Lá số của 1 đại gia rất nghị lực vượt lên hoàn cảnh

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Lá số của 1 đại gia rất nghị lực vượt lên hoàn cảnh

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Thien tai ngay cung Tai bach gap Vu khuc....
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

Hungnu đã viết: 18:11, 13/07/20
Dokhoavan đã viết: 17:43, 13/07/20
Hungnu đã viết: 12:31, 13/07/20

Em cảm ơn bác.
Nếu tiện đây bác phán giúp em vài câu lá số của em xem thế nào? Có lưu ý gì lớn cho tương lại không ạ
Hình ảnh
Mệnh ông có tài lãnh đạo, trượng nghĩa khinh tài, sự nghiệp thích hợp về kinh tế tài chính, có cơ hội phát nhanh ngoài dự liệu. Nên kiềm chế trước các em nhé! :))
Haha, nghe bác phán làm em sướng quá. Lúc trước còn đi làm cho công ty, chưa ai dám tin tưởng giao cho em làm quản lý. Giờ ra ngoài tự làm, thì vợ bảo gì em làm theo đấy.
Còn vụ kiềm chế trước các em: Mà cái vụ này bác cũng xem kỹ giúp em. Thiên Di có Đào Hoa tại Tý + Tham Lang + Hỏa + Linh + Tuần Triệt. em chưa hiểu sâu lắm. Nhưng em thấy về vụ trai gái thì em là người chính trực, thích làm việc kiếm tiền hơn là ăn chơi trai gái.
Mệnh em cung Thê có Thất Sát là vợ đoạt quyền chồng. Số này vợ chồng nên có sự nghiệp riêng, làm chung dễ sinh phiền phức
Đầu trang

Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

thanhmai8558 đã viết: 18:17, 13/07/20 Thien tai ngay cung Tai bach gap Vu khuc....
Dạ bác nói rõ hơn giúp em đc ko ạ. Bác thông cảm, em hiểu biết có giới hạn ạ
Đầu trang

thanhmai8558
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi thanhmai8558 »

Tuoi than, sao Thien tai nam ngay cung tai bach, lai gap sao Vu khuc la tai.
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi caothanghp86 »

Dokhoavan đã viết: 15:05, 12/07/20 Thêm: thủ đoạn giỏi thì đầu tiên phải thu phục được nhân tâm em ơi! Nghe em kể thì mình cũng thấy ứng rồi đó! :))
Em cảm ơn bác.
Nếu tiện đây bác phán giúp em vài câu lá số của em xem thế nào? Có lưu ý gì lớn cho tương lại không ạ
Hình ảnh
Em quý những người có lá số như này, người có cung mệnh tài quan như thế này thì tính cách rất quân tử trượng nghĩa, không thích chấp vặt, thích làm việc lớn, đã làm ăn kinh doanh phải làm lớn.
Cung tài đẹp, tuy nhiên có cô thân quả tú thì tiêu tiền hơi chắc. Đặc biệt đi với tài tinh Vũ Khúc thì quản lý tiền bạc cực tốt.
Đầu trang

Dokhoavan
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Dokhoavan »

caothanghp86 đã viết: 08:41, 14/07/20
Dokhoavan đã viết: 15:05, 12/07/20 Thêm: thủ đoạn giỏi thì đầu tiên phải thu phục được nhân tâm em ơi! Nghe em kể thì mình cũng thấy ứng rồi đó! :))
Em cảm ơn bác.
Hình ảnh
Em quý những người có lá số như này, người có cung mệnh tài quan như thế này thì tính cách rất quân tử trượng nghĩa, không thích chấp vặt, thích làm việc lớn, đã làm ăn kinh doanh phải làm lớn.
Cung tài đẹp, tuy nhiên có cô thân quả tú thì tiêu tiền hơi chắc. Đặc biệt đi với tài tinh Vũ Khúc thì quản lý tiền bạc cực tốt.
Thì đúng là vậy! Nhưng ông ấy sợ vợ và hiện nay thì đang làm chân chạy việc cho vợ, y như sư tử trong vườn bách thú chứ không vùng vẫy như chúa sơn lâm ở rừng xanh đâu em ơi! :))
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu
Đầu trang

Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

Em cảm ơn bác.
Hình ảnh
EM cám ơn bác nhé.
Về phần cung Tài, thì bác phán chuẩn hết. Cả phần Cô thần- Quả tú, có người nói, Có Cô thần tại Tài thì đầu tư kinh doanh cũng dùng vốn chủ là chính, tốt hơn là hùn hạp với người khác. Em cũng thấy cái này đúng, vì các hoạt động đầu tư cùng người khác thì em lại ko thành công lắm. Còn những hoạt động dùng vốn chủ thì lại dễ làm hiệu quả cao.
Nếu bác quan tâm, thì xem thêm giúp em các cung khác như tử tức, Điền trạch nhé
EM cám ơn!
Được cảm ơn bởi: công chúa mùa thu, Thao0808
Đầu trang

Hungnu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Hungnu »

Dokhoavan đã viết: 09:21, 14/07/20
Hungnu đã viết: 12:31, 13/07/20 @Dokhoavan: em nói vui vậy thôi, chứ ở nhà em thì vợ em đứng tên làm chủ tịch và quản trị các phần tiền nong, tài chính giúp em. Còn em vẫn là người hoạch định, tổ chức, lãnh đạo kiểm soát các hoạt động kinh doanh.
Bác có gì lưu ý thêm được thì chỉ giáo thêm giúp em nhé, em đang chuẩn bị bước vào giai đoạn đầu tư sâu và lớn, nên có thêm ý kiến của các bác có khi em quyết định sẽ chuẩn hơn.

Em cảm ơn bác.
Hình ảnh
Thì đúng là vậy! Nhưng ông ấy sợ vợ và hiện nay thì đang làm chân chạy việc cho vợ, y như sư tử trong vườn bách thú chứ không vùng vẫy như chúa sơn lâm ở rừng xanh đâu em ơi! :))
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hungnu đã viết: 10:06, 14/07/20
Dokhoavan đã viết: 09:21, 14/07/20

Cũng chưa hẳn là tới thời vận đẹp nhất đâu, sợ vợ mình là cái tốt mà. Đội vợ lên đầu trường sinh bất lão, hihi.
Thê có Thất sát hãm thì ghê rồi, nhưng được cái có vợ đẹp lại đảm, nhiều trợ giúp. Vợ thì như sư tử cũng đúng vì mình cũng trải nghiệm qua rồi. Mình cũng mệnh tử vi cư ngọ nên vợ nói 1 thì biết 1 nhưng không dám nói 2 với mình.
Đầu trang

caothanghp86
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Hungnu đã viết: 10:38, 12/07/20 Mời các bác vào luận giải và chiêm nghiệm.
Em có quen 1 người bạn. Hiện cũng được gọi là đại gia, tài sản cũng tầm 200 tỷ.
Nhưng chị này thực sự cũng đã vượt qua biến cố rất lớn trong cuộc sống. mà chưa hẳn ai cũng có thể vượt qua được.
Lấy chồng năm 27 tuổi, được 2 năm thì chồng bị ung thư mất. Ngay sau khi chồng mất thì cả thế giới chống lại chị. Nhà chồng quay đầu trở mặt, đối tác làm ăn cũng quay lưng không hợp tác, đối thủ kinh doanh thì cũng ra sức tuyên truyền phá sản. Nợ nần chồng chất. Gia đình họ hàng ko ai hỗ trợ chia sẻ.
Nhưng 1 mình chị nuôi con nhỏ vẫn vượt lên hoàn cảnh gây dựng lại sự nghiệp kinh doanh, chỉ sau 2 năm thì cũng phát triển trở lại. Đến giờ thì cũng ổn định.
Các bác đánh giá thế nào về lá số này
Em cám ơn các bác trước
Hình ảnh
Chị bạn đang ở đại vận tốt nên rất giàu có. Sang đại vận tới thì chưa chắc đã tốt bằng đại vận hiện tại
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”