LÁ SỐ NGHÈO HÈN GIA ĐÌNH LY TÁN

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
pkhai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

TL: LÁ SỐ NGHÈO HÈN GIA ĐÌNH LY TÁN

Gửi bài gửi bởi pkhai »

Bị thì cứ nói là bị , có gì mà sợ chê đâu em , nói chung là do NHÂN QUẢ thì mới bị thôi , chả có gì mà xấu cả , mà bị thì thời đại ngày nay chữa dễ mà em , các thẩm mỹ viện mọc lên như nấm :D
Đầu trang

hoatrenda_123
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi hoatrenda_123 »

NGhe bạn kể ch thì như trong phim có ng ko tin nhưng mh ở trọ 1 gđ cũng có hoàn cảnh tưởng tự.Ông con trai nhà chủ nhà chẳng làm gì suốt ngày ăn chơi đưa bạn gái về ở mẹ chân yếu ko làm gì được đuổi đứa kia đi thì con trai quay ra bóp cổ mẹ con ng yêu thì chửi bà mẹ.Bà mẹ chồng ghét con dâu ra bênh hai đứa cháu mất dạy bảo ng phải đi là mày(con dâu) ấy đến là khổ đúng là nhiều trường hợp khổ thật các bác nghe chuyện thì nói sao ko xong vào đánh này nọ chứ đánh sao được phải thằng ngỗ ngược nó xách dao đuổi cho thì có mà chạy mất dép
Đầu trang

monbb
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi monbb »

pkhai đã viết:Bị thì cứ nói là bị , có gì mà sợ chê đâu em , nói chung là do NHÂN QUẢ thì mới bị thôi , chả có gì mà xấu cả , mà bị thì thời đại ngày nay chữa dễ mà em , các thẩm mỹ viện mọc lên như nấm :D
em vệ sinh lam bac à lam gi co chuyen hoi lách chớ
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

đầy người trong mệnh thân chẳng có cách tham kỵ mà vẫn bị hôi lách kia kìa =))
Đầu trang

anhdong1
Lục đẳng
Lục đẳng
Đến từ: Ta dại ta tìm nơi vắng vẻ . Người khôn người đến chốn lao xao.

Gửi bài gửi bởi anhdong1 »

bệnh lý là do nội tiết. Liên quan gì đến vệ sinh =))
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: LÁ SỐ NGHÈO HÈN GIA ĐÌNH LY TÁN

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

monbb đã viết: 23:26, 31/07/14
pkhai đã viết:Bị thì cứ nói là bị , có gì mà sợ chê đâu em , nói chung là do NHÂN QUẢ thì mới bị thôi , chả có gì mà xấu cả , mà bị thì thời đại ngày nay chữa dễ mà em , các thẩm mỹ viện mọc lên như nấm :D
em vệ sinh lam bac à lam gi co chuyen hoi lách chớ
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: LÁ SỐ NGHÈO HÈN GIA ĐÌNH LY TÁN

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

hoatrenda_123 đã viết: 23:03, 31/07/14 NGhe bạn kể ch thì như trong phim có ng ko tin nhưng mh ở trọ 1 gđ cũng có hoàn cảnh tưởng tự.Ông con trai nhà chủ nhà chẳng làm gì suốt ngày ăn chơi đưa bạn gái về ở mẹ chân yếu ko làm gì được đuổi đứa kia đi thì con trai quay ra bóp cổ mẹ con ng yêu thì chửi bà mẹ.Bà mẹ chồng ghét con dâu ra bênh hai đứa cháu mất dạy bảo ng phải đi là mày(con dâu) ấy đến là khổ đúng là nhiều trường hợp khổ thật các bác nghe chuyện thì nói sao ko xong vào đánh này nọ chứ đánh sao được phải thằng ngỗ ngược nó xách dao đuổi cho thì có mà chạy mất dép
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”