Nhật can Ất phá tài

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Nhật can Ất phá tài

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Em đừng mua xe tải cho thuê. Lỗ lắm. C có ông cậu. Ngày xưa cũng mua xe tải. Tự mình lái luôn. Cứ hư hoài. Làm ra bao nhiêu tiền cứ phải đổ vô sửa xe. Số em cũng ko giàu từ dv vận tải.
Em cứ tiếp tục làm airbnb đi. Bây giờ dịch đâu ai đi du lịch. Nên mình lỗ. Năm sau hết dịch. Mình lên lại ngay. Năm sau là tiền vô rồi.
Được cảm ơn bởi: luanhuynh0610
Đầu trang

hoangkhanh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi hoangkhanh »

luanhuynh0610 đã viết: 10:41, 10/08/20 Các cao nhân cho em hỏi với ạ,
Em có lang thang trên mạng đọc là Nhật can Ất mà đại vận gặp Dần, Mão là phá tài đúng không ạ, em lo quá.

Em gần qua đại vận 4 xin cao nhân cho hỏi đại vận ổn ko ạ.
Đại vận trước em có được, có mất. Lên xuống thất thường.
Hình ảnh
Không phải can Ất phá tài đâu.
Nhà có anh chị em mất sớm hoăc mẹ bỏ vadi đốt.
Số gặp hạn lại có quý nhân giúp mà vượt qua.
Vc ko hạp nhau.
Làm ăn khá liều, chả biết sợ là gì cả.
Năm nay hao tài. Có con khó.
Đầu trang

luanhuynh0610
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi luanhuynh0610 »

hoangkhanh đã viết: 19:50, 13/08/20
luanhuynh0610 đã viết: 10:41, 10/08/20 Các cao nhân cho em hỏi với ạ,
Em có lang thang trên mạng đọc là Nhật can Ất mà đại vận gặp Dần, Mão là phá tài đúng không ạ, em lo quá.

Em gần qua đại vận 4 xin cao nhân cho hỏi đại vận ổn ko ạ.
Đại vận trước em có được, có mất. Lên xuống thất thường.
Hình ảnh
Không phải can Ất phá tài đâu.
Nhà có anh chị em mất sớm hoăc mẹ bỏ vadi đốt.
Số gặp hạn lại có quý nhân giúp mà vượt qua.
Vc ko hạp nhau.
Làm ăn khá liều, chả biết sợ là gì cả.
Năm nay hao tài. Có con khó.
Đúng bác ạ.
Trước em mẹ bỏ 1, sau em 1. Còn mỗi em, đợt đó khó khăn mẹ vào viện 3l để bỏ e mà ko biết sao giữ lại.

Đại vận sau tốt ko bác?
Tính cháu khá liều, thường làm gì cũng quyết liệt nhưng mau chán.
Đầu trang

luanhuynh0610
Nhất đẳng
Nhất đẳng

coco87 đã viết: 18:19, 12/08/20 Em đừng mua xe tải cho thuê. Lỗ lắm. C có ông cậu. Ngày xưa cũng mua xe tải. Tự mình lái luôn. Cứ hư hoài. Làm ra bao nhiêu tiền cứ phải đổ vô sửa xe. Số em cũng ko giàu từ dv vận tải.
Em cứ tiếp tục làm airbnb đi. Bây giờ dịch đâu ai đi du lịch. Nên mình lỗ. Năm sau hết dịch. Mình lên lại ngay. Năm sau là tiền vô rồi.
Em cọc xe rồi c hic...
Airbnb là gì vậy chị ạ???
Đầu trang

coco87
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi coco87 »

Airbnb là kinh doanh căn hộ đó. Sao cuộc đời em giống chị ghê. Đúng từ lúc nhỏ nhà khá giả nhất nhì trong lớp. Đến cấp 3 mẹ bị kẹt chuyện tiền bạc. Phải đi muon tum lum. Mẹ c hồi đó bệnh nặng quá. Bs cũng từng khuyên phá. C cũng có 1 ng anh do sảy thai.
Lá số tử vi chị là Liêm Phá. Công dụng tứ trụ nó kinh ghê. Kiểu bố cục giống nhau thì mệnh cũng gần như nhau.
Đầu trang

luanhuynh0610
Nhất đẳng
Nhất đẳng

coco87 đã viết: 23:00, 13/08/20 Airbnb là kinh doanh căn hộ đó. Sao cuộc đời em giống chị ghê. Đúng từ lúc nhỏ nhà khá giả nhất nhì trong lớp. Đến cấp 3 mẹ bị kẹt chuyện tiền bạc. Phải đi muon tum lum. Mẹ c hồi đó bệnh nặng quá. Bs cũng từng khuyên phá. C cũng có 1 ng anh do sảy thai.
Lá số tử vi chị là Liêm Phá. Công dụng tứ trụ nó kinh ghê. Kiểu bố cục giống nhau thì mệnh cũng gần như nhau.
Uầy sao giống nhau vậy c.
Từ năm 10t là bên nội ngoại em giải tỏa phóng đường, lúc đó cuộc sống em tốt lắm chị. Thứ gì mà bạn bè cùng lừa có là em có hết. Từ lúc bắt đầu năm 20t là nhà bị nợ nần chồng chất luôn, bạn bè cùng trang lứa đi ăn nhậu nhẹt, bar bub đồ thìbem phải cắm mặt vào làm để trả nợ cho mẹ.
Em thì không có bố từ nhỏ, sinh ra là ba mẹ ly hôn rồi, sau đó vài năm bố em mất.
Tử vi em Tham Lang cư Thìn.
Người nào cũng nói em sao cứ mộng làm giàu, cứ ham tiền nhưng ng không hiểu, em sợ nghèo, sợ túng thiếu lắm.
Năm 2012 2013 2014 đúng là địa ngục với em luôn, phải xin tiền từng ng thân để trả viện phí cho mẹ, người ta cứ đến nhà đập đồ, mắng chưỡi đòi nợ em, mà e cũng chẳng hiểu nợ từ đâu ra =)).

Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”