Nam mệnh thái âm cư hợi

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Nguyen.TDu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Nam mệnh thái âm cư hợi

Gửi bài gửi bởi Nguyen.TDu »

Chào mọi người, em là thành viên mới. Em đến với diễn đàn mong được học hỏi và lắng nghe ý kiến của mọi người. Nhân đây e xin đăng lá số của em mong mọi người luận đoán.
Là thành viên mới, có điều gì sai sót mong mọi người nhắc nhở và bỏ qua. Chúc mọi người bình an qua mùa covid này. Em cảm ơn
Hình ảnh
Được cảm ơn bởi: skincare77
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Re: Nam mệnh thái âm cư hợi

Gửi bài gửi bởi hysshu »

Lá số đẹp.Chủ lá số thông minh,học giỏi?Thi cử đại học chắc đạt điểm cao?trình độ hiện nay:đại học?Hiện giờ đang làm nghề gì vậy?
Được cảm ơn bởi: Nguyen.TDu, skincare77
Đầu trang

Nguyen.TDu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 22:31, 02/08/20 Lá số đẹp. Chủ lá số thông minh,học giỏi?Thi cử đại học chắc đạt điểm cao?trình độ hiện nay:đại học?Hiện giờ đang làm nghề gì vậy?
Em được đáng giá thông minh, học nhanh nhưng cả thèm chóng chán. Nhưng làm việc thì cầu toàn, tỉ mỉ. Không thi đại học. Đang làm vận tải, điều đội hơn 20 đầu. Bạn bè nhiều nhưng ít thâm giao. Tự lực cánh sinh ạ
Được cảm ơn bởi: skincare77
Đầu trang

Nguyen.TDu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Up. Mong được cao nhân giúp đỡ
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Bạn muốn giúp đỡ gì nhỉ, bạn có ls khá đẹp, k lo gì k có tiền, cv ổn, chỉ là vận này hơi dở, có chút vấn đề nhưng cũng ổn thôi
Được cảm ơn bởi: Nguyen.TDu, skincare77
Đầu trang

hysshu
Bát đẳng
Bát đẳng

Gửi bài gửi bởi hysshu »

ko biết ngày giờ đúng ko vì lá số này hợp theo con đường học vấn,lập trình,điện tử,CNTT,trình độ tiến sĩ trở lên nếu muốn theo đuổi học vấn,nghiên cứu.
Được cảm ơn bởi: Nguyen.TDu
Đầu trang

Nguyen.TDu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Linhchauhacbach đã viết: 22:19, 07/08/20 Bạn muốn giúp đỡ gì nhỉ, bạn có ls khá đẹp, k lo gì k có tiền, cv ổn, chỉ là vận này hơi dở, có chút vấn đề nhưng cũng ổn thôi
Dạ chị xem giúp em công việc với ạ. Em đang cùng mấy anh em khởi nghiệp mà gặp ngay dịch. Công việc tự do chứ không phải trong nhà nước, đi lại di chuyển nhiều, chả ngồi yên được một chỗ ạ. Định rằng năm sau lên được công ty mấy anh em cùng cố gắng mà tjnhf hình này chắc phải kéo dài quá ạ
Đầu trang

Nguyen.TDu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

hysshu đã viết: 23:16, 07/08/20 ko biết ngày giờ đúng ko vì lá số này hợp theo con đường học vấn,lập trình,điện tử,CNTT,trình độ tiến sĩ trở lên nếu muốn theo đuổi học vấn,nghiên cứu.
Dạ đúng giờ đó ạ. Nhưng em không có duyên với học hành đâu. Đúng hơn là không có điều kiện học mà phải lăn lộn sớm ạ. Nhưng tự học thì có. Cũng là người ham chữ và chăm chỉ. Sau em muốn lập nghiệp bên vận tải và xuất nhập khẩu anh ạ
Được cảm ơn bởi: hysshu, minhgbc, skincare77
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Nguyen.TDu đã viết: 00:19, 08/08/20
Linhchauhacbach đã viết: 22:19, 07/08/20 Bạn muốn giúp đỡ gì nhỉ, bạn có ls khá đẹp, k lo gì k có tiền, cv ổn, chỉ là vận này hơi dở, có chút vấn đề nhưng cũng ổn thôi
Dạ chị xem giúp em công việc với ạ. Em đang cùng mấy anh em khởi nghiệp mà gặp ngay dịch. Công việc tự do chứ không phải trong nhà nước, đi lại di chuyển nhiều, chả ngồi yên được một chỗ ạ. Định rằng năm sau lên được công ty mấy anh em cùng cố gắng mà tjnhf hình này chắc phải kéo dài quá ạ
Năm sau còn đi nhiều hơn, mình nghĩ năm.sau bạn sẽ có cơ hội phát triển đc đấy
Được cảm ơn bởi: Nguyen.TDu
Đầu trang

Nguyen.TDu
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Linhchauhacbach đã viết: 09:44, 08/08/20
Nguyen.TDu đã viết: 00:19, 08/08/20
Năm sau còn đi nhiều hơn, mình nghĩ năm.sau bạn sẽ có cơ hội phát triển đc đấy
Em cảm ơn. Mới bắt đầu mà ngược xuôi thế này. Năm sau còn nhiều hơn chắc em mua con ngựa cho chắc ăn quá 🤪
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”