Nhờ các bác xem có phải là số làm quan ???

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nhattien@123
Chính thức
Chính thức

Re: Nhờ các bác xem có phải là số làm quan ???

Gửi bài gửi bởi Nhattien@123 »

Cô rô na đã viết: 01:02, 07/07/20 Quý sinh tháng Hợi, Thương quan cách, có Canh Nhâm tàng trong Thân Hợi, ko thể tòng Thương.

Thân nhược, Thực Thương đầy bàn, mình nghĩ số này rồi sẽ làm tự do, khó mà làm công, huống chi làm quan. Có Bính có Canh, cũng ko phải kém, nhưng tàng mà ko thấu nên phú quý ko phải nhất phẩm gì đâu.
Em cảm ơn bác, em cũng ko ước ao gì làm quan đâu, em chỉ xem mình hợp với việc gì để chọn cho đúng trường để học thôi.
Đầu trang

Nhattien@123
Chính thức
Chính thức

Thieu Duong đã viết: 10:46, 07/07/20 Có phải nhà cậu có 03 chị em hả: Chị cậu, cậu, em gái?

Bố mẹ bạn bất hòa, không hợp tính nhau.

Tuổi trẻ học đi, có tương lai, trả lời tôi định hướng cho
Cháu cảm ơn bác.
Nhà cháu có 2 anh em trai, trên cháu còn một anh trai nữa.
Bố mẹ cháu không bất hoà, cũng lâu rồi không có cãi nhau.
Dạ cháu vẫn đang học cấp 3 bình thường ạ, mong bác định hướng giúp cháu.
Đầu trang

Thieu Duong
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thieu Duong »

Số này sau cậu sẽ dễ xa nhà lập nghiệp, không theo nghiệp quan chức chính trị, nhưng theo doanh nghiệp làm lãnh đạo khá to, có tiền, có quyền. Chỉ là sau này con cái cậu có đứa nó phá nhiều đấy. Sau này cậu thành đạt sẽ chu cấp hết cho mọi người, giờ bố mẹ cậu vẫn còn vậy, nhưng sau tính nết thay đổi, sẽ gây ra bất hòa nhau, nhưng không đến nỗi xấu.

Giờ cố gắng học, sau cậu sẽ đạt được như tôi nói trên, không nên xem nhiều vì trẻ tuổi.
Đầu trang

Nhattien@123
Chính thức
Chính thức

Thieu Duong đã viết: 11:11, 07/07/20 Số này sau cậu sẽ dễ xa nhà lập nghiệp, không theo nghiệp quan chức chính trị, nhưng theo doanh nghiệp làm lãnh đạo khá to, có tiền, có quyền. Chỉ là sau này con cái cậu có đứa nó phá nhiều đấy. Sau này cậu thành đạt sẽ chu cấp hết cho mọi người, giờ bố mẹ cậu vẫn còn vậy, nhưng sau tính nết thay đổi, sẽ gây ra bất hòa nhau, nhưng không đến nỗi xấu.

Giờ cố gắng học, sau cậu sẽ đạt được như tôi nói trên, không nên xem nhiều vì trẻ tuổi.
Dạ cháu cảm ơn bác.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”