Không phải quan chức, ở biệt phủ 10,000m

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Không phải quan chức, ở biệt phủ 10,000m

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

ĐỗVạnThông đã viết: 11:19, 10/07/20 Bạn nhuquynh sưu tầm được nhiều lá số rất có giá trị! Bạn có lá số cứ việc đăng lên, kể cả bạn không hỏi đc giờ sinh, chỉ cần ngày tháng năm cũng đc, vì hỏi được giờ sinh là việc tế nhị rất khó.

Lá số Tử vi có thể khác với giờ sinh một tý, theo nhìn nhận của cá nhân tôi. Ví như trường hợp này tôi chọn lá số Thái Âm để nghiệm lý.
Em vừa đăng tiếp 1 trường hợp tuy k có nghìn tỷ nhưng cũng có mấy trăm tỷ, hoan hỷ anh vào cùng thảo luận ạ 🥰🥰
Đầu trang

rubytv
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi rubytv »

nhuquynhnd135 đã viết: 12:09, 10/07/20
ĐỗVạnThông đã viết: 11:59, 10/07/20
nhuquynhnd135 đã viết: 11:28, 10/07/20

Em rất thích cmt của a, vì nó đúng là sự mở rộng để luận bàn, cũng để e đánh giá các đối tượng đó chính xác hơn, a thấy lá số thái âm thì ntn ạ? Có ứng với cái dữ kiện e đưa ra k? Vòng vận của ng này sẽ ntn
Ah, anh chưa có thời gian để đọc hết, chỉ mới vừa nhìn lướt qua thôi.

Anh chỉ cho em một cách thế này: nếu em biết ngày tháng năm sinh của một người giàu có lớn, thì thử lấy lá số tứ trụ, nếu gặp trường hợp sinh tháng thấu Kiếp Tài như lá này, thì lấy luôn Can giờ là Thiên Tài, đảm bảo trăm ngàn lá cũng không sai một. Trước đây a đã chia sẻ cái này rồi, có rất nhiều dẫn chứng...

Biệt phủ to lớn thường là cung Điền có Thanh Long;

Còn người Thái Âm thì kỷ tính, thường keo kiệt, chơi với họ không lợi.

E thật ra cũng chỉ biết tập toẹ một chút tử vi thôi,bạn e bảo e học đc tử vi mà e k có thời gian theo.
Người này thì lại k keo kiệt a ạ, thoáng tính lắm, à có 1 đặc điểm nổi bật là bị hôi nách a ạ 🤣🤣🤣🤣🤣 Ngoài ra là ng khá thích được nịnh, nịnh một cái là xông pha việc gì cũng làm cũng giúp.
Còn cái yếu tố khác e chưa nghiệm nên k rõ ạ. Nói chuyện cũng kiểu lúc nào cũng mình là ông tướng trên ng khác ạ, nói quá mồm thì là hơi tự tin thái quá. Thích được nổi tiếng, làm việc thì lúc nào cũng đòi trên người khác, thích đc gọi là chủ tịch :)))
nghe bạn tả tính cách lẫn gia đình người này thì lá liêm tham đúng hơn, giờ sinh anh này đưa bạn chuẩn rồi. Hóng lá số nữ đại gia. :))
Được cảm ơn bởi: nhuquynhnd135
Đầu trang

nhuquynhnd135
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nhuquynhnd135 »

rubytv đã viết: 23:00, 10/07/20
nhuquynhnd135 đã viết: 12:09, 10/07/20
ĐỗVạnThông đã viết: 11:59, 10/07/20

Ah, anh chưa có thời gian để đọc hết, chỉ mới vừa nhìn lướt qua thôi.

Anh chỉ cho em một cách thế này: nếu em biết ngày tháng năm sinh của một người giàu có lớn, thì thử lấy lá số tứ trụ, nếu gặp trường hợp sinh tháng thấu Kiếp Tài như lá này, thì lấy luôn Can giờ là Thiên Tài, đảm bảo trăm ngàn lá cũng không sai một. Trước đây a đã chia sẻ cái này rồi, có rất nhiều dẫn chứng...

Biệt phủ to lớn thường là cung Điền có Thanh Long;

Còn người Thái Âm thì kỷ tính, thường keo kiệt, chơi với họ không lợi.

E thật ra cũng chỉ biết tập toẹ một chút tử vi thôi,bạn e bảo e học đc tử vi mà e k có thời gian theo.
Người này thì lại k keo kiệt a ạ, thoáng tính lắm, à có 1 đặc điểm nổi bật là bị hôi nách a ạ 🤣🤣🤣🤣🤣 Ngoài ra là ng khá thích được nịnh, nịnh một cái là xông pha việc gì cũng làm cũng giúp.
Còn cái yếu tố khác e chưa nghiệm nên k rõ ạ. Nói chuyện cũng kiểu lúc nào cũng mình là ông tướng trên ng khác ạ, nói quá mồm thì là hơi tự tin thái quá. Thích được nổi tiếng, làm việc thì lúc nào cũng đòi trên người khác, thích đc gọi là chủ tịch :)))
nghe bạn tả tính cách lẫn gia đình người này thì lá liêm tham đúng hơn, giờ sinh anh này đưa bạn chuẩn rồi. Hóng lá số nữ đại gia. :))
Kkk e cũng thấy chỉ lá đó mới ứng, vì dính quả tham kị nên hôi nách là chuẩn bài kkk
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”