Bàn Luận: Thời thế tạo Anh Hùng hay Anh Hùng tạo ra thời thế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Hình đại diện của thành viên
ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: Bàn Luận: Thời thế tạo Anh Hùng hay Anh Hùng tạo ra thời thế

Gửi bài gửi bởi ni cô xuống núi »

Nhớ câu cuối nha thầy XIN LÓT BỒN (CẦU):.. phán như bản photocopy sách thì chỉ là CON VẸT ĐỎM DÁNG. Người có naeng lực huyền học thật sự người ta ko nói đâu mà ngưòi ta cười ......tủm vào cái sự học vẹt thùng rỗng kêu to của thầy đó. :)) :)) Mua vui ko biết được vài trống canh ko nhỉ =))

nghề nào cũng cần có trí tuệ và động não hết. Đừng nghĩ mua sách về nhồi nhét lấy nhồi nhét để rồi vội vàng lao lên diễn đàn nhả ngọc phun châu ....ầm ầm là con nhang đệ tử nể đâu. Cao thủ người ta cười tủm đấy!!!! :))
Đầu trang

shinlovebon
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi shinlovebon »

ni cô xuống núi đã viết:Nhớ câu cuối nha thầy XIN LÓT BỒN (CẦU):.. phán như bản photocopy sách thì chỉ là CON VẸT ĐỎM DÁNG. Người có naeng lực huyền học thật sự người ta ko nói đâu mà ngưòi ta cười ......tủm vào cái sự học vẹt thùng rỗng kêu to của thầy đó. :)) :)) Mua vui ko biết được vài trống canh ko nhỉ =))

nghề nào cũng cần có trí tuệ và động não hết. Đừng nghĩ mua sách về nhồi nhét lấy nhồi nhét để rồi vội vàng lao lên diễn đàn nhả ngọc phun châu ....ầm ầm là con nhang đệ tử nể đâu. Cao thủ người ta cười tủm đấy!!!! :))

rồi, cái thằng mà đọc sách còn đ*t dám bình luận nữa cơ, tao bình luận còn học hỏi đc nhiều, mấy thằng tiểu nhân log mấy cái nick clone chửi nhau với tao, tao khinh như con chó, giỏi thì vào luận, ko luận đc thì im con me nó mồm lại! Còn tao chưa bao giờ khoe khoang tự nhận là mình giỏi cả, ok con chó :))
Đầu trang

ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Chắc chích đúng tim đen nên thầy lại nổi nóng văng tục .... mang cả Thảo cầm viên chó mèo vào um củ tỏi lên vại. \:D/ Năm nay Bính Thân thầy mang khỉ lên nói hợp hơn nha =)) =)) .
Đầu trang

shinlovebon
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ni cô xuống núi đã viết:Chắc chích đúng tim đen nên thầy lại nổi nóng văng tục .... mang cả Thảo cầm viên chó mèo vào um củ tỏi lên vại. \:D/ Năm nay Bính Thân thầy mang khỉ lên nói hợp hơn nha =)) =)) .
chắc mày luận thì giỏi rồi, nhìn qua cũng biết giàu, số đẹp nên bảo tao ghen tị với người ta cơ mà. Giỏi vậy mà thấy mày có viết đc mấy bài thôi ah, hay trình mày cũng chỉ luận đc số này tốt, về già sẽ khá hơn, mà đến già thì ai thèm nhớ đến cái diễn đàn này mà chửi mày, hay đại vận này xấu, tốt mà đéo biết nó xấu tốt vì cái gì, xong rồi lại may mà có cái này, có cái kia... nên không đến nỗi nào.

Nói thật, ngữ như mày thì bố mẹ mày cũng chỉ đủ trình thổi kèn cho tao thôi chứ nói éo gì đến mày, đẻ ra con tinh trùng khuyết tật, sống làm l*n gì cho chật đất. \:D/ bảo mẹ mày tắm rửa sạch vào, tối này tao - bố của mày đến "chơi"!

Còn chủ topic này đăng bài tao bảo ATSM là đúng, toàn anh hùng gõ mấy cái bàn phím định thiên hạ, người ta thì im ỉm làm giàu, cần hành động thực tế chứ ngồi nói suông đc cái ích gì.
Đầu trang

ni cô xuống núi
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Thầy bà ăn nói mất vệ sinh nhỉ..... giống bảo kê chăn dắt gái bến xe quá ... !!! Văn hóa cao phết =)) :)) =D>
Đầu trang

shinlovebon
Tứ đẳng
Tứ đẳng

ni cô xuống núi đã viết:Thầy bà ăn nói mất vệ sinh nhỉ..... giống bảo kê chăn dắt gái bến xe quá ... !!! Văn hóa cao phết =)) :)) =D>
Viết 3 cái chấm chấm như hội của thằng hoang tan, ni cô xuống núi, đặt cái tên đã ngửi thấy mùi bố láo bố toét :-? ni cô xuống núi để chịch ah, tao bảo rồi, tối này bảo mẹ mày tắm rửa sạch vào mà hầu trẫm, cơ hội ko đến lần 2 nên chú đáo tì vào, đứng bên cạnh mà nhìn học hỏi, ngu ko nhớ mấy chiêu trẫm ban ân cho mẹ mày thì lấy giấy bút mà ghi vào!
Đầu trang

thamlangff
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Re: TL: Bàn Luận: Thời thế tạo Anh Hùng hay Anh Hùng tạo ra thời

Gửi bài gửi bởi thamlangff »

duccongtb đã viết: 20:58, 12/03/12 sáng tạo của chủ topic thật độc đáo, kiểu này chắc mọi người vào chỉ có uống rượu luận anh hùng thôi chứ không ai xem giúp bạn có phải là anh hùng không đâu
Đầu trang

Hungnguyen30
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Hungnguyen30 »

Lá số của Em,có được gọi là anh hùng không ạ,chứ Em thấy Em sinh năm 91,nhiều em nhỏ hơn vài tuổi cũng kêu Em là anh Hùng,vì Em tên Hùng,kaka
Hình ảnh
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”