Nhờ các bác đi qua xem giúp Hạn 35-44! Tử vi người bảo tốt người bảo xấu! Cảm ơn

Hỏi đáp, luận giải, trao đổi về tử bình (tứ trụ, bát tự)
Trả lời bài viết
thuancuchuoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Nhờ các bác đi qua xem giúp Hạn 35-44! Tử vi người bảo tốt người bảo xấu! Cảm ơn

Gửi bài gửi bởi thuancuchuoi »

Đây là Tử Bình:
Hình ảnh
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: Nhờ các bác đi qua xem giúp Hạn 35-44! Tử vi người bảo tốt người bảo xấu! Cảm ơn

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

Số nầy tốt hoàn toàn, từ nhỏ đến lớn, đừng lo ngại giai đoạn nào .
Được cảm ơn bởi: Phận Nghèo, thuancuchuoi
Đầu trang

thuancuchuoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Nhờ các bác đi qua xem giúp Hạn 35-44! Tử vi người bảo tốt người bảo xấu! Cảm ơn

CHUONGZKHUE đã viết: 18:10, 30/09/20 Số nầy tốt hoàn toàn, từ nhỏ đến lớn, đừng lo ngại giai đoạn nào .

Cảm ơn bác chia sẻ!
Trước có bạn xem tử bình nói lá này được 5/10.
Ko biết bác có thể khán 1 số hạn được không ah??
Vì thực tế cuộc sống chỉ được 2 chữ “Bình Yên”!
Bạn ý nói mình là “Chính Tài Thân Nhược” nhưng vì ko biết gì về tử bình!
Còn Tử vi thì vọc vạch dc xíu!
Thấy hạn 35-44: Liêm Sát Hãm - Hình Hao
Chính tinh thì Đồng Âm Hãm cư Ngọ!
Người bảo được người bảo ko dc! Nên muốn qua Tử Bình xem, vì mình sắp tơis muốn đổi việc!
Thân cư Quan nên nhiều lúc rất đau đầu vì công việc và tương lai! Tiền thì cũng chỉ đủ sống! Mong bác chia sẻ thêm chút! Thank
Đầu trang

CHUONGZKHUE
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi CHUONGZKHUE »

thuancuchuoi đã viết: 20:13, 30/09/20
CHUONGZKHUE đã viết: 18:10, 30/09/20 Số nầy tốt hoàn toàn, từ nhỏ đến lớn, đừng lo ngại giai đoạn nào .
Chính tinh thì Đồng Âm Hãm cư Ngọ!
Người bảo được người bảo ko dc! Nên muốn qua Tử Bình xem, vì mình sắp tơis muốn đổi việc!
Thân cư Quan nên nhiều lúc rất đau đầu vì công việc và tương lai! Tiền thì cũng chỉ đủ sống! Mong bác chia sẻ thêm chút! Thank
Người nào đó không biết cái gì hết .
Chính tinh Đồng Âm cư Ngọ là một cách tốt trong Tử vi, nhìn thì hãm nhưng có là cách tốt, "người ta dọn cổ cho mình xơi", Lôc Quyền ở bên cạnh thì là luôn luôn có tiền . Liêm Tham Mão Dậu ngộ song hao, tiền có rồi lại hết , hết rồi lại có .
Tôi đã nói số tốt từ đầu đến cuối . Cuộc đời cứ thế mà đi suông sẻ . Không tin thì đừng có box hỏi tôi nữa .
Được cảm ơn bởi: thuancuchuoi
Đầu trang

thuancuchuoi
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Người nào đó không biết cái gì hết .
Chính tinh Đồng Âm cư Ngọ là một cách tốt trong Tử vi, nhìn thì hãm nhưng có là cách tốt, "người ta dọn cổ cho mình xơi", Lôc Quyền ở bên cạnh thì là luôn luôn có tiền . Liêm Tham Mão Dậu ngộ song hao, tiền có rồi lại hết , hết rồi lại có .
Tôi đã nói số tốt từ đầu đến cuối . Cuộc đời cứ thế mà đi suông sẻ . Không tin thì đừng có box hỏi tôi nữa .
[/quote]

Ok! Cảm ơn bác nhiều!
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tứ trụ”