Mất 500$ trong ngày hôm nay

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
cucurocker
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Re: Mất 500$ trong ngày hôm nay

Gửi bài gửi bởi cucurocker »

Cậu này lại lao vào đánh margin với furture rồi. Nếu chưa đủ kinh nghiệm rèn rũa về tâm lý lẫn kỹ thuật, hơn nữa không có kỷ luật thì gần như đánh long short sẽ thua trắng thôi. Coin là thị trường có thể kiếm được tiền nếu am hiểu xu hướng đấy. 1 lời khuyên là tập chơi exchange bình thường đi, thử khả năng phân tích mà tập trade dài ra, hold là chính.
Cậu mà chơi margin là có ngày tâm thần bấn loạn, rồi stress nặng đấy.
Đầu trang

Dân chơi lành mạnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Dân chơi lành mạnh »

Trump dính covid rồi

Buy vàng Forex đi em, lên thuyền về bờ thôi
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi bookhero2706 »

Dân chơi lành mạnh đã viết: 13:57, 02/10/20 Trump dính covid rồi

Buy vàng Forex đi em, lên thuyền về bờ thôi
Em đánh cặp bit / usdt anh ạ
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Cho dù biết hay không biết khái niệm "lộc khí" cũng chẳng quan trọng lắm .Quan trọng là nếu được như ý thì "bạn trẻ" định "đền ơn" người ta như thế nào ...?
Được cảm ơn bởi: Dân chơi lành mạnh
Đầu trang

Dân chơi lành mạnh
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Dân chơi lành mạnh »

Answer đã viết: 03:13, 03/10/20 Cho dù biết hay không biết khái niệm "lộc khí" cũng chẳng quan trọng lắm .Quan trọng là nếu được như ý thì "bạn trẻ" định "đền ơn" người ta như thế nào ...?
Giúp người đừng muốn được trả ơn.
Đầu trang

Thathu
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi Thathu »

Còn đang năm 2 thì chuyên tâm học hành đi bạn. Ra trường rồi sẽ thấy đầy cơ hội kiếm tiền, chắc chắn hơn. Chứ như bạn mình thấy ko khác gì cầm tiền đem đi đánh bạc...
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Answer đã viết: 03:13, 03/10/20 Cho dù biết hay không biết khái niệm "lộc khí" cũng chẳng quan trọng lắm .Quan trọng là nếu được như ý thì "bạn trẻ" định "đền ơn" người ta như thế nào ...?
Cháu đã nhờ ai được gì đâu bác nên ko biết đền ơn kiểu gì ?
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Dân chơi lành mạnh đã viết: 07:46, 03/10/20
Bạn trẻ ...Bạn có chắc rằng mình còn nhớ tới cô giáo/thầy giáo chủ nhiệm thời cấp 1 của mình ...và có định đi thăm dịp 20/11 tới đây?
Và cuộc sống này luôn tồn tại những sự thật như vậy dù con người có chấp nhận hay không chấp nhận...
Aw ...Chàng trai trẻ tuổi phía dưới đã trả lời rồi : phải nhận được ( cụ thể ở đây là $500 hoặc hơn) thì sẽ nói chuyện tiếp vấn đề "trả ơn" ...Lol===>Vì thế tôi đặt "giả thiết" một cách ngắn gọn súc tích.
----------------------
Được cảm ơn bởi: Dân chơi lành mạnh
Đầu trang

bookhero2706
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Answer đã viết: 10:52, 03/10/20
Dân chơi lành mạnh đã viết: 07:46, 03/10/20
Bạn trẻ ...Bạn có chắc rằng mình còn nhớ tới cô giáo/thầy giáo chủ nhiệm thời cấp 1 của mình ...và có định đi thăm dịp 20/11 tới đây?
Và cuộc sống này luôn tồn tại những sự thật như vậy dù con người có chấp nhận hay không chấp nhận...
Aw ...Chàng trai trẻ tuổi phía dưới đã trả lời rồi : phải nhận được ( cụ thể ở đây là $500 hoặc hơn) thì sẽ nói chuyện tiếp vấn đề "trả ơn" ...Lol===>Vì thế tôi đặt "giả thiết" một cách ngắn gọn súc tích.
----------------------
Thực sự trong tay cháu chưa có gì cả nếu bác giúp được cháu , cháu sẽ quay lại bảo đáp bác
Đầu trang

Answer
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Answer »

Chơi món này và món stock, về tử vi chia làm ba cấp là basic, advanced, master. Tầm master mới dám dùng tử vi để đặt lệnh dùng nhật hạn. Ở vn hình như chưa ai đạt master. Đạt master phải là thần bạn ạ.
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”