Mở sạp bán duyên

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
dungbunb
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mở sạp bán duyên

Gửi bài gửi bởi dungbunb »

mong bác mở hàng xem xem cho e
Được cảm ơn bởi: dungbunb
Đầu trang

Thanh333
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Thanh333 »

Bác xem dùm em chuyện chồng con và công việc với ạ. Cảm ơn bác nhiều nha.
Em hiện sống ở nước ngoài. Là con giữa, có 3 chi j em gái. Hiện đang độc thân, 33 rồi mà ế quá xá ế. Số em có ra kinh doanh được không ạ? Nếu được thì nên kinh doanh cái gì chơ hợp số và khi nào ạ?
Hình ảnh
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

Thanh333 đã viết: 07:20, 09/08/20 Bác xem dùm em chuyện chồng con và công việc với ạ. Cảm ơn bác nhiều nha.
Em hiện sống ở nước ngoài. Là con giữa, có 3 chi j em gái. Hiện đang độc thân, 33 rồi mà ế quá xá ế. Số em có ra kinh doanh được không ạ? Nếu được thì nên kinh doanh cái gì chơ hợp số và khi nào ạ?
Hình ảnh
Mệnh vũ tham thik kinh doanh, nhưng đang vận k đẹp nên sợ là kinh doanh k ổn, mệnh vũ tham cô quả, phu bị tuần cũng là cách dễ cô độc, ls thổ dày chôn kim, phu. Cung ngọ hình ngọ, thêm hoả vượng, kim bị diệt, kim là phu tinh k có đất sống, có lẽ vậy mà tình duyên bạn k tốt, năm nay, năm sau và năm dần là những năm bạn có cơ hội về tình duyên, hij
Được cảm ơn bởi: Thanh333, thamvu88
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
thamvu88
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamvu88 »

Linhchauhacbach đã viết: 09:52, 09/08/20
Thanh333 đã viết: 07:20, 09/08/20 Bác xem dùm em chuyện chồng con và công việc với ạ. Cảm ơn bác nhiều nha.
Hình ảnh
Mệnh vũ tham thik kinh doanh, nhưng đang vận k đẹp nên sợ là kinh doanh k ổn, mệnh vũ tham cô quả, phu bị tuần cũng là cách dễ cô độc, ls thổ dày chôn kim, phu. Cung ngọ hình ngọ, thêm hoả vượng, kim bị diệt, kim là phu tinh k có đất sống, có lẽ vậy mà tình duyên bạn k tốt, năm nay, năm sau và năm dần là những năm bạn có cơ hội về tình duyên, hij
Lá số bạn này giống em quá ha chị
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
cncmac
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi cncmac »

Ôi đúng là topic em cần rồi.
Chị ơi bán cho em 5 nghìn tiền "duyên" không lạc với..
Hình ảnh
em cảm ơn chị
Đầu trang

Linhchauhacbach
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi Linhchauhacbach »

cncmac đã viết: 10:56, 09/08/20 Ôi đúng là topic em cần rồi.
Chị ơi bán cho em 5 nghìn tiền "duyên" không lạc với..
Hình ảnh
em cảm ơn chị
Cái duyên này cũng khó bán lắm luôn, k biết bán với giá nào, sang năm có chút cơ hội để bán
Được cảm ơn bởi: cncmac
Đầu trang

nt1991
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi nt1991 »

Bạn ơi, mong bạn xem giúp khi nào mình mới gặp được duyên nợ đời mình và người đó sẽ như thế nào. Mình cám ơn nhiều!

Hình ảnh
Đầu trang

ni2003us
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi ni2003us »

Linhchauhacbach đã viết: 22:08, 08/08/20
ni2003us đã viết: 19:19, 08/08/20
Linhchauhacbach đã viết: 17:28, 08/08/20

Chả lẽ 36 mùa lá đổ mà chưa hề vịn vai ai sao, mệnh đẹp thế mà gặp con triệt, đào hoa cư mệnh, tam hợp hồng không cô quả, ls tứ trụ cung phu bị tam hợp kim chả lẽ kéo đi mất, gặp đại vân hoả đốt kim lại vô duyên với ck, tình duyên trước giờ bạn thế nào
Cám ơn bạn, 36 mùa lá rụng cũng vài mối tình nhưng ty chẳng đi đến đâu, yêu ai cũng tầm 2 năm là chia tay, toàn bị người thứ 3 chen vào, vài năm nay chả yêu ai cả bạn ạ, năm nay gia đình và họ hàng nhắc nhở nhiều về chuyện chồng con nên mình muốn hỏi năm nay tình duyên thế nào? có thay đổi gì ko hay là vẫn 1 mình như mọi năm.
Năm nay chắc lại một mình, sang năm mình thấy bạn có chút duyên đấy
Hì hì, cám ơn bạn, bạn có thể xem thêm giúp mình về công việc được ko? Mình đang thử việc ở 1 cty cũng gọi là khá lớn, năm nay do dịch covid nên tính đến hiện tại thì đang lỗ. Những năm trước đó cũng đã lỗ rồi, lỗ lũy kế vài năm nay nên họ trả lương thấp lắm, không được bằng lương công nhân nữa. Liệu có sự thay đổi nào không bạn? Vì lương thấp nên mình cũng đang không thoải mái về tư tưởng lắm.
Đầu trang

huynhphong28
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi huynhphong28 »

Linhchauhacbach đã viết: 18:43, 08/08/20
huynhphong28 đã viết: 17:09, 08/08/20 Xin được cao nhân chỉ điểm ạ !!!
Hình ảnh
K dám chỉ điểm, chẳng hay các hạ cần gì
Dạ muốn hỏi về tình cảm và hôn nhân ạ!
Đầu trang

zenjitv
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi zenjitv »

Hình ảnh
Chào chị!
Hiện tại em đang xklđ ở nhật được 1 năm nên em muốn biết tương lai có được quay lại làm việc tiếp hay không?
Chuyện tình cảm vẫn chưa có mối tình vắt vai. Vì cung thê có bạch hổ + phi liêm + tang môn + địa kiếp nên sẽ mãi cứ tìm người của kiếp trước để kết hôn và em cũng có nuốt ruồi sau gáy bên trái nữa. Chị nghĩ sao về vấn đề trên ạ!
Chúc chị cuối tuần vui vẻ! Cảm ơn!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”