Kính nhờ các bác luận giải giúp cháu đôi điều ạ

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
Halele
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Kính nhờ các bác luận giải giúp cháu đôi điều ạ

Gửi bài gửi bởi Halele »

Cháu kính chào các các bác,
Cháu sinh trong khoảng 3h đến 5h ngày 07/12/1992 DL tại Hà Nội, Việt Nam.
Cháu thấy bản thân khá thuận lợi trong nhiều điều từ gia đình, bạn bè, tình cảm, ngoại hình đến sức khỏe, ... Duy chỉ có một điều là cháu luôn cảm thấy mình chưa được may mắn trong công việc dù đã trải qua rất nhiều ngành nghề và nơi ở & làm việc cả trong lẫn ngoài nước mặc dù cháu rất đam mê và nỗ lực. Điều này trực tiếp ảnh hưởng đến cuộc sống của những người thân của cháu nên nhiều lúc cháu cảm thấy hơi mệt mỏi và chán nản. Các bác có thể giải đáp giúp cháu liệu bao giờ đường công việc của cháu mới thuận lợi được không ạ?
(Ngoài ra cháu có bàn tay đường Tâm Đạo và Trí Đạo nhập làm một - dường như là bàn tay hình chữ Nhất? liệu bàn tay này có dẫn đến việc cháu bị quá cầu toàn, phải học hành cả đời không ạ? dường như số phận cứ đưa đẩy cháu hết nơi này, trường lớp này đến trường lớp khác)

P.s: Cháu xin chân thành cảm ơn và chúc các bác, các anh chị trong diễn đàn luôn mạnh khỏe và bình an trong cuộc sống ạ!
Hình ảnh
Đầu trang

nilegem
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Kính nhờ các bác luận giải giúp cháu đôi điều ạ

Gửi bài gửi bởi nilegem »

bạn là người có vẻ mặt tươi, phúc hậu và uy nghiêm (nhưng chỉ là hơi hơi như vạy thôi không phải cực đoan uy nghiêm hay phúc hậu mà nhìn thoáng qua thì thấy như v)

giọng nói bị hụt hơi đứt quãng
Đầu trang

Halele
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Halele »

nilegem đã viết: 08:13, 31/07/20 bạn là người có vẻ mặt tươi, phúc hậu và uy nghiêm (nhưng chỉ là hơi hơi như vạy thôi không phải cực đoan uy nghiêm hay phúc hậu mà nhìn thoáng qua thì thấy như v)

giọng nói bị hụt hơi đứt quãng
Tất cả các đặc điểm đều chính xác bạn ạ! Giọng nói của mình đúng là hơi thiếu hơi vì mình rất hiếm khi nói chuyện trực tiếp với người khác :) thanks bạn!
Đầu trang

Halele
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Halele »

Năm mới up - cùng câu hỏi chưa được giải đáp...
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”