Lá số kinh doanh nhà đất ?? Mong mọi người chia sẻ thêm

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Lá số kinh doanh nhà đất ?? Mong mọi người chia sẻ thêm

Gửi bài gửi bởi siunhan92dn »

KENT đã viết: 23:11, 26/09/20
siunhan92dn đã viết: 22:54, 26/09/20
KENT đã viết: 22:48, 26/09/20
Cùng chung tâm trạng chủ thớt em cũng muốn lấn sân sang bds liệu có nên hay không dù biết khó khăn , nhưng khó là em thich lao đầu vô
anh có thể để đường link lá số tứ trụ của anh cho em ngó qua tí được không?
ĐÂY NÈ BẠN SIÊU NHÂN
theo em anh không nên mạo hiểm đầu tư vào bds, anh nên an phận thì tốt hơn, hoặc có lấn sân sang thì làm sale như kiểu cò đất, môi giới thôi, em nhìn tứ trụ em thấy vậy.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

siunhan92dn đã viết: 23:25, 26/09/20
siunhan92dn đã viết: 22:54, 26/09/20
anh có thể để đường link lá số tứ trụ của anh cho em ngó qua tí được không?
ĐÂY NÈ BẠN SIÊU NHÂN
theo em anh không nên mạo hiểm đầu tư vào bds, anh nên an phận thì tốt hơn, hoặc có lấn sân sang thì làm sale như kiểu cò đất, môi giới thôi, em nhìn tứ trụ em thấy vậy.
THÌ MÌNH LÀM MÔI GIỚI MÀ BẠN TIỀN ĐÂU RA MÀ ĐÂU RA MA ĐẦU VỚI TƯ..... MÌNH ĐANG MUỐN LÀM MÔI GIỚI
Được cảm ơn bởi: siunhan92dn
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

KENT đã viết: 23:29, 26/09/20

ĐÂY NÈ BẠN SIÊU NHÂN
THÌ MÌNH LÀM MÔI GIỚI MÀ BẠN TIỀN ĐÂU RA MÀ ĐÂU RA MA ĐẦU VỚI TƯ..... MÌNH ĐANG MUỐN LÀM MÔI GIỚI
vậy thì cứ triển đi, chúc anh may mắn.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

siunhan92dn đã viết: 23:31, 26/09/20

Vậy là có cơ hội cứ lao đầu vào thư xem sao
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

KENT đã viết: 23:38, 26/09/20
có cơ hội nhưng cũng không kiếm chác được nhiều như anh mong đợi đâu, nếu anh đang có chuyên môn nghề nghiệp vững thì cứ trau dồi nhiều vào, còn vụ môi giới bds này chỉ nên xem là rảnh thì làm, được chăng hay chớ, em chỉ dám nói vậy.
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

siunhan92dn đã viết: 23:43, 26/09/20
KENT đã viết: 23:38, 26/09/20
có cơ hội nhưng cũng không kiếm chác được nhiều như anh mong đợi đâu, nếu anh đang có chuyên môn nghề nghiệp vững thì cứ trau dồi nhiều vào, còn vụ môi giới bds này chỉ nên xem là rảnh thì làm, được chăng hay chớ, em chỉ dám nói vậy.
Cảm ơn bạn rất nhiều. Nhưng mình nói có thể là khó nhưng muốn thử sức chưa làm thì chưa biết có thành công không .làm rồi mới biết
Được cảm ơn bởi: siunhan92dn
Đầu trang

Big4life
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi Big4life »

Chắc là phải rõ cái “làm bđs” là làm gì chứ các bác, môi giới khác và buôn nó khác. Môi giới bđs thì nhìn cung mệnh thân tài quan xem có hợp nghề môi giới không, còn buôn bđs thì nhìn cung điền, càng nhiều bộ sao hao hụt mà mệnh thân lại tốt thì là tay buôn bđs nhanh giàu. Cung điền mà có đẩu quân, cô quả, hoá kỵ thì thôi, đừng buôn bđs làm gì cho nó mệt :)) tương tự với những tiểu thương đắt khách thì thường có cung nô nhiều bộ sao động, thể hiện khách đến đi liên tục, điển hình song hao trục huynh nô, lộc tồn cư phúc tài, buôn bán đắt hàng lắm, nhưng nếu buôn lớn thì không nên, vì cần những mối quen biết đổ hàng, mối mà thay đổi liên tục thì chỉ buôn bán nhỏ thôi. Nói chung cái gì cần ổn định thì ổn định, cần thay đổi thì thay đổi. Công ty em nó tuyển dụng bằng tử vi đấy, bọn sale toàn tuyển đám song hao, cơ, đồng, mã cung nô
Đầu trang

siunhan92dn
Lục đẳng
Lục đẳng

Big4life đã viết: 00:47, 27/09/20 Chắc là phải rõ cái “làm bđs” là làm gì chứ các bác, môi giới khác và buôn nó khác. Môi giới bđs thì nhìn cung mệnh thân tài quan xem có hợp nghề môi giới không, còn buôn bđs thì nhìn cung điền, càng nhiều bộ sao hao hụt mà mệnh thân lại tốt thì là tay buôn bđs nhanh giàu. Cung điền mà có đẩu quân, cô quả, hoá kỵ thì thôi, đừng buôn bđs làm gì cho nó mệt :)) tương tự với những tiểu thương đắt khách thì thường có cung nô nhiều bộ sao động, thể hiện khách đến đi liên tục, điển hình song hao trục huynh nô, lộc tồn cư phúc tài, buôn bán đắt hàng lắm, nhưng nếu buôn lớn thì không nên, vì cần những mối quen biết đổ hàng, mối mà thay đổi liên tục thì chỉ buôn bán nhỏ thôi. Nói chung cái gì cần ổn định thì ổn định, cần thay đổi thì thay đổi. Công ty em nó tuyển dụng bằng tử vi đấy, bọn sale toàn tuyển đám song hao, cơ, đồng, mã cung nô
vậy bạn xem thử số mình có đi buôn bất động sản được không :))
Hình ảnh
Đầu trang

KENT
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi KENT »

Big4life đã viết: 00:47, 27/09/20 Chắc là phải rõ cái “làm bđs” là làm gì chứ các bác, môi giới khác và buôn nó khác. Môi giới bđs thì nhìn cung mệnh thân tài quan xem có hợp nghề môi giới không, còn buôn bđs thì nhìn cung điền, càng nhiều bộ sao hao hụt mà mệnh thân lại tốt thì là tay buôn bđs nhanh giàu. Cung điền mà có đẩu quân, cô quả, hoá kỵ thì thôi, đừng buôn bđs làm gì cho nó mệt :)) tương tự với những tiểu thương đắt khách thì thường có cung nô nhiều bộ sao động, thể hiện khách đến đi liên tục, điển hình song hao trục huynh nô, lộc tồn cư phúc tài, buôn bán đắt hàng lắm, nhưng nếu buôn lớn thì không nên, vì cần những mối quen biết đổ hàng, mối mà thay đổi liên tục thì chỉ buôn bán nhỏ thôi. Nói chung cái gì cần ổn định thì ổn định, cần thay đổi thì thay đổi. Công ty em nó tuyển dụng bằng tử vi đấy, bọn sale toàn tuyển đám song hao, cơ, đồng, mã cung nô
Vậy theo bạn số mình buôn hay mo giới
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”