2020 năm bản lề-Năm ngủ đông

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Namvinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

2020 năm bản lề-Năm ngủ đông

Gửi bài gửi bởi Namvinh »

Chúc tất cả mọi người trên diễn đàn mạnh khỏe may mắn mùa covid.
Em làm bđs từ 2016 và đến cuối năm 2019 thì bắt đầu đổi nghề dần dần để qua vận mới.Em cũng xác định không theo nghề này lâu dài vì thấy bản thân mình không phù hợp để làm “cò” dù em làm chuyên bên dự án và cũng có chút gọi là chức vị trong công ty.
2020 thì tất cả mọi người đều bị ảnh hưởng không riêng gì minh,mọi dự tính không như mình muốn -trước giờ luôn vậy.Nhiều khi thấy hơi nản chút nhưng nghĩ lại thấy mình còn may mắn hơn rất nhiều người nên cũng không có gì buồn cả.Cuộc sống như đồ thị hình sin cos thì cũng mới là thú vị.
Mấy ngày trước em cũng có chút lộc lá chắc đủ sống qua mùa covy nay nên thầm cảm ơn tất cả.
Mọi người các quý vị anh chị em ai rảnh thì vào lá số em chém vài câu về tương lai quá khứ tất tần tật -đúng sai hay dở không quan trọng...
cảm ơn mọi người nhiều!
lasotuvi.php?act=xem&lid=CM9X9CG7
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
NguyenDuongBaoMinh
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: 2020 năm bản lề-Năm ngủ đông

Gửi bài gửi bởi NguyenDuongBaoMinh »

Up hộ anh, chúc anh may mắn ạ!
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

Namvinh đã viết: 12:24, 06/04/20 Chúc tất cả mọi người trên diễn đàn mạnh khỏe may mắn mùa covid.
Em làm bđs từ 2016 và đến cuối năm 2019 thì bắt đầu đổi nghề dần dần để qua vận mới.Em cũng xác định không theo nghề này lâu dài vì thấy bản thân mình không phù hợp để làm “cò” dù em làm chuyên bên dự án và cũng có chút gọi là chức vị trong công ty.
2020 thì tất cả mọi người đều bị ảnh hưởng không riêng gì minh,mọi dự tính không như mình muốn -trước giờ luôn vậy.Nhiều khi thấy hơi nản chút nhưng nghĩ lại thấy mình còn may mắn hơn rất nhiều người nên cũng không có gì buồn cả.Cuộc sống như đồ thị hình sin cos thì cũng mới là thú vị.
Mấy ngày trước em cũng có chút lộc lá chắc đủ sống qua mùa covy nay nên thầm cảm ơn tất cả.
Mọi người các quý vị anh chị em ai rảnh thì vào lá số em chém vài câu về tương lai quá khứ tất tần tật -đúng sai hay dở không quan trọng...
cảm ơn mọi người nhiều!
lasotuvi.php?act=xem&lid=CM9X9CG7
Tử phủ vũ tướng có thai tọa tả hữu xương khúc khuyết một bên, không gặp khôi việt đặc biệt không có con lộc nào, cũng có trợ lực từ cung tài mà điều hơi yếu
Đầu trang

PhucBinh
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi PhucBinh »

Cung Tài Linh Xương Đà Vũ. Tiền bạc dễ bị tắt nghẽn, ngâm vốn không rút ra được
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”