nhiêu tuổi, con cái nhà ai. Còn trẻ không lo học hành, làm việc mà lên mạng nhờ coi số để theo giai! Toan tính vụ lợi hay thận trọng tính toán?

Câu hỏi của bé đã hàm chứa câu trả lời rồi còn gì. Mà câu trả lời cũng dễ thôi. Cứ đọc mấy bài của tôi gần đây xem có ngộ được gì không.
Đầu trang

Nắng vàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

haiuyenlyso đã viết: 21:37, 28/06/20 Bé này không biết bao nhiêu tuổi, con cái nhà ai. Còn trẻ không lo học hành, làm việc mà lên mạng nhờ coi số để theo giai! Toan tính vụ lợi hay thận trọng tính toán?

Câu hỏi của bé đã hàm chứa câu trả lời rồi còn gì. Mà câu trả lời cũng dễ thôi. Cứ đọc mấy bài của tôi gần đây xem có ngộ được gì không.
Câu đó là cháu đùa thôi chú, cháu chỉ k muốn dành quá nhiều tình cảm cho 1 người mà biết sau này sẽ chia tay, cái này là trên phương diện tình cảm, bạn này thì cháu thấy tốt thôi ạ, trực tính nhưng hơi đa tình nên càng lại gần càng sợ =)) rõ là thế này hay thế kia hẳn thì cháu thấy đỡ hơn vì dễ chuẩn bị tâm lý =))
Đầu trang

Nắng vàng
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up up up.................
Đầu trang

ngochuyen1942020
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi ngochuyen1942020 »

Nắng vàng đã viết: 13:32, 28/06/20 Em có nghe nói cung thê có cách tiền cái hậu mã là cách nhiều vợ, anh này có trăng hoa không? em thì không chịu nổi cảnh chung chồng với người khác rồi, mong mn cho em ý kiến xem có nên tiến tới với anh này không? Nếu biết rồi sẽ toang thì em sẽ giữ tình cảm cho riêng mình thôi.
Hình ảnh
Em chưa biết anh kia là người như thế nào.
Nhưng tình cảm của chị dành cho anh đó đang khiến chính chị cảm thấy đang không hạnh phúc đó.
Thứ nhất, suy nghĩ đến viễn cảnh tiêu cực của tình yêu.
Thứ hai, đa nghi về người nam kia dẫn đến thiếu niềm tin.
Hãy mạnh mẽ ạ, làm cho mình trở nên tự tin và quyến rũ ạ
Được cảm ơn bởi: Ne0, Nắng vàng
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”