Nhờ các cao nhân chỉ bảo xem em năm nay có lấy vợ dc ko ạ,hjhj tình duyên lật đật , khổ các cụ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhờ các cao nhân chỉ bảo xem em năm nay có lấy vợ dc ko ạ,hjhj tình duyên lật đật , khổ các cụ

Gửi bài gửi bởi Cần tìm cao nhân »

Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: Cần tìm cao nhân
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Nhờ các cao nhân chỉ bảo xem em năm nay có lấy vợ dc ko ạ,hjhj tình duyên lật đật , khổ các cụ

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Chủ lá số đang làm nghề gì vậy,trình độ đại học?Phúc đẹp.Công việc hiện tại đang khá thuận lợi?2017 không thuận,nhiều khó khăn?
Đầu trang

Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Nhờ các cao nhân chỉ bảo xem em năm nay có lấy vợ dc ko ạ,hjhj tình duyên lật đật , khổ các cụ

hysshu đã viết: 02:31, 30/07/20 Chủ lá số đang làm nghề gì vậy,trình độ đại học?Phúc đẹp.Công việc hiện tại đang khá thuận lợi?2017 không thuận,nhiều khó khăn?
Em cảm ơn
Được cảm ơn bởi: Triệu Mặc Ngọc, Cần tìm cao nhân
Đầu trang

Nhung Hua
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Nhung Hua »

Năm nay độ tháng 9 âm a sẽ thấy ny. Nếu được năm sau có thể cưới
Đầu trang

Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nhung Hua đã viết: 10:49, 31/07/20 Năm nay độ tháng 9 âm a sẽ thấy ny. Nếu được năm sau có thể cưới
Thật hả em ? E nói làm anh mừng quá!
Đầu trang

Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Đi xem đâu cũng bảo là lá số đào hoa , và sau giàu lắm . Mà giờ vợ con thì chưa có , suốt ngày đau đầu , tiền bạc , công việc từ trước đến nay thì ko có , lúc này lúc lọ. Có mà đào bới và vàng mắt thì có
Đầu trang

kidhp90
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi kidhp90 »

Tử phủ dần thân, mệnh thân ôm vòng Thái tuế mà cũng lận đận ít tiền bạc thì cũng lạ nhỉ
Đầu trang

Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

kidhp90 đã viết: 22:47, 31/07/20 Tử phủ dần thân, mệnh thân ôm vòng Thái tuế mà cũng lận đận ít tiền bạc thì cũng lạ nhỉ
Vâng , thì em cũng có biết thế nào đâu , có sao nói vậy , đi xem cũng nhiều , mà xem thì nói 1 đằng , thực tế thì chỉ có vậy , huhu
Đầu trang

congthanh1991
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi congthanh1991 »

hi mình có góc nhìn như thế này nhé:
Về các thầy xem nhưng chưa ứng thì có 2 trường hợp:
1 là thầy xem chưa chuẩn, trường hợp này nhiều, để tìm đc một thầy xem tử vi giỏi có tâm thì mình thấy không nhiều lắm đâu. Nên có thể duyên bạn chưa đủ để gặp các cao nhân tử vi để nhờ xem giúp.
2: Họ nói chuẩn nhưng mình hiểu chưa sâu chưa tới ý của Thầy.
Tôi thấy bạn nay 31 tuổi, nếu có giàu có thì tuổi này cũng chưa giàu đc đâu bạn ak.
Tam thập nhị lập, 30 tuổi là tuôit bắt đầu khởi nghiệp thôi bạn ak. Thông thường tôi thấy số giàu có thì rơi vào 35-40 tuổi mới bắt đầu, đó là thời điểm mà ng ta vấp đủ nhiều, nhận thức đủ sâu và kiên định trong cuộc sống.
Đừng vội bạn nhé !
Đầu trang

Cần tìm cao nhân
Mới gia nhập
Mới gia nhập

congthanh1991 đã viết: 23:04, 31/07/20 hi mình có góc nhìn như thế này nhé:
Về các thầy xem nhưng chưa ứng thì có 2 trường hợp:
1 là thầy xem chưa chuẩn, trường hợp này nhiều, để tìm đc một thầy xem tử vi giỏi có tâm thì mình thấy không nhiều lắm đâu. Nên có thể duyên bạn chưa đủ để gặp các cao nhân tử vi để nhờ xem giúp.
2: Họ nói chuẩn nhưng mình hiểu chưa sâu chưa tới ý của Thầy.
Tôi thấy bạn nay 31 tuổi, nếu có giàu có thì tuổi này cũng chưa giàu đc đâu bạn ak.
Tam thập nhị lập, 30 tuổi là tuôit bắt đầu khởi nghiệp thôi bạn ak. Thông thường tôi thấy số giàu có thì rơi vào 35-40 tuổi mới bắt đầu, đó là thời điểm mà ng ta vấp đủ nhiều, nhận thức đủ sâu và kiên định trong cuộc sống.
Đừng vội bạn nhé !
Cảm ơn bạn nhé , bạn nói đúng . Nhưng biết nói thế nào cho đúng nhỉ : mình cũng biết chưa thể giàu vào thời điểm tuổi này , nhưng ai cũng mong cuộc sống mình tốt đẹp hơn , vì cũng chắc là do mình nghĩ nhiều quá hay ko , mà nhìn mọi người xung quanh ,bạn bè , các em họ hàng mình . Thì cơ bản là ko ai giàu dc ở tuổi đó nhưng người ta có tính chất ổn định , và cũng có cái căn bản . Nhưng đôi khi mình nhìn lại mình thấy ko có gì ngoài 2 bàn tay trắng + vợ con , gia đình ...vvv . Nên thấy buồn và sốt ruột ấy . Nên vào đây nhờ cộng động xem giúp mà . Còn mình cũng sốt ruột nên đi xem nhiều thầy , thợ thấy nói cũng ko đúng lắm . Nên cứ tò một thích xem vậy
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”