Cách cục nào thể hiện lá số sẽ định cư nước ngoài

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Linhvux
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cách cục nào thể hiện lá số sẽ định cư nước ngoài

Gửi bài gửi bởi Linhvux »

Cháu năm nay 18 tuổi, vừa nhận được kết quả báo đỗ của một trường bên nước ngoài, định hướng ngành nghề về ngôn ngữ và xã hội. Nhưng theo ng nhà bên đấy khuyên ngành nghề đó khó xin việc và ở lại nên cháu rất mông lung. Được trang bị một hành trang quá cồng kềnh nên cháu không chắc về ngành nghề trong tương lai. Cháu xác định đi du học tốn rất nhiều chi phí tiền bạc của gia đình nên cháu muốn chọn đúng ngành học. Với lá số này cháu nên theo học ngành nghề gì và có khả năng ở lại định cư không ạ.
Nửa đêm nhận dc tin báo đỗ nhưng lại không ngủ được vì nghĩ đến tương lai vẫn mơ hồ ạ
Mong mn định hướng cho cháu ạ.
Tập tin đính kèm
Chivu.jpg (186.16 KiB) Đã xem 2220 lần
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: Cách cục nào thể hiện lá số sẽ định cư nước ngoài

Gửi bài gửi bởi Answer »

Thì kiếm kết hôn giả, hoặc lấy anh nào có giấy tờ hoặc lấy tây là có thẻ xanh ngay. Làm vài năm có tiền là đi đi về về như vn như đi chợ ấy mà. Tử vi làm đếch gì.
Được cảm ơn bởi: Linhvux
Đầu trang

Vân Quý
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi Vân Quý »

Bé đỗ ngành gì, nước nào?
Đầu trang

Linhvux
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Cái gì cũng là duyên số cả chứ ạ. Nhiều ng cố quá cũng đâu ở lại được vì duyên chưa tới. Thành ra xôi hỏng bỏng không thôi ạ, tốn tiền vô ích
Với ạ ở đây c muốn hỏi về việc định cư theo con đường hợp pháp chứ không phải theo đường kết hôn giả. Nếu thế thì c lên đây hỏi làm gì đâu ạ.
Cảm ơn c đã quan tâm và trả lời ạ
Đầu trang

Linhvux
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Vân Quý đã viết: 08:02, 26/09/20 Bé đỗ ngành gì, nước nào?
C hiện chưa có điểm chuẩn nhưng các trường đăng kí nv là ngôn ngữ, luật, báo ạ.
C sẽ đi Đức ạ. C học tiếng từ năm lớp 6 và theo dự định tháng 2 năm sau c sẽ sang ạ.
Đầu trang

Linhvux
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mong mọi người luận giải giúp cháu với ạ
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Linhvux đã viết: 08:40, 26/09/20 Cái gì cũng là duyên số cả chứ ạ. Nhiều ng cố quá cũng đâu ở lại được vì duyên chưa tới. Thành ra xôi hỏng bỏng không thôi ạ, tốn tiền vô ích
Với ạ ở đây c muốn hỏi về việc định cư theo con đường hợp pháp chứ không phải theo đường kết hôn giả. Nếu thế thì c lên đây hỏi làm gì đâu ạ.
Cảm ơn c đã quan tâm và trả lời ạ
Kết hôn giả là hợp pháp đó bạn. Chứng nhận kết hôn giả của bạn được cục tư pháp, văn phòng luật sư, công chứng, cục di trú, sở công an địa phương...chứng nhận theo đúng luật kết hôn. Đấy là bạn chưa hiểu nên cứ nghĩ bất hợp pháp.

Hoặc yêu và lấy thằng việt nam nào bên đó kết hôn thật có giấy tờ xịn.

Lấy tây thì hơi mạo hiểm.

Học xong thì xin việc, xin pr thì hơi chua.

Đấy quanh đi quẩn lại có mấy phương pháp đó thôi. Còn tử vi mình biết cách xem cung nào chỉ giấy tờ, nhưng mình không xem. Mình nêu cái hiểu biết của mình về con đường di cư cho bạn. Nhà mình có người đi Nga, Đức, Nhật, Thụy Điển, Pháp. Nên mình rõ lắm, con đường của bạn định cư loanh quanh có mấy khoản như thế thôi. Trừ khi bạn có vài triệu đô la Mỹ...thì mua quốc tịch đảo Síp :))
Đầu trang

Linhvux
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Mn xem giúp e liệu việc du học của e có thành công được không ạ. Hiện vì Covid nên e vẫn ở VN. Trước gia đình e cũng khá giả nên định hướng cho e du học giờ tài chính hơi khó khăn, em sợ sang đấy tốn kém mà sau giả dụ không thành công thì phí công sức mong mỏi của bố mẹ.
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Linhvux đã viết: 20:47, 31/10/20 Mn xem giúp e liệu việc du học của e có thành công được không ạ. Hiện vì Covid nên e vẫn ở VN. Trước gia đình e cũng khá giả nên định hướng cho e du học giờ tài chính hơi khó khăn, em sợ sang đấy tốn kém mà sau giả dụ không thành công thì phí công sức mong mỏi của bố mẹ.
Thế nào là thành công.🙏🙏🙏🤑🤑🤑

Con gái phó tổng Garco10 học đại học bên Anh Quốc, một năm tốn vài tỉ bạc, sau về vietnam lấy chồng hiện đang mở 1 tiệm dũa móng.😗🙏🙏

Thế theo bạn có phí công sức mong mỏi của bố mẹ không.👌
Đầu trang

Điên Điên
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Điên Điên »

Bạn ko nói bạn đỗ trường nào nằm ở nước nào. Có khi nào bạn đỗ trường đại học Thanh Hoa của Trung Quốc ko ? Thôi vớ đại thằng chồng Trung Quốc đi cho rồi. Văn hóa 2 nước cũng khá tương đồng. Suốt ngày sẽ đc ăn hoành thánh , bánh bao , lạp xường, hủ tiếu mỳ ,vịt quay bắc kinh.
Mấy cô ở nhà mình cũng đòi lấy chồng nước ngoài. Nhưng nghe nói lấy chồng Trung Quốc thì ai cũng sợ sun vòi. Hàng ngon người ta lấy hết , còn đâu đến phần mình ?
Với lại ham lấy chồng nước ngoài làm gì ? Ko ai rảnh đâu mà vẽ đường cho bạn chạy .Đã vậy trên con đường chạy lại có vô số cây xăng họ dựng sẵn , nhà hàng , quán ăn , nhà nghỉ. Ai mà tốt dữ vậy bạn ? Thôi lấy Trấn Thành đi cho khỏe.
Nếu họ đã tốt đến vậy thì họ đã lo cho người khác hoặc bản thân họ như vậy rồi , ko đợi tới lượt bạn .
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”