Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Tử Vi đúng được bao nhiêu %?

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Trên tứ trụ cũng thể hiện năm nay em cưới. Ko đc năm nay thì năm sau. Chừng nào qua năm sau ko cưới mới sợ là qua đại vận. Số em ko đc đẹp.
Được cảm ơn bởi: huongnguyen.18890
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi huongnguyen.18890 »

coco87 đã viết: 09:36, 18/07/20 Trên tứ trụ cũng thể hiện năm nay em cưới. Ko đc năm nay thì năm sau. Chừng nào qua năm sau ko cưới mới sợ là qua đại vận. Số em ko đc đẹp.
Dạ em cám ơn anh. Nếu được, anh có thể cho em biết thêm số em không được đẹp ở những điểm nào không anh? :)
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Chị nghĩ là em đừng nên xem tử vi. Cũng đừng nhờ người khác xem cho mình. Biết bao nhiêu người bỏ công và thời gian luận cho em. Bây giờ nói cho 1 câu xấu ở điểm nào??? 1 đống người luận rành mạch từng cung cho biết xấu ở đâu. Em có đọc ko??? Hay đọc rồi ko tin. Luôn tin số mình đẹp.
Ko tin thì kêu người ta luận làm gì. Nếu nghĩ số mình ko xấu. Thì sống lạc quan, tự tin vào bản thân mình di. Coi tử vi làm gì. Đến khi ng khác nói số mình xấu thì đâm đầu vào cãi.
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

coco87 đã viết: 21:09, 19/07/20 Chị nghĩ là em đừng nên xem tử vi. Cũng đừng nhờ người khác xem cho mình. Biết bao nhiêu người bỏ công và thời gian luận cho em. Bây giờ nói cho 1 câu xấu ở điểm nào??? 1 đống người luận rành mạch từng cung cho biết xấu ở đâu. Em có đọc ko??? Hay đọc rồi ko tin. Luôn tin số mình đẹp.
Ko tin thì kêu người ta luận làm gì. Nếu nghĩ số mình ko xấu. Thì sống lạc quan, tự tin vào bản thân mình di. Coi tử vi làm gì. Đến khi ng khác nói số mình xấu thì đâm đầu vào cãi.
Dạ, không phải e không tin. Mọi ngừoi ở trên dùng tử vi để xem cho em, còn chị dùng tứ trụ. Tứ trụ thì e không biết một chút gì cả, nên muốn hỏi xem nếu dùng tứ trụ thì có cùng kết luận giống tử vi hay không. Trong tất cả các bình luận của em, chưa có bình luận nào e tự tin bảo số em đẹp. Nếu chị có bỏ thời gian ra đọc tất cả trao đổi của em và mọi người thì có thể thấy em chả cãi ai cả. Nếu câu hỏi của em chị cảm thấy không thích hay không muốn trl thì e xl là em hỏi nhầm người.
Trước khi chị đánh giá một vấn đề hay một người thì nên tìm hiểu kĩ chị ạ. Kiến thức tử vi và tứ trụ là bao la, người này nhìn thấy điểm này, người kia nhìn thấy điểm khác. Đặt câu hỏi để học hỏi, tìm hiểu cũng không có gì là lạ cả.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Em kiến thức nông cạn. Ngta nói thì ko đọc kĩ, ko hiểu sâu. Phát biểu lung tung. Bác Chương Khuê nói tử vi nó khái quát. Nó sẽ đưa ra bức tranh cơ bản về cuộc đời và những người xung quanh mình. nhưng dự đoán về thời gian tứ trụ dự đoán chính xác hơn.
Nếu tự tin mình thành công. Thì sống theo kiểu Đức Năng Thắng Số di. Đừng xem tử vi làm gì. Rồi nói ngta nói tui đúng thì ít sai thì nhiều. Tử vi đúng đc bao nhiêu %? Nếu em trả lời câu hỏi em ngu bao nhiêu %, giỏi bao nhiêu %? Chị sẽ trả lời cho em biết tử vi đúng bao nhiêu %.
Đầu trang

huongnguyen.18890
Nhị đẳng
Nhị đẳng

coco87 đã viết: 22:47, 19/07/20 Em kiến thức nông cạn. Ngta nói thì ko đọc kĩ, ko hiểu sâu. Phát biểu lung tung. Bác Chương Khuê nói tử vi nó khái quát. Nó sẽ đưa ra bức tranh cơ bản về cuộc đời và những người xung quanh mình. nhưng dự đoán về thời gian tứ trụ dự đoán chính xác hơn.
Nếu tự tin mình thành công. Thì sống theo kiểu Đức Năng Thắng Số di. Đừng xem tử vi làm gì. Rồi nói ngta nói tui đúng thì ít sai thì nhiều. Tử vi đúng đc bao nhiêu %? Nếu em trả lời câu hỏi em ngu bao nhiêu %, giỏi bao nhiêu %? Chị sẽ trả lời cho em biết tử vi đúng bao nhiêu %.
Câu hỏi của em chị k thích có quyền không trl. Em sống sao cũng là việc của em. Mọi người ở đây đều trả lời vui vẻ, cũng không có ai thấy phiền lòng.
Với những người như chị, thì xin lỗi, em không muốn tiếp chuyện với chị tiếp. Chúc chị vui vẻ với việc đi cà khịa người khác. Thân
Đầu trang

Hoang123@@
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Hoang123@@ »

anh mình tuổi canh ngọ nhưng chưa lấy vợ tình duyên lận đân
Đầu trang

Yeutanhuong
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Yeutanhuong »

Chị coco87 xem rất hay khả năng đúng của chị rất cao chị rất có năng khiếu trong bộ môn này.
Chị ấy rất tích cực xem cho mọi người. Chị ấy cảm thấy bị xúc phạm trước câu hỏi này. Chị coco là Người biết xem.
Giống như bạn đi mua đồ ăn rồi hỏi người ta mày nấu ngon không, mỗi người một khẩu vị.
Mỗi người có yêu cầu khác nhau định nghĩa khác nhau. Có người định nghĩa giàu phải 1 căn nhà m, một chiếc xe hơi người thì phải ít nhất 2 căn mới gọi là giàu.
Mình coi nhiều rồi học được rất nhiều trên đây khá nhiều người xem đúng, mình cũng học xem hiện thấy đúng 100% hiện còn nhỏ chưa Trải nhiều nhưng đều đúng hết những gì đang đã trải qua
Chừng nào chị coi lấy tiền vậy chị coco em chạy qua ủng hộ.
Được cảm ơn bởi: coco87, hoavan004
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Ở trên đất nước hòa bình tử vi đúng bao nhiêu phần trăm tùy từng người nhận định vào lá số của mình. Nhưng hiện nay ví dụ đất nước có xung đột chiến loạn như Ukraine tỉ lệ đúng tử vi 0/100. Đơn giản số chưa chết nhưng đạn pháo lạc hoặc bị bắn vào đầu lúc đó đoán định kiểu gì. Nên mời các bạn đọc https://nhantu.net/TonGiao/DaoDucKinh/DDK25.htm

" Nhân pháp địa, địa pháp thiên, thiên pháp Đạo, Đạo pháp tự nhiên."

Cho nên đừng đề cao quá huyền môn như tử vi.
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Xin lỗi vì ngày xưa có lời lẽ nặng nề với bạn chủ topic.

Bạn này là dân thiết kế. Công việc đòi hỏi đầu óc luôn vui vẻ, tính sáng tạo cao. Việc bạn ấy chỉ xem bói toán là giải trí, không hoàn toàn tin vào nó là suy nghĩ đúng.

Xem bói theo kiểu nghiệm lý mới thấy hay. Đừng phán vội là người ta xem không hay. Nhiều khi cái người ta đoán gần chục năm sau mới xảy ra.

Bà dì chị ngày xưa xem Tử Vi. Không những một người chê mà nguyên cả gia đình bay vào chê. Nói xem gì mà khùng quá đi. Hơn chục năm sau những lời bả đoán xảy ra, không những đúng cho một người mà đúng cho rất nhiều người trong gia đình. Ai cũng hết hồn.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”