THÂN CƯ PHU CÓ THẤT SÁT - TÌNH CẢM ĐẦY BIẾN ĐỘNG, SỰ NGHIỆP CŨNG LAO ĐAO... MONG HỮU DUYÊN Ạ...

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
tung180894
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: THÂN CƯ PHU CÓ THẤT SÁT - TÌNH CẢM ĐẦY BIẾN ĐỘNG, SỰ NGHIỆP CŨNG LAO ĐAO... MONG HỮU DUYÊN Ạ...

Gửi bài gửi bởi tung180894 »

Hình ảnh
Lá số của em nè. Cung quan thì mọi người xem bảo có vũ khúc thiên phủ miếu vượng thì mọi người bảo đẹp.
Em cũng đang có bạn gái và muốn cưới trong năm nay.
Ban gái em cũng nóng tính lắm, thích chỉ đạo, gia trưởng như đàn ông vậy. Còn tâm cơ trí lớn thì em chưa thấy. Có lẽ là do thất sát mà là phái nữ nên cũng đỡ
Đầu trang

Nmtuan93
Tam đẳng
Tam đẳng

Re: THÂN CƯ PHU CÓ THẤT SÁT - TÌNH CẢM ĐẦY BIẾN ĐỘNG, SỰ NGHIỆP CŨNG LAO ĐAO... MONG HỮU DUYÊN Ạ...

Gửi bài gửi bởi Nmtuan93 »

tung180894 đã viết: 14:36, 21/01/20 Hình ảnh
Lá số của em nè. Cung quan thì mọi người xem bảo có vũ khúc thiên phủ miếu vượng thì mọi người bảo đẹp.
Ban gái em cũng nóng tính lắm, thích chỉ đạo, gia trưởng như đàn ông vậy. Còn tâm cơ trí lớn thì em chưa thấy. Có lẽ là do thất sát mà là phái nữ nên cũng đỡ
Nóng tính gia trưởng thì khả năng là đúng rồi, thê tướng quân thất sát =)) =)) =)) ; chuẩn vợ rồi nhá
Được cảm ơn bởi: tung180894
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

thachcamdang đã viết: 16:24, 20/01/20 lá này kiếm tiền rất khá ....nhưng tình duyên thì rất lận đận , sẽ phải chia tay nhiều người đây
Đầu trang

05294
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi 05294 »

Lá của mình đây, các bạn luận xem :)) liêm trinh tại dần.
Tập tin đính kèm
V-2020_2020_8ec5001b.jpg (148.03 KiB) Đã xem 470 lần
Đầu trang

Nguyenan1989
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Nguyenan1989 »

Sweety89 đã viết: 14:53, 20/01/20 Hình ảnh

Chào mọi người...

Mình vừa mới chia tay bạn trai 2 năm (cũng là mối tình đầu), sau 1 khoảng thời gian dùng dằng cũng khá lâu...mối tình này khiến mình liên tưởng đến 4 câu Kiều:

Người đâu gặp gỡ làm chi
Trăm năm biết có duyên gì hay không
Tình ta đằm thắm mặn nồng
Bên ngoài nồng thắm, bên trong lạnh lùng

Khi mới gặp nhau thì mình và anh ấy khá là thu hút nhau và fall in love khá nhanh, nhưng chỉ được thời gian đầu, sau 1 khoảng thời gian thì chúng mình bắt đầu bộc lộ khoảng cách khá lớn trong lối suy nghĩ, tư duy, quan điểm sống... Anh thì có chí cầu tiến nhưng hành động của anh khiến mình không hài lòng như kiểu lợi dụng người khác, mình thì khá chất phác, chỉ muốn yên bình ... Mình không nói anh là người không tốt nhưng có lẽ do hoàn cảnh trưởng thành hai đứa quá khác nhau...Bên ngoài khá hợp, xứng đôi nhưng bên trong thì...Tuy vậy, hai đứa vẫn cố gắng nhưng rốt cuộc cũng ko thể giữ lại cuộc tình này dù trong lòng rất luyến tiếc...

Cái này khá ứng với lời của 1 thầy tử vi từng nói mình, mối tình đầu tuy dạt dào tình cảm nhưng khả năng là khoảng cách giữ hai người sẽ khá lớn nên đến với nhau phải rất cố gắng để dung hòa nếu không sẽ xảy ra tình trạng hôn nhân thất bại mà trong lòng lại có nỗi luyến tiếc khó nói

Mọi người hữu duyên có thể xem giúp mình trong tương lai thì công việc, tình cảm của mình sẽ thế nào vì giờ mình cũng 31 rồi và mình nghe bảo cung wuan lộc cũng xung chiếu gây ảnh hưởng lên cung phu thê...

Mình cảm ơn ạ...
Hình ảnh.mình sắp ly dị rồi đây,cũng thân cư thê có thất sát
Đầu trang

Naoya
Chính thức
Chính thức

Gửi bài gửi bởi Naoya »

Biết topic của chi hơi trê. Em cũng thân cư phu. Cung phu em Tử - Sát gặp triệt, chuyện tc đúng chật vật. Quen bf hiện tại là nam Thất sát, Thân tư vi. Cứ tan rồi hợp nhiêu lần. Quen nhau từ tình bạn từ thời bé mà lên, trc tc rất tốt nhưng càng về sau càng xấu. Đây là ls của em vs anh. Mong mọi ng xem qua rồi cho em vài lời. Lieu mqh này là duyên hay là nợ?. Em cảm ơn
Tập tin đính kèm
Khue (1).jpg
Khue (1).jpg (184.41 KiB) Đã xem 395 lần
Tu.jpg (182.81 KiB) Đã xem 395 lần
Đầu trang

Dduunngg
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Dduunngg »

tung180894 đã viết: 14:36, 21/01/20 Hình ảnh
Ui lá của bạn giống lá của mình quá. Nhg đường tình duyên của mình lận đận kinh khủng k quen ai được lâu, thấy bảo hạn hỉ tận mấy năm nữa haha
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”