Mong mọi người luận giải giúp em về sự nghiệp :(

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trả lời bài viết
michaeltran92
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người luận giải giúp em về sự nghiệp :(

Gửi bài gửi bởi michaeltran92 »

Em năm nay 29 tuổi rồi nhưng sự nghiệp bấp bênh quá, em thất nghiệp cũng được hơn 1 năm, hiện tại cũng làm lặt vặt chứ không làm cho công ty nào cả, muốn tự mình làm chủ mà cứ thấy bấp bênh và không có định hướng gì luôn, em thấy chán và không biết cuộc đời sau này sẽ ra sao nữa, mong mọi người xem và giải đáp giúp em với ạ, em cả ơn ^:)^
F8AF3F72-810B-4167-89AE-5C3DA8C7C64F.jpeg (304.55 KiB) Đã xem 192 lần
Đầu trang

Vaccine
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: Mong mọi người luận giải giúp em về sự nghiệp :(

Gửi bài gửi bởi Vaccine »

1 sao bạn không làm cho công ty khác để tích luỹ thêm kinh nghiệm và trong thời gian đó tìm cho mình định hướng mới
2 bạn chưa đủ trình độ và phước báu để khởi lên linh tính hay thực tại việc có thể làm chủ thành công
3 bạn nên làm một người tớ cực kì xuất sắc trước tiên , vì dẫu nên có muốn làm chủ cũng cần biết dùng người và hiểu từng công đoạn
4 xấp xỉ ba mươi không còn sớm nhưng chưa bao giờ trễ để xây dựng những giá trị tốt đẹp
5 một số lời khuyên
bạn nên khởi nghiệp một số thứ đặc biệt , hoặc ít người làm được , bạn là người đề xuất phương án hoặc giỏi nhất , tìm hiểu hoặc có kinh nghiệm nhất

những giá trị khi làm việc đó đem đến lợi ích cho con người tốt hơn , không phải những giá trị khiến con người xấu đi

cần biết phước mình đến đâu để bước đi và đạt cái gì , cho nên việc có thể làm là làm dày phước đức cho bản thân thì việc mới thành , phước lớn sẽ thành công lớn , phước ít sẽ thành công nhỏ hoặc bình thường , quá trình phải liên tục nếu không khi xài quá nhiều thành âm thì chuyện sẽ đổ bể
Được cảm ơn bởi: Lavender91, michaeltran92
Đầu trang

yesterday2016
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Mong mọi người luận giải giúp em về sự nghiệp :(

Gửi bài gửi bởi yesterday2016 »

Vaccine đã viết: 00:01, 15/09/20 1 sao bạn không làm cho công ty khác để tích luỹ thêm kinh nghiệm và trong thời gian đó tìm cho mình định hướng mới
2 bạn chưa đủ trình độ và phước báu để khởi lên linh tính hay thực tại việc có thể làm chủ thành công
3 bạn nên làm một người tớ cực kì xuất sắc trước tiên , vì dẫu nên có muốn làm chủ cũng cần biết dùng người và hiểu từng công đoạn
4 xấp xỉ ba mươi không còn sớm nhưng chưa bao giờ trễ để xây dựng những giá trị tốt đẹp
5 một số lời khuyên
bạn nên khởi nghiệp một số thứ đặc biệt , hoặc ít người làm được , bạn là người đề xuất phương án hoặc giỏi nhất , tìm hiểu hoặc có kinh nghiệm nhất

những giá trị khi làm việc đó đem đến lợi ích cho con người tốt hơn , không phải những giá trị khiến con người xấu đi

cần biết phước mình đến đâu để bước đi và đạt cái gì , cho nên việc có thể làm là làm dày phước đức cho bản thân thì việc mới thành , phước lớn sẽ thành công lớn , phước ít sẽ thành công nhỏ hoặc bình thường , quá trình phải liên tục nếu không khi xài quá nhiều thành âm thì chuyện sẽ đổ bể
Nhìn vào cung phúc để biết phước mình to hay nhỏ hả bạn ?
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”